ĐG - 07/2012 - Bơ Vơ Club - Phiên đấu giá Online gây quỹ từ thiện BVC Fund

safenoodles

Xe cút kít
@Anh bikqui: Thứ 3 em qua Công trường lấy logo rồi em liên lạc để chuyển cho bác thanhvfa cho xong dứt điểm ạ.

safenoodles

Xe cút kít
Có việc này của tình hình đấu giá tháng 7 chưa giải quyết được nên em vào viết bài cho rõ ràng ạ.

Em xin công khai 2 pm để cả nhà đọc nha!
Bác thanhvfa xin đừng giận em nhé. Em chỉ vì việc chung thôi ạ.

Em pm cho bác thanhvfa về việc nhận sp mà bác trúng đấu giá tháng 7 mà chưa thấy bác phản hồi, khá lâu rồi.
Anh bikqui vào các nhận xem bác thanhvfa đã liên lạc với anh để lấy logo chưa nhé!

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Ko phải chủ tịch mà là chánh tổng thôi, bác Liêm bờ lu nhé!
BVC chỉ có một chủ tịch là bác Thích Là Bụp. :P
Thig anh Bụp là CT thì em bít òi,quan trọng cá nhân em thấy dạo này việc này có vẻ hơi lỏng lẻo rồi đó ạ đấu xong kiểu này nhà mình chạy theo mệt lắm nhất là mợ thoai:D

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Có việc này của tình hình đấu giá tháng 7 chưa giải quyết được nên em vào viết bài cho rõ ràng ạ.

Em xin công khai 2 pm để cả nhà đọc nha!
Bác thanhvfa xin đừng giận em nhé. Em chỉ vì việc chung thôi ạ.

Em pm cho bác thanhvfa về việc nhận sp mà bác trúng đấu giá tháng 7 mà chưa thấy bác phản hồi, khá lâu rồi.
Anh bikqui vào các nhận xem bác thanhvfa đã liên lạc với anh để lấy logo chưa nhé!

Mỳ lưu ý anh đã nói với Mỳ là chưa có sự liên lạc của Bác đó với anh nhé.

Cái này chủ tịch vào xác nhận lại thông tin thôi ạ.
Xác nhận về cái gì vậy Bác Liêm ơi.

safenoodles

Xe cút kít
Em cho thớt này lên ạ, cả nhà có bác/mợ nào thấy nick bác thanhvfa online trong OF ko ạ? Em đã pm lại cho bác ý xác nhận việc lấy logo nữa hay không mà em chưa nhận được thư trả lời ạ.

giangsuki

Xe ngựa
Em cho thớt này lên ạ, cả nhà có bác/mợ nào thấy nick bác thanhvfa online trong OF ko ạ? Em đã pm lại cho bác ý xác nhận việc lấy logo nữa hay không mà em chưa nhận được thư trả lời ạ.
cụ ý vẫn up bài mà Mỳ ơi :D

safenoodles

Xe cút kít
Cả nhà ơi, chốt lại là bác thanhvfa không giao dịch để nhận sản phẩm và gửi tiền trúng đấu giá. Vì thế logo sẽ được để lại đấu giá vào dịp khác ạ.

Còn một việc nữa là nhà mình chưa gửi được bộ trà Minh Long viền xanh cho bác Alexmazzz, bác ý trả tiền trúng đấu giá ngay hôm off rồi, vì hôm đó mình lại chỉ có bộ trà màu trắng ( không đúng như trong ảnh post lên khi cho ra đấu giá) nên bác ý muốn đổi. Do đó, BVC mình đã xin lỗi bác ý và đổi được bộ viền xanh rồi nhưng mình vẫn chưa trao được sản phẩm.

Em đã pm cho bác ý nhưng không nhận được hồi âm. Anh bikqui bảo bộ trà đang ở Công trường ạ.
Bây giờ nhà mình cần có người liên lạc và mang sản phẩm đến gửi bác Alexmazzz ạ.
Em gửi cả nhà số di động của bác Alexmazzz: 0983 36 66 36
Bác zai nào nhà mình giúp cả nhà việc này thì tốt quá ạ.

Em thiết nghĩ BVC mình nên chủ động liên lạc với khách trúng đấu giá hơn là chỉ chờ khách liên lạc với mình ạ.

hana147

Xe điện
e đang bận với cái luận văn tốt nghiệp quá, ko thì cũng giúp Mỳ một chân rồi!

B_e

Xe điện
Cả nhà ơi, chốt lại là bác thanhvfa không giao dịch để nhận sản phẩm và gửi tiền trúng đấu giá. Vì thế logo sẽ được để lại đấu giá vào dịp khác ạ.

Còn một việc nữa là nhà mình chưa gửi được bộ trà Minh Long viền xanh cho bác Alexmazzz, bác ý trả tiền trúng đấu giá ngay hôm off rồi, vì hôm đó mình lại chỉ có bộ trà màu trắng ( không đúng như trong ảnh post lên khi cho ra đấu giá) nên bác ý muốn đổi. Do đó, BVC mình đã xin lỗi bác ý và đổi được bộ viền xanh rồi nhưng mình vẫn chưa trao được sản phẩm.

Em đã pm cho bác ý nhưng không nhận được hồi âm. Anh bikqui bảo bộ trà đang ở Công trường ạ.
Bây giờ nhà mình cần có người liên lạc và mang sản phẩm đến gửi bác Alexmazzz ạ.
Em gửi cả nhà số di động của bác Alexmazzz: 0983 36 66 36
Bác zai nào nhà mình giúp cả nhà việc này thì tốt quá ạ.

Em thiết nghĩ BVC mình nên chủ động liên lạc với khách trúng đấu giá hơn là chỉ chờ khách liên lạc với mình ạ.
À, ừ. Mình lo cho nhé.