+ Trả lời
Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả: từ 21 đến 30 trong 30

Đề mục: Cuộc gọi Viber và Skype

Mua xe ngày
    19-07-2012
    Động cơ OF
    14 mã lực

Viber chỉ áp dụng cho smartphone cùng cài đặt phần mềm này. Khi đó 2 máy có thể call&sms cho nhau qua internet

Mua xe ngày
    23-01-2011
    Động cơ OF
    36 mã lực

Hehe, em có con bạn, cả nhóm 10 đứa thì có 7 cái ip4,còn lại là 3gs. Cả hội rủ nhau cài Viber để buôn cho sướng cái ***.
    Thế nào mà thi thoảng có con cứ oai oái lên "tk tao bị trừ tiền"
    Đến khi chúng nó gọi cho em, em dùng 8800 thì làm gì có Viber, thế mà danh bạ của chúng nó có tên em, cứ vô tư gọi mà ko biết. Ra là khi cài lần đầu nó tự quét và nhận diện những ai đang sd Viber ở danh bạ, chắc bị lỗi.
    Còn vụ mất xiền kia thì gọi Viber mà ng nhận ko có mạng nó chuyển thẳng vào sdt. Gọi bị tính cước như thường.
    Sau đấy em bẩu chúng nó 1 cách đơn giản để biết người nhận có kết nối Viber ko. Đó là gọi qua Viber đến Viber chuông tín hiệu đơn âm, là ok.Còn nếu gọi mà kết nối đến sdt thì sẽ có nhạc chờ, mất xiền

Mua xe ngày
    24-02-2008
    Động cơ OF
    42 mã lực

Viber là số 1

Mua xe ngày
    05-12-2006
    Thường ở
    www.myphamxachtay.com
    Động cơ OF
    1439 mã lực

Trích dẫn Trang te viết Nghía cột cây số
    Hehe, em có con bạn, cả nhóm 10 đứa thì có 7 cái ip4,còn lại là 3gs. Cả hội rủ nhau cài Viber để buôn cho sướng cái ***.
    Thế nào mà thi thoảng có con cứ oai oái lên "tk tao bị trừ tiền"
    Đến khi chúng nó gọi cho em, em dùng 8800 thì làm gì có Viber, thế mà danh bạ của chúng nó có tên em, cứ vô tư gọi mà ko biết. Ra là khi cài lần đầu nó tự quét và nhận diện những ai đang sd Viber ở danh bạ, chắc bị lỗi.
    Còn vụ mất xiền kia thì gọi Viber mà ng nhận ko có mạng nó chuyển thẳng vào sdt. Gọi bị tính cước như thường.
    Sau đấy em bẩu chúng nó 1 cách đơn giản để biết người nhận có kết nối Viber ko. Đó là gọi qua Viber đến Viber chuông tín hiệu đơn âm, là ok.Còn nếu gọi mà kết nối đến sdt thì sẽ có nhạc chờ, mất xiền
    Đơn giản hơn rất nhiều là Themes của Viber màu tím, không màu xanh như mặc định của iOS mà Mợ (nếu cài Winterboard để dùng các Themes khác thì màu tím của Viber vẫn đặc trưng).

Mua xe ngày
    07-12-2011
    Động cơ OF
    18 mã lực

Mờ chắc các bác đặt chế độ tự động. Chứ bình thường nó hỏi là có chuyển không mờ
    Trích dẫn mAd_lOvE viết Nghía cột cây số
    Đơn giản hơn rất nhiều là Themes của Viber màu tím, không màu xanh như mặc định của iOS mà Mợ (nếu cài Winterboard để dùng các Themes khác thì màu tím của Viber vẫn đặc trưng).

Mua xe ngày
    31-03-2011
    Động cơ OF
    23 mã lực

Trích dẫn *Bon Bon* viết Nghía cột cây số
    Em cài xong gọi thử,có tiếng kết nối kiểu máy bàn gọi di động nhưng rồi ended call==>không hiểu!
    Máy kia phải cài Viber và đang mở mạng cụ mới gọi đc nhé

Mua xe ngày
    29-02-2012
    Động cơ OF
    18 mã lực

Viber gọi giữa 2 máy iOS hoặc Android miễn phí (điều kiện 2 máy đều kết nối Internet/3G)
    Giống như gọi qua Skype, Yahoo, Gtalk thôi các cụ nhé
    Chuyên thiết kế website, logo, bộ nhận diện thương hiệu giá rẻ - 0904 999 917

Mua xe ngày
    03-02-2009
    Động cơ OF
    36 mã lực

dùng viber là chuẩn nhất. nó cho liên kết trực tiếp với danh bạ.

Mua xe ngày
    26-08-2012
    Thường ở
    Hà Nội
    Động cơ OF
    21 mã lực

CHức năng 2 cái này same same nhau thôi, có điều viber thì nó dùng sdt của mình làm định danh chứ ko phải đăng ký nickname như trên skype. Và theo review của nhiều người thì chất lượng thoại qua viber tốt hơn chút ít
    Never put off until tomorow what U can do today

Mua xe ngày
    29-05-2009
    Động cơ OF
    38 mã lực

Trích dẫn hungnn.vn viết Nghía cột cây số
    CHức năng 2 cái này same same nhau thôi, có điều viber thì nó dùng sdt của mình làm định danh chứ ko phải đăng ký nickname như trên skype. Và theo review của nhiều người thì chất lượng thoại qua viber tốt hơn chút ít
    Viber nó có cái gọi Video, em thấy cũng tàm tạm. Có hơn Skype không các cụ ?

Còn nhắn tin Whatapp có vẻ ổn định hơn
    Hê nô cụ Chưa đăng ký, em mới nái. Có gì cụ chỉ bảo thêm nhá

+ Trả lời
Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3