ĐG - Phiên đấu giá trực tiếp - Liên kết trái tim lần 3 - SN BVC 4 tuổi

Trạng thái
Thớt đang đóng
Website
www.facebook.com
Sinh nhật Bơ Vơ Club tròn 4 tuổi – Đấu giá trực tiếp lần ba – Liên kết trái tim

Bẩm các cụ các mợ.

Thời gian chạy nhanh như xe Công thức 1 lướt trên đường đua, nhoằng phát mà BVC đã sắp sửa tròn 4 tuổi.:D Và chương trình đấu giá trực tiếp mang thương hiệu "Liên kết trái tim" cũng đã 2 lần được tổ chức thành công của BVC. Số Ofer đăng ký làm thành viên BVC là gần 150 người.:69:

Kể từ ngày thành lập đến hết tháng 04 năm 2012 vừa qua,với tiêu chí của nhà BVC, toàn thể thành viên đã cùng chung tay làm được nhiều việc lớn và có ích cho xã hội. góp phần mang lại tiếng cười cho nhiều hoàn cảnh khó khăn trong cuộc sống hòa nhập cùng cộng đồng hướng tới một tuơng lai tốt đẹp hơn. Quỹ Từ thiện BVC Fund đã nhận được sự ủng hộ từ các thành viên với số tiền gần 550 triệu đồng. Quỹ TT BVC Fund cũng đã hỗ trợ gần 500 cá nhân, gia đình có hoàn cảnh khó khăn cùng các tổ chức nhân đạo với số tiền hơn 500 triệu đồng. Xin cảm ơn sự đóng góp của tất cả các cụ mợ.:69:

Cụ thể

Năm 2008: Thu 29.370.000 VND, ủng hộ 10 trường hợp với số tiền 7.850.000 VND, còn dư 21.520.000 VND.

Năm 2009 thu thêm 94.221.000 VND, ủng hộ 26 trường hợp với số tiền 65.150.000 VND, trong đó có 4 trường hợp hỗ trợ thường xuyên, còn dư 50.591.000 VND

Năm 2010 thu thêm 265.233.000 VND, ủng hộ 450 trường hợp với số tiền 293.488.000 VND, trong đó có 15 trường hợp hỗ trợ thường xuyên, còn dư 22.336.000 VND

Năm 2011 thu thêm khoảng 250.000.000 VND, ủng hộ 120 trường hợp với số tiền khoảng 230.000.000 VND, trong đó có 15 trường hợp hỗ trợ thường xuyên, còn dư 43.785.000 VND

Tính đến hết tháng 4/2012, BVC Fund thu thêm được khoảng 60.000.000 VND, ủng hộ 50 trường hợp với số tiền suýt soát VND, trong đó có 20 trường hợp hỗ trợ thường xuyên

Tiếp nối thành công của chương trình Đấu giá trực tiếp – Liên kết trái tim lần thứ hai, , tháng 5 rực lửa này Bơ Vơ Club tổ chức mừng Sinh nhật lần 4 và tiếp tục tổ chức chương trình Đấu giá trực tiếp lần thứ ba, tên Liên kết trái tim vẫn không thay đổi do đã có thương hiệu. :P Kính mời các cụ mợ tham dự.

Chương trình cụ thể như sau:

I. Mục đích.

1. Mừng sinh nhật BVC, cùng nhau ôn lại những kỷ niệm Buồn Vui Chia sẻ.

2. Tổ chức đấu giá các hiện vật tạo nguồn thu cho Quỹ Từ thiện BVC Fund.

3. Tranh thủ người nhớn, người nhỡ nhỡ gặp nhau chém gió, xơi chén rượi, làm cốc bia cho mát mẻ. Giời nóng quá.

II. Chương trình.

1. Thời gian: 17:00 Thứ bảy, ngày 26 tháng 05 năm 2012.

2. Địa điểm: Tầng 1 nhà hàng Gia Đình Việt – 45 Nguyễn Sơn – Lâm Gia Trang - Hà Nội.

3. Thành phần tham dự:

a. Thành viên OF và khách mời.

b. Ca sỹ Lệ Quyên.

c. Quốc vương Cam pu chia.

4. Chương trình cụ thể:

- 17:00 đến 18:00: Các thành viên BVC trong BTC tiến hành công tác chuẩn bị, đón tiếp các cụ mợ nóng ruột ham vui đến sớm

- Có 1 gian hàng thư pháp do bác Loa phụ trách. Các cụ mợ có thể mua những bức thư phaphapsvieets sẵn hoặc viết theo yêu cầu. Xèng giả tùy tâm và được chuyển hết vào Quỹ TT BVC Fund.

- Từ 18:00:

- Nhậu nhẹt kiêm đấu giá

Chương trình dự kiến sẽ kết thúc muộn nhất là 22:00

III. Phân công nhiệm vụ (Ai thấy mình đảm nhận được việc gì thì nhận nhé :69: Ko nhận cũng ép :P)

1. Dẫn chương trình:

Viết kịch bản, tổng đạo diễn kiêm người dẫn chương trình, khuấy động phong trào: Quạ + Chim2bao (Tổng cộng là đôi Chim:D)

2. Chuẩn bị sân bãi:

- Đặt chỗ tại Gia ĐÌnh Việt, thỏa thuận giá cả, lên thực đơn: Anh Chuột. Vụ này đã xong.

- Âm thanh: Bác Hào Jeep. Đề nghị lão Junfang lên hệ và chốt váo bác Hào Jeep

- Phông màn: Thiết kế gia: Cuonghbb. In ấn: x5dreaming, Bikqui

- Thẻ tên: HaVu92

- Game: quangtayho

- Chốt sản phẩm ĐG: Kẹo

- Clip SN và quảng cáo SP ĐG: Kẹo

4. Truyền thông: làm gì có chuyện nhà BVC ọp mà ko chụp ảnh. Nhân tiện nhà mình có 1 mầm non Ô Phở, đề cử luôn làm trưởng ban truyền thông, chịu trách nhiệm chính trong việc chộp ảnh trong buổi ọp & phọt ảnh vào thớt Tin Ọp lai nhà BVC, đương nhiên là lão Giun Phang òi. Photobucket bờ dzồ cơ mà. Còn các tay máy nghiệp dư khác nếu thích thì cứ tự nhiên. Điểm danh qua thì lão Quang và đương nhiên là có iem.

5. Thông tin liên lạc: Nhà nào có cỗ mà chả mời khách. Vệc mời khách em xin đảm nhận, kiêm luôn việc úp đ.ít danh sách đăng ký tham dự. Lúc nào bựn quá thì lại nhờ lão Kẹo vậy.:P

6. Tổng quản tài chính: Như thường lệ là Mỳ, Chipxinh, giababaymay, HaVu92 trợ giúp.

7. Tài trợ giấy bạc: Ca sỹ Lệ Quyên, & Quốc Vương Cam Pu Chia. Đề nghị Mỳ tiếp đãi 2 nhà tài trợ này cho chu đáo. :69:

- Dự kiến: Người lớn 300k, miễn phí cho trẻ em.

- Phương thức thu: Nộp trước cho Mỳ hoặc thu luôn tại Gia Đình Việt trước khi nhập tiệc.(Như mọi khi)

- Sau khi cộng trừ nhân chia, thừa thiếu gì cũng sẽ do Quỹ Bơ Vơ quản lý. (Hy vọng là thừa)

8. Tài trợ hiện vật: Hiện tại đã có 1 số hiện vật có thể đấu giá. Ai thấy có món gì thích hợp thì ủng hộ thêm, không đấu trực tiếp thì đấu Online.:D

Trân trọng kính mời mọi người đăng ký tham dự. :69: Đăng ký, thắc mắc, đóng góp tại thớt này.:6:

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
THƯ MỜI

Kính thưa: Ban Điều hành diễn đàn OTOFUN
Các Cụ, Các Mợ trên diễn đàn

Với sự ủng hộ hết mình từ phía BĐH diễn đàn, Ofers cũng như sự máu lửa của Bơ Vơ Club (BVC) members đã, đang và sẽ làm tốt hơn nữa hoạt động từ thiện (chi tiết hoạt động BVCBVCFund). Những số phận kém may mắn cũng sẽ có thêm cơ hội hòa nhập với cộng đồng, thêm cơ hội được học hành, trở thành người có ích cho xã hội.

Phần thưởng “Chi hội hoạt động xã hội tốt nhất OF” càng khẳng định những đóng góp của BVC, đồng thời là nguồn động viên tinh thần lớn lao, giúp BVCers cố gắng hơn nữa, giúp đỡ thêm được nhiều hơn nữa những số phận còn bất hạnh, bơ vơ đâu đó trong cuộc đời này...

Theo tiền lệ, mỗi tháng một lần nhà BVC tổ chức Phiên đấu giá từ thiện ONLINE trên BOX “Chợ Giời” để huy động nguồn lực tài chính ủng hộ cho quỹ BVCFund. Sản phẩm được đóng góp bởi tất cả những Ofers hảo tâm tặng BVC đem đấu giá. Toàn bộ số tiền đấu giá được đưa vào quỹ BVCFund dùng cho các hoạt động từ thiện.

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 4 của Chi hội BVC và chuẩn bị chào đón Sinh nhật OF lần thứ 6, được sự nhất trí và ủng hộ của BĐH, theo đúng tinh thần OF, nhằm huy động thêm nguồn lực tài chính cho các hoạt động từ thiện, nhà BVC chúng em máu lửa cũng như tinh thần ủng hộ của Ofers lên rất cao với rất nhiều tặng vật, đồng thời là cơ hội để BVCers và Ofers giao lưu. Chi hội BVC chính thức tổ chức chương trình: “SINH NHẬT BƠ VƠ CLUB TRÒN 4 TUỔI - ĐẤU GIÁ TRỰC TIẾP LẦN 3 - LIÊN KẾT TRÁI TIM”.

Chi tiết:

Thời gian: 17h00 ngày 26-5-2012

Địa điểm: Nhà hàng Gia Đình Việt – Số 45 Phố Nguyễn Sơn – Lâm Gia Trang - Hà Nội

Các sản phẩm đấu giá: 06sp
Thể lệ: thời gian bắt đầu từ 19h00 với bước giá là bội số của 10k. Người trả giá cao nhất cuối cùng sẽ là người thắng cuộc.
Trả giá trực tiếp

Trân trọng kính mời Các Cụ, Các Mợ đến với BVC và cùng chung tay góp sức vì một thế giới tốt đẹp hơn

Thông tin cụ thể và đăng ký tham dự tại đây.:6:

Bơ Vơ Club - Buồn vui chia sẻ.

Chỉnh sửa cuối:

bling_bling

Xe buýt
Em có 1 tiết mục ngoáy bụng do vũ công chiên nghiệp đóng góp nhá.. Ảnh và clip sẽ gửi cho chánh tổng để làm pr ạ.
Thêm xíu nữa là vũ công của em học nhạc viện nên cũng có thể góp thêm 1 vài bài hò hét nếu có yêu cầu ạ!
Map của Nhà hàng Gia Đình Việt

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Website
www.facebook.com
Cập nhật danh sách đăng ký tham dự “SINH NHẬT BƠ VƠ CLUB TRÒN 4 TUỔI - ĐẤU GIÁ TRỰC TIẾP LẦN 3 - LIÊN KẾT TRÁI TIM”.

1. Thích Là Bụp + Gấu + 4F1.

2. Bikquy + Gấu + bạn Gấu.

3. Safenoodles + F1.

4. junfang + Gấu + 2F1

5. bling + F1.

6. Chuột lớn + F1.

7. kienauto + Gấu + 2F1

8. Chipxinh + Sói + F1

9. HaVu92

10. giababaymay + F1.

11. B_e

12. kia7238

13. TÔN

14. saytauxe

15. Z4

16. MagicMan + F1

17. Linhlovely

18. Quất Lâm + Gấu + 2F1

19. bibiabc

20. HiPP + Gấu + 2F1

21. ChimBaoBao + Gấu + 2F1

22. autocare24/7

23. dxpac + F1

24. Hana147 + Gấu + F1

25. lyna81 + F1

26. F.ACURA + Gấu + 2F1

27. meocon0801 + Sói

28. xegiday?

29. dogotaynguyen

30. nhungamj

31. Tuti Nguyễn

32. NgoMinh_Vũ

33. hatoyota

34. sidecardesigner

35. Tiếp nào.....

Chỉnh sửa cuối:

Tien_TCFC

Xe điện
Em ủng hộ trương trình thường niên đầy ý nghĩa của BVC.

Em cũng mong các nhà Hảo Tâm tài trợ các món quà đấu giá để cuộc đấu giá gây quỹ được thành công!

Website
www.facebook.com
Em ủng hộ trương trình thường niên đầy ý nghĩa của BVC.

Em cũng mong các nhà Hảo Tâm tài trợ các món quà đấu giá để cuộc đấu giá gây quỹ được thành công!

Đăng ký đi cùng Gấu & F1 hử? để a cho luôn vào danh sách nhé.:6:

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
2. Bánh Ngon + (để em suy nghĩ là thêm ai :P)
@Bling: tiết mục hấp dẫn đấy ^_^

kia7238

Xe tăng
Sinh nhật nhà mình phải có mặt chứ8-> Em xin một tay ah, CT xem đến hôm đấy có chân long tong thì cho em một chân nha
Đứng cữa nhận phong bì của khách mời cũng được\:D/

kia7238

Xe tăng
Nhà chùa sao lắm F1 thế nhỉ8-> Thế này em cũng phải vào chua thôi:))

Saytauxe

Xe đạp
Em xin đăng ký a, em hào hứng vụ này lắm ạ.

Già bà

Xe điện
Em có 1 tiết mục ngoáy bụng do vũ công chiên nghiệp đóng góp nhá.. Ảnh và clip sẽ gửi cho chánh tổng để làm pr ạ.
Thêm xíu nữa là vũ công của em học nhạc viện nên cũng có thể góp thêm 1 vài bài hò hét nếu có yêu cầu ạ!
Ôi zồi ôi! hồi hộp quá. K biết em tôi ngoáy thế nào nhể b-) ;) :D
Nhà chùa sao lắm F1 thế nhỉ8-> Thế này em cũng phải vào chua thôi:))
Mới 1 nửa thôi, còn 1 nửa ở với bà 2 ở quê nữa ;))
Em thì không vấn đề. Để Em thuyết phục Gấu Anh nhé!
Đĩa vấp :))

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Em mon men vào đăng ký ạ
Cái thân em + F1 ạ.
Em xin hát 1 bài dc ko ạ????

safenoodles

Xe cút kít
Em thì không vấn đề. Để Em thuyết phục Gấu Anh nhé!
Bác cứ bảo gấu là: Chị Mỳ rủ đi, vui lắm, một năm mới có một lần. Đi để giao lưu với các anh OF. =))=))
Tuyệt quá, cả nhà cảm ơn em và vũ công nhiều lắm. :P
Sinh nhật năm nay của nhà mình hứa hẹn nhiều điều bất ngờ thú vị. :x

Trạng thái
Thớt đang đóng