+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 20

Đề mục: Hỏi kinh nghiệm đi Sầm Sơn - Thanh Hoá

Mua xe ngày
    25-04-2012
    Thường ở
    Phố nhỏ... Ngõ nhỏ... Nhà tôi ở đó...
    Động cơ OF
    40 mã lực

Mặc định Hỏi kinh nghiệm đi Sầm Sơn - Thanh Hoá

Chào các cụ, các cụ cho em hỏi kinh nghiệm đi sầm sơn - thanh hoá với ạ.. em đã tìm hiểu trên OF, e nghe nói 30/6 thông xe tuyến Cầu Giẽ - Ninh Bình (mà em cũng ko biết thu vé bao nhiêu xiền các cụ nhỉ )... như vậy là cứ thẳng mà tiến chứ ko phải vòng qua QL21, QL10 (Em dự đi sau 30/6) là vào thẳng TP Ninh Bình đúng ko ạ? Đoạn từ Ninh Bình đến Sầm Sơn đường có xấu ko ạ? Vào đến Thanh Hoá thì e nghe nói xxx Thanh Hoá bửn lắm, toàn bẫy đè vạch (cho xe dừng giữa đường, buộc phải lấn vạch í ạ ) thì xử lý như nào nếu gặp ạ?
    Em chấp hành biển, vạch, tốc độ nghiêm chỉnh... Có còn điều gì cần chú ý nữa các cụ chỉ giùm em với, em rót sẵn vodka mời các cụ!!!
    Trời lạnh rồi Cụ Chưa đăng ký ra đường nhớ mặc áo khoác. Đi với em út nhớ mặc áo mưa... Vodka em chưa Cụ Chưa đăng ký

Mua xe ngày
    22-05-2011
    Thường ở
    tô ngọc vân
    Động cơ OF
    45 mã lực

em cũng đang hóng, thứ 4 này cùng cơ quan đi hành xác ở đây.

Mua xe ngày
    02-01-2009
    Động cơ OF
    37 mã lực

"Đoạn từ Ninh Bình đến Sầm Sơn đường có xấu ko ạ? Vào đến Thanh Hoá thì e nghe nói xxx Thanh Hoá bửn lắm, toàn bẫy đè vạch (cho xe dừng giữa đường, buộc phải lấn vạch í ạ ) thì xử lý như nào nếu gặp ạ?" Em chỉ biết đoạn này thôi: hiện tại đang thi công đường từ Bỉm Sơn đến đầu TP Thanh Hóa đường rất sấu (khoảng 20Km thôi). Đến đầu TP Thanh Hóa cụ chạy qua đường tránh TP rồi rẽ trái đi SS, em đi tuyến này nhiều rồi chưa gặp xxx bẫy đè vạch bao giờ.
    Mới ký rồi, lại ký nữa à.

Mua xe ngày
    10-05-2009
    Động cơ OF
    37 mã lực

Cụ cứ nghe nói ở đâu đâu ấy mà mất hết niềm tin. Cụ cứ đi đúng biển báo đê

Mua xe ngày
    31-07-2008
    Động cơ OF
    49 mã lực

báo cáo cụ là cụ cứ chạy đường cao tốc CG _ NB đi ạ
    từ NB đến TH thì đường đang làm khá là xấu toàn ổ voi vì đang làm nên đi chậm và ức chế lắm nhưng mà cũng ko còn cách nào khác
    còn công anh TH bẩn nhưng mà cụ cứ đi đúng tốc độ cố gắng nhìn biển hết đô thị ở bên phải nhé và không bị bắt chẹt đè vạch như cụ nói ở đường 1a này đâu vì nó quá xấu rùi chả có vạch viếc gì hết
    vào sầm sơn thì trước thành phố thanh hóa có cái ngã 3 to đùng thì cụ rẽ trái vào đường tránh luôn rùi ra sầm sơn không phải đi vào thành phố nữa

Mua xe ngày
    25-04-2012
    Thường ở
    Động cơ OF
    40 mã lực

Trích dẫn Mr Getz viết Nghía cột cây số
    "Đoạn từ Ninh Bình đến Sầm Sơn đường có xấu ko ạ? Vào đến Thanh Hoá thì e nghe nói xxx Thanh Hoá bửn lắm, toàn bẫy đè vạch (cho xe dừng giữa đường, buộc phải lấn vạch í ạ ) thì xử lý như nào nếu gặp ạ?" Em chỉ biết đoạn này thôi: hiện tại đang thi công đường từ Bỉm Sơn đến đầu TP Thanh Hóa đường rất sấu (khoảng 20Km thôi). Đến đầu TP Thanh Hóa cụ chạy qua đường tránh TP rồi rẽ trái đi SS, em đi tuyến này nhiều rồi chưa gặp xxx bẫy đè vạch bao giờ.
    Trích dẫn vitamint viết Nghía cột cây số
    báo cáo cụ là cụ cứ chạy đường cao tốc CG _ NB đi ạ
    từ NB đến TH thì đường đang làm khá là xấu toàn ổ voi vì đang làm nên đi chậm và ức chế lắm nhưng mà cũng ko còn cách nào khác
    còn công anh TH bẩn nhưng mà cụ cứ đi đúng tốc độ cố gắng nhìn biển hết đô thị ở bên phải nhé và không bị bắt chẹt đè vạch như cụ nói ở đường 1a này đâu vì nó quá xấu rùi chả có vạch viếc gì hết
    vào sầm sơn thì trước thành phố thanh hóa có cái ngã 3 to đùng thì cụ rẽ trái vào đường tránh luôn rùi ra sầm sơn không phải đi vào thành phố nữa
    Em vodka cám ơn các cụ đã chỉ, hihi... Các cụ cho e hỏi thêm cái đường tránh có phải là đi qua cầu Hoàng Long 1 đoạn thì có cái ngã 3 to đùng như cụ nói ko ạ???
    Trời lạnh rồi Cụ Chưa đăng ký ra đường nhớ mặc áo khoác. Đi với em út nhớ mặc áo mưa... Vodka em chưa Cụ Chưa đăng ký

Mua xe ngày
    25-04-2012
    Thường ở
    Động cơ OF
    40 mã lực

Trích dẫn baogiomuaduocxe viết Nghía cột cây số
    em cũng đang hóng, thứ 4 này cùng cơ quan đi hành xác ở đây.
    Cụ đi về nhớ chỉ lại kinh nghiệm cho e nhé em mời cụ 1 ly

Mua xe ngày
    25-04-2012
    Thường ở
    Động cơ OF
    40 mã lực

Trích dẫn Việt Phong viết Nghía cột cây số
    Cụ cứ nghe nói ở đâu đâu ấy mà mất hết niềm tin. Cụ cứ đi đúng biển báo đê
    Hihi, 36 như nào thì các cụ biết cả rồi phải đề phòng chứ ạ

Mua xe ngày
    21-04-2008
    Thường ở
    Hướng 12h
    Động cơ OF
    101 mã lực

Cụ đi đến NB, rẽ phải ra đường 1 rồi rẽ trái đi Thanh Hóa. Đường đang làm nên xấu khó đi.
    em đi Thanh Hóa 1 năm khoảng 10 lần chưa bao giờ thấy bẫy hay ăn bẩn nếu mình tôn trọng biển báo, tốc độ. Cứ đi láo thì chưa bị bắt thì có khi tai nạn nên cụ cứ đứng đường đúng biển mà đi.

Mua xe ngày
    11-02-2009
    Thường ở
    Lext Bo Ho
    Động cơ OF
    62 mã lực

Tôi vừa đi SS tuần trứoc về, nó đoạn từ NB - SS đường xấu, không đi nhanh được đâu, giờ 1A đang làm đường nên vạch trên QL bị mờ hết tôi cả đi và về không gặp một chốt xxx nào của Thanh Hóa cả, nói chung đường xấu từ từ mà đi thôi. Đường vào Ss được hơn 10km đẹp lắm
    Lại đi bộ

+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối