Thi bằng lái xe ở Hưng Yên, các bác cho em hỏi chút ạ

tu-bong

Xe buýt
Thưa các bác ,các bác có biết chỗ thi bằng lái xe oto ở thị xã hưng yên ở chỗ nào không ạ.Có bác nào biết làm ơn chỉ hộ em đường đi với ạ.Cám ơn các bác nhiều

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Ở gần phố Hiến, nhưng cháu không biết là cách bao nhiêu km đâu ạ, hè hè nói đùa, dây nè

Trung tâm sát hạch lái xe Việt Thanh được khởi công xây dựng từ năm 2004, trên diện tích 4,3ha thuộc xã Vĩnh Khúc huyện Văn Giang tỉnh Hưng Yên. Tổng mức đầu tư 25 tỷ đồng, có các sân sát hạch cho cả ô tô và xe máy, với 8 xe thi sát hạch B và 2 xe thi sát hạch C. Trên xe có gắn các thiết bị điện tử để khi thi trên đường bất kỳ một lỗi nhỏ nhất cũng được phát hiện và chấm điểm trên máy tính. Ðiều này sẽ hạn chế rất nhiều được tình trạng gian lận trong thi cấp giấy phép lái xe.

Ông Nguyễn Hải, Tổng giám đốc Công ty TNHH Việt Thanh cho biết, mỗi ngày trung tâm có thể tiếp nhận thi sát hạch cho 200 lượt người thi cấp bằng mô tô, xe máy (từ hạng A1 đến A4) và 300 lượt người/ngày thi cấp bằng ô tô (gồm bằng B1, B2, C). Theo đánh giá của Cục Ðường bộ Việt Nam, Trung tâm sát hạch Việt Thanh đạt tiêu chuẩn loại 2 và phù hợp với quy hoạch của Bộ (mỗi tỉnh có ít nhất 1 trung tâm sát hạch cấp giấp phép lái xe).

Chỉnh sửa cuối:

tu-bong

Xe buýt
em cám ơn bác .nhưng bác có biết đường đi thì bác chỉ luôn dùm em với.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Dồi ôi, Văn Giang ngay cạnh Hà Nọi, đi thế này là gừn nhứt

Qua cầu Chưong dương rẻ phải đường đê lối đi Bát Tràng
Qua bát tràng độ vài cây là bên trái có đường rẽ xuống giữa trấn văn giang (có biển đấy)
Đứng giữa thị trấn mà hỏi cái trung tâm này ai chả biết

Đi thế này từ cầu chương dương đến văn giang hết độ 20 km thoai

tu-bong

Xe buýt
Dồi ôi, Văn Giang ngay cạnh Hà Nọi, đi thế này là gừn nhứt

Qua cầu Chưong dương rẻ phải đường đê lối đi Bát Tràng
Qua bát tràng độ vài cây là bên trái có đường rẽ xuống giữa trấn văn giang (có biển đấy)
Đứng giữa thị trấn mà hỏi cái trung tâm này ai chả biết

Đi thế này từ cầu chương dương đến văn giang hết độ 20 km thoai
À chỗ này thì em biết rồi bác ạ.Nhưng em nghe lói thị xã hưng yên còn 1 bãi thi nữa ,mà chỗ đấy mới cấp bằng quốc gia cơ.Còn chỗ văn giang chỉ là thi chứng chỉ thôi.chỗ văn giang đó là trường trung cấp dậy nghề á châu đấy mà bác

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Cục Đường bộ Việt Nam vừa quyết định đưa 12 trung tâm sát hạch lái xe đủ điều kiện vào hoạt động nhằm nâng cao chất lượng quản lý đào tạo và sát hạch lái xe.

Cụ thể: Trung tâm số 1 ở huyện Chí Linh (Hải Dương) có nhiệm vụ tổ chức sát hạch lái xe ôtô cho thí sinh thuộc Cục Đường bộ Việt Nam (hạng C, D và E), thí sinh thuộc Sở Giao thông vận tải các tỉnh: Bắc Ninh, Bắc Giang, Hải Dương và Hưng Yên.

Trung tâm sát hạch ở Sơn Tây (Hà Tây) tổ chức sát hạch cho thí sinh các tỉnh Hà Tây, Hòa Bình, Hà Nội.

Trung tâm sát hạch ở Phú Thọ tổ chức sát hạch cho thí sinh ở các tỉnh Phú Thọ, Vĩnh Phúc, Yên Bái, Tuyên Quang, Hà Giang; Trung tâm sát hạch ở Thái Nguyên, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn.

Trung tâm sát hạch ở Quảng Ninh tổ chức sát hạch cho thí sinh tỉnh Quảng Ninh và Hải Phòng; Trung tâm sát hạch ở Nam Định tổ chức sát hạch cho thí sinh ở các tỉnh Nam Định, Hà Nam, Thái Bình và Ninh Bình.

Trung tâm sát hạch ở Nghệ An tổ chức sát hạch cho thí sinh các tỉnh Thanh Hóa, Nghệ An và Hà Tĩnh.

Trung tâm sát hạch ở Thừa Thiên - Huế tổ chức sát hạch cho thí sinh các tỉnh Thừa Thiên - Huế, Quảng Trị, Quảng Bình.

Trung tâm sát hạch ở Bình Định tổ chức sát hạch cho thí sinh các tỉnh Bình Định, Phú Yên.

Tại 3 Trung tâm ở TP Hồ Chí Minh tổ chức sát hạch cho thí sinh các tỉnh Long An, Tiền Giang, Tây Ninh, Bến Tre và TP Hồ Chí Minh
Đủ cả nước nhá, chắc chiếc cụ cần là chiếc bôi đậm

tu-bong

Xe buýt
cám ơn bác .chi tiết thế này thì tốt rồi.cám ơn bác nhiều

tu-bong

Xe buýt
Thưa các bác ,hôm nay em tìm ra cái chung tâm sát hạch lái xe ở HƯNG YÊN rồi.nó nằm ở đúng thị sã HƯNG YÊN,nếu đi từ đường 5 vào thì nó nằm ở bên tay trái của mình.Từ hà nội xuống đó là 54 km .Nó gọi là trường trung cấp nghề HƯNG YÊN .Có chức năng thi bằng xe máy ,dậy bổ túc thi bằng lái xe oto các hạng B1,B2 ,C,và một số lĩnh vực liên quan đến các phương tiện giao thông ,vân tải ,xe cộ các bác ạ.

taductoan

Xe điện
Cảm ơn bác nhé. Một thông tin bổ ích nhưng bác vẽ đường cụ thể đi, bác nói chung chung thế khó tìm lắm. Đợt tới em cũng phải thi ở đó mà. Cảm ơn bác nhé (b)(b)(b)(b)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Cảm ơn bác nhé. Một thông tin bổ ích nhưng bác vẽ đường cụ thể đi, bác nói chung chung thế khó tìm lắm. Đợt tới em cũng phải thi ở đó mà. Cảm ơn bác nhé (b)(b)(b)(b)
Đã bảo là trung tâm thị xã HY, thị xã bé như cái mắt muỗi vẽ đừong làm gì ? Đi tới trung tâm một tỉnh mà bác còn không biết cách đi thì bác thi bằng lái làm gì cho phí tiền ? Chả ai rỗi hơi vẽ đường cho bác, bác đi mua cái bản đồ mà xem nhé

taductoan

Xe điện
Không biết thì hỏi chứ bác. Em đã tới HY bao giờ đâu

Cuong1706

Đi bộ
Nộp hồ sơ thi bằng lãi xe máy tại hưng yên ở đâu vậy

Tiểungưnhi88

Xe điện
Giờ ko còn thị xã hưng yên,
Hưng yên có việt thành và đông đô