+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 14

Đề mục: Hỏi về Vietmap trên đầu Motevo cho Altis

Mua xe ngày
    02-07-2012
    Động cơ OF
    0 mã lực

Unhappy Hỏi về Vietmap trên đầu Motevo cho Altis

Mình đang sử dụng Vietmap phiên bản V27 trên đầu DVD Montevo của Altis nhưng bỗng dưng không nghe thấy giọng nói hướng dẫn đường đi nữa( mặc dù nghe nhạc và gọi điện bình thường). Mình cũng kiểm tra Voice trong thẻ nhớ nhưng vẫn bình thường. Xin hỏi tại sao vậy. Mong các bác giúp mình với. Xin cám ơn nhiều

Mua xe ngày
    12-04-2010
    Động cơ OF
    38 mã lực

bác kiểm tra coi có tắt giọng trong opption k

Bác Viet Phat đang dừng xe, đi đâu đó [Tịch thu bằng lái] [Đang chờ quyết định hủy phương tiện] Viet Phat 10
    Mua xe ngày
    30-11-2010
    Thường ở
    25A Trần Khánh Dư - Hoàn Kiếm - Hà Nội
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn truongbq viết Nghía cột cây số
    Mình đang sử dụng Vietmap phiên bản V27 trên đầu DVD Montevo của Altis nhưng bỗng dưng không nghe thấy giọng nói hướng dẫn đường đi nữa( mặc dù nghe nhạc và gọi điện bình thường). Mình cũng kiểm tra Voice trong thẻ nhớ nhưng vẫn bình thường. Xin hỏi tại sao vậy. Mong các bác giúp mình với. Xin cám ơn nhiều
    Cái này chắc cụ đụng gì vào em nó nên mới bị vậy, bậy giờ cụ vào phần cài đặt gps , rồi vào cài đặt âm lượng bật nó lên là ok.

Mua xe ngày
    20-05-2008
    Thường ở
    Rổ rá cạp lại co.,.ltd
    Động cơ OF
    51 mã lực

Trong option có mục chọn có dẫn đường bằng giọng nói đó bác!

Mua xe ngày
    02-07-2012
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mình đã kiểm tra tất cả rồi. Trong setup cua NAVI cũng đã kiểm tra. Trong Audio của DVD cũng đã kiểm tra. Trong Cài đặt của Vietmap cũng đã kiểm tra nhưng vẫn không tìm ra nguyên nhân. Không thể hiểu được. Giúp mình với

Mua xe ngày
    31-05-2010
    Động cơ OF
    32 mã lực

mang đến chỗ bán nhờ chỉnh giúp là ok ngay mà cụ,
    Tư vấn miễn phí xe Toyota các loại - nhanh, gọn, chuyên nghiệp - giá tốt nhất OF, !

Mua xe ngày
    02-07-2012
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mình lắp ở Hà Nội nhưng do bận quá không lên được. Mình đã thử điều chỉnh cài đặt đủ kiểu rồi nhưng không sao có tiếng được. Liệu co phải hỏng do phần cứng không nhi?( mặc dù nghe nhạc và gọi điện bình thường ). Chuyên gia kỹ thuật giúp mình với.

Mua xe ngày
    25-08-2008
    Thường ở
    Hoàn Kiếm, Hà Nội
    Động cơ OF
    131 mã lực

Tốt nhất cứ kiểm tra lại setup (của em trên DVD Skypine cũng tương tự như đầu của xe bác thì cài đặt âm thanh lớn nhất =13; )
    Bác đã updat lần nào chưa? sợ khả năng trong quá trình updat copy các file dẫn đến sơ xuất làm mất phần dẫn đường giọng nói không?

Mua xe ngày
    02-07-2012
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mình đã kiểm tra các file, voice đầy đủ.

Bác Viet Phat đang dừng xe, đi đâu đó [Tịch thu bằng lái] [Đang chờ quyết định hủy phương tiện] Viet Phat 10
    Mua xe ngày
    30-11-2010
    Thường ở
    25A Trần Khánh Dư - Hoàn Kiếm - Hà Nội
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mình lắp ở Hà Nội nhưng do bận quá không lên được. Mình đã thử điều chỉnh cài đặt đủ kiểu rồi nhưng không sao có tiếng được. Liệu co phải hỏng do phần cứng không nhi?( mặc dù nghe nhạc và gọi điện bình thường ). Chuyên gia kỹ thuật giúp mình với.
    Cụ mà tiện đường thì qua chỗ em, em kiểm tra giúp cụ. Em ở 25A Trần Khánh Dư cụ nhé.

+ Trả lời
Trang 1 / 2 1 2 CuốiCuối