+ Trả lời
Trang 1 / 13 1 2 3 4 5 11 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 122

Đề mục: Nghỉ mát ở vinpear Nha trang

Mua xe ngày
    04-09-2010
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mặc định Nghỉ mát ở vinpear Nha trang

Tình hình là tháng 6 em định cho vợ và 2 f1 nhà em đi nghỉ ở Nha trang, em định là sẽ ở Vinpern khoảng 3-4 ngày sau đó ra Nha trang ở khoảng 1-2 ngày. Em nhờ các bác tư vấn giúp em nên ở KS nào, đi đâu và ăn gì cho mấy ngày ở Nha trang

Mua xe ngày
    19-07-2009
    Động cơ OF
    228 mã lực

Vào Vinpearl ở làm gì cho lục tốn cụ, Cụ cứ ra đường Trần Phú tìm cái KS nào xịn xịn mà ở (giá rẻ hơn trong vinpearl nhiều), bãi biển ngay sát bên kia đường tắm thoải mái lúc nào mà chẳng được, còn ăn uống xung quanh đầy, giá cả thì cũng dễ chịu không bị chặt chém như ở ngoài này. Sang vinpearl cụ đi cáp treo sang chơi (em nghĩ 1 ngày là thoải mái).

Mua xe ngày
    07-07-2009
    Động cơ OF
    83 mã lực

Trích dẫn Taihoatu viết Nghía cột cây số
    Vào Vinpearl ở làm gì cho lục tốn cụ, Cụ cứ ra đường Trần Phú tìm cái KS nào xịn xịn mà ở (giá rẻ hơn trong vinpearl nhiều), bãi biển ngay sát bên kia đường tắm thoải mái lúc nào mà chẳng được, còn ăn uống xung quanh đầy, giá cả thì cũng dễ chịu không bị chặt chém như ở ngoài này. Sang vinpearl cụ đi cáp treo sang chơi (em nghĩ 1 ngày là thoải mái).
    Ko đồng ý với cụ, nếu cụ đi toàn các bác già thì đúng là lục tốn nhưng vì tương lai con em thì em nghĩ cũng đáng chứ bác. Ăn buffet 3 bữa với tiêu chuẩn ở khách sạn 5 sao. Cụ mua vé vào chơi không nếu nhà cụ 2 người lớn + 2 trẻ em đã tốn
    hơn 1 củ rồi + tiền khách sạn 5 sao tương đương ở trần phú như cụ nói rẻ nhất cũng phải 150 usd 4 sao cũng phải 100 usd + tiền ăn nữa, chưa nói là cụ ở trong đấy thì thời gian chơi trò chơi cho bọn trẻ thoải mái hơn chứ ở ngoài vào chơi thì lúc mình vào thì trong khung giờ hot trong ngày đông ko chơi được, cụ tính xem. Mà nếu cụ ở vin tháng 5 là 195 usd, tháng 6, 7, 8 là 210 usd. Cụ chủ thread cần pm cho em em lấy cho. He he
    Nhà em phân phối hàng Nhật, Hàn: quần áo lót, tất, chăn thu đông xuất khẩu Chưa đăng ký ạ.

Mua xe ngày
    20-09-2009
    Thường ở
    quán trọ trần gian
    Động cơ OF
    46 mã lực

mỗi nơi có cái hay của nó em ủng hộ cụ sang vinpearl NT cho nó đổi gió , cụ đi về nhớ viết report nhé em cất chai rượu để rót cho cụ chủ thớt
    Ao hồ ngàn nước, ngàn trăng hiện.
    Vạn dặm không mây, vạn dặm xanh

Mua xe ngày
    24-02-2009
    Động cơ OF
    47 mã lực

Gia đình em đi đâu cứ resort mà ở, vì với em ngoài tiện nghi ra yếu tố an toàn rất được em coi trọng. Tốn 1 tý nhưng yên tâm.
    Đất lành chim đậu, đất không lành... đất nhậu luôn chim.

Mua xe ngày
    04-09-2010
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn Pigwalk viết Nghía cột cây số
    Gia đình em đi đâu cứ resort mà ở, vì với em ngoài tiện nghi ra yếu tố an toàn rất được em coi trọng. Tốn 1 tý nhưng yên tâm.
    Chuẩn - em nghe bác

Mua xe ngày
    04-09-2010
    Động cơ OF
    0 mã lực

Em nhờ các bác tư vấn cho em những địa chỉ đi chơi và ăn uống ở NT trong 1-2 ngày

Mua xe ngày
    11-04-2007
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn Pigwalk viết Nghía cột cây số
    Bác sợ gì mà ko AT? Kinh tế suy thoải đi chơi đâu cứ phải sang trọng..Tim được nơi ăn ngon rẻ và chỗ ngủ sạch sẽ dv hợp lý mới là du lịch chuyên nghiệp..còn vài năm mới đi nghỉ một lân thì không bàn.
    cuộc đời là những chuyến đi..

Mua xe ngày
    14-06-2007
    Động cơ OF
    165523 mã lực

Trích dẫn TuaBin viết Nghía cột cây số
    mỗi nơi có cái hay của nó em ủng hộ cụ sang vinpearl NT cho nó đổi gió , cụ đi về nhớ viết report nhé em cất chai rượu để rót cho cụ chủ thớt
    trong lúc chờ report của chủ thớt lão rót rượu em với lão cạch trước đi

Mua xe ngày
    10-09-2009
    Động cơ OF
    38 mã lực

Nha Trang thì đẹp khỏi chê, có rất nhiều nơi để khám phá cụ ah... Cá nhân em thì thích đi VinPearl, Hòn Tằm, tắm bùn và thăm tháp bà PoNaGa...

+ Trả lời
Trang 1 / 13 1 2 3 4 5 11 ... CuốiCuối