Việt Nam Bus Club Part 19

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI

" Việt Nam Bus Club "

V.N.B.C

Việt Nam Bus Club nơi trao đổi, bàn luận, tìm hiểu về các xe khách chất lượng cao ở Việt Nam yêu dấu

.......................................................................................................................................

NỘI QUY VIỆT NAM BUS CLUB​

1. Sử dụng tiếng Việt có dấu khi đăng bài.

2. Không bàn luận các vấn đề về chính trị, tôn giáo, tình dục và các nội dung khác mà pháp luật cấm. Không quá lạm bàn, bình luận hoặc đưa các thông tin có liên quan tới các lãnh đạo ****, Nhà nước, các bộ, ngành, địa phương. Nếu thông tin lấy từ các cơ quan ngôn luận, báo chí trong nước, cần ghi rõ nguồn gốc.

3. Hành xử đúng mực và dùng các từ ngữ công chúng chấp nhận được. Không có hành động khiêu khích, mạt sát, phỉ báng, chửi bới cá nhân dưới bất kỳ hình thức nào. Không gây mất đoàn kết giữa các thành viên trong diễn đàn. Không mạo danh người khác.

4. Tôn trọng ý kiến của Ban Quản trị VNBC và tuân thủ theo sự điều hành của Ban Quản trị VNBC.

5. Không có các hành động làm xáo trộn hoặc ảnh hưởng đến sự hoạt động của VNBC.

6. Các bài viết, hình ảnh trích dẫn, sưu tầm phải ghi rõ nguồn gốc.

7. Thành viên tự chịu trách nhiệm về nội dung thông tin mình đăng trên VNBC.

8. Nghiêm Cấm mọi thành viên sử dụng những cụm từ liên quan đến " Tem Phiếu" Ví dụ như " B..óc tem".
Không đc viết những bài chỉ toàn những icon ( ví dụ: :D :D :)) :)) )
Không bàn luận những, pots những bài không liên quan đến nội dung Bus

9. Tuyệt đối nghiêm cấm những bài viết mang nội dung " Xin lô mặt tiền, anh tranh đất nhé, xin miếng đất mặt tiền..."

10. Tuyệt đối không lấy hình của những thớt Bus khác mà không có sự đồng ý của chủ thớt đó và người đã chụp hình
Mọi vi phạm của Ofer VNBC sẽ có hình thức gửi thư nhắc nhở lần 1, lần 2, và lần 3 sẽ nhờ sự can thiệp của Admin, Mod

luckyboy

Xe container
Nhà số 18 lên với tốc độ kinh hoàng. Anh em ai có ảnh đẹp thì để vào trang mặt tiền nào.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
tuần sau sẽ off cùng a e chi nhánh phía Bắc nên chủ tịt Boi chiếu cố cho e chỗ này để e up ảnh ;))

hoaanh2210

Xe điện
đặt cục gạch đây cái lào

wavechien

Xe container
mưa dư này chỉ bắn bằng ĐT thôi , bắn bằng máy ảnh để die máy à :D
Đúng, cơ mà mưa này lép nhép, bửn lắm, em ngại đi, cái chỗ gầm cầu nó mưa có hắt ko nhỉ cụ Chiu, cơ mà máy em ngồi trong ấy zoom ra nó ko đẹp :P

Nhà E đi về phía BigC cơ Kụ ạ. Kụ cứ đi thẳng 2 km nữa là tới nhà E. :))
Ok con gà tê, Cu Bá Kiến ở ngay Nam Đinh, kiểu gì chả có vụ đụng độ ở đấy =))

wavechien

Xe container
CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE KHU VỰC PHÍA BẮC

Kính thưatoàn thể anh em nhà VNBC, sau 1 thời gian hoạt động cũng đã khá lâu, với sự hoạt động của 2 khu vực là Miền Nam và Miền Bắc, với tự hào là nhà đầu tiên của OF quy tụ được các thành viên từ Bắc tới Nam, từ địa đầu cực Tây của tổ quốc cho tới mũi Cà Mau. Hội tụ về đây, nơi mọi người đều có chung niềm đam mê về xe Bus. Đến nay số lượng thành viên đang không ngừng tăng lên, chất lượng bài viết không ngừng được cải thiện, tình đoàn kết giữa anh em ngày càng gắn bó.

Để kỉ niệm 37 năm ngày giải phóng miền Nam 30/4, sau rất nhiều lần trì hoãn cũng như khó khăn về mặt nhân sự, hiện nay được sự đồng thuận của toàn thể anh em nhà VNBC nói chung, và anh em khu vực phía Bắc nói riêng. Em xin phép được thông báo chương trình offline đầu tiên và chính thức của anh em phía Bắc.

Chương trình dự kiến diễn ra vào sáng ngày chủ nhật 15/04/2012, thời gian 8h sáng.
Địa điểm:
Cổng bến xe Nước Ngầm

Lịch trình dự kiến:8h sáng tiến hành bắn phá khu vực đầu đường cao tốc 1B, có thể thay đổi di chuyển vào khu vực bến xe Nước Ngầm. Hoặc bến xe Giáp Bát.
Thời gian buổi sáng nếu còn nhiều có thể anh em Cà phê tiến hành tường thuật trực tiếp trên VNBC.

Buổi trưa: tiến hành nhậu nhẹt. Dự kiến từ 11h đến 13h30.
Địa điểm: Rất mong nhận ý kiến chỗ cụ Chiu và cụ Beck cũng như cụ Hoàng vì 3 cụ đi nhiều nên chắc biết nhiều quán hay. Tiêu chí vẫn là ngon-bổ-rẻ. T

Buổi chiều: Anh em trong lúc ăn trưa có thể sạc lại pin cho súng cũng như dế để chiều di tản sang khu bến Mỹ Đình. hứa hẹn 1 cuộc bắn phá ngoạn mục với dàn Uni, Home, Pây của các tỉnh phía Bắc.

Có thể sau buổi bắn phá tiến hành trà đá chia tay.

Cuộc Offline tiến hành với sự góp mặt của ca sĩ Lệ Quyên cùng sự chứng kiến của quốc vương Campuchia.

Dự trù kinh phí 200.000 đ/1 người

Kính mong anh em sắp xếp thời gian cũng như công việc tham gia để buổi Offline thành công tốt đẹp.

Danh sách thành viên tham gia:

Chiu Chiu cz
HoangTu_XayDwng
Wavechien
Phương_Auto
KienBinh
Beck.vn
Tung00193
.........

Em xin update liên tục danh sách cũng như địa điểm cho buổi trưa ạ

Chỉnh sửa cuối:

HoangTu_XayDung

Xe tải
Đúng, cơ mà mưa này lép nhép, bửn lắm, em ngại đi, cái chỗ gầm cầu nó mưa có hắt ko nhỉ cụ Chiu, cơ mà máy em ngồi trong ấy zoom ra nó ko đẹp :P

Ok con gà tê, Cu Bá Kiến ở ngay Nam Đinh, kiểu gì chả có vụ đụng độ ở đấy =))
Nghe cái tên Bá Kiến E đã thích rồi. Quê Nội E là cùng quê với Chí Phèo Bá Kiến đới.

chiu chiu cz

Xe điện
có khi buồn buồn ra gầm cầu ngồi cũng đc , ngồi đó ko sợ mưa ướt đâu ạ .

luckyboy

Xe container
Hờ hờ, kiểu này cụ Hoàng Tử cũng máu me Bus rồi :)). Bá Kiến đi đâu mà khôg update danh sách mem nhở :))

HoangTu_XayDung

Xe tải

HoangTu_XayDung

Xe tải

HoangTu_XayDung

Xe tải
Hờ hờ, kiểu này cụ Hoàng Tử cũng máu me Bus rồi :)). Bá Kiến đi đâu mà khôg update danh sách mem nhở :))
Vâng ạ. E tham gia OF lâu rồi nhưng bjo mới gặp các Kụ. Vui quá xá ah.

wavechien

Xe container
Mợ Thảo ơi, đi ăn chè với em hem? em ra riết mời mợ vào nhà em chơi, kẻo trời mưa gió làm mợ úm thì khộ cái thân rà lày nắm ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng