+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 22

Đề mục: Honda: HEAD Servico C4 Giảng võ - thu phí dịch vụ láo !

Mua xe ngày
    29-12-2009
    Động cơ OF
    29 mã lực

Lightbulb Honda: HEAD Servico C4 Giảng võ - thu phí dịch vụ láo !

Chào các kụ !
    Chiều nay nhà cháu lôi 2B wave RS 110cc mua năm 2010 ra đi bảo dưỡng chế hòa khí. Trước khi làm nhà cháu đã cửn thựn soi bảng giá niêm yết: bảo dưỡng chế hòa khí và lọc gió giá 30 khìn, vệ sinh buzi 10 khìn = tổng là 40 khìn. Sau khi làm xong con mụ (xin lỗi cháu phải gọi là con mụ vì tư cách rẻ rách của nó ko đáng để trân trọng) thu ngân thu phí của nhà cháu 60k ko có biên lai giấy tờ gì cả. Nhà cháu thắc mắc hỏi tại sao bảng giá niêm yết khác và giá thanh toán lại khác, con mụ ý bẩu giá niêm yết là giá cũ, giá mới giám đốc đang làm chưa in treo ra đc. Chưa treo thì yêu cầu được xem, nó liền đi lục tủ lôi ra 1 cái bảng giá dịch vụ nhưng ko thấy có chiện dấu đỏ của cty, soi xét tìm kiếm một hồi nó chỉ cho cháu giá "bảo trì chế hòa khí 50k, vệ sinh buzi 10k" nhưng là giá nằm ở cột giành cho xe tay ga, còn giá ở cột cho xe thông thường bảo dưỡng chế là 28k. Nhà cháu thắc mắc đây là giá cho xe ga chứ có phải cho xe thường đâu thì con mụ ý nói: xe ga và xe thường giống nhau ?! - (cháu nghĩ bụng OMG, nguy hiểm vcl)
    Đang vội thì chớ - Đcmn, cháu bực mình quá chưởi luôn: tôi làm thì tôi trả tiền đàng hoàng, nó *** đáng bao nhiêu đâu nhưng đừng có làm ăn kiểu trò mèo thế ! nói xong cháu vứt 60k vào mẹt nó và đi thẳng, coi như của bố thí cho nó. Kiểu làm ăn chộp giật thế éo thọ đc đâu các kụ ạ.
    Cháu chia sẻ để các kụ biết mà cửn thựn mà tránh xa nó ra. Cháu dám chắc nó chỉ vào sổ 30k, còn 30k nó đút túi hoặc nó đút túi hết luôn cũng chẳng sao vì ko có biên lai j cả. Cửa hàng service do Honda ủy nhiệm đàng hoàng mà chúng nó còn làm manh mún thế thì ko hiểu kiểu j nữa.
    "Honda HEAD Servico
    ÐC: C4 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
    ÐT: 04 38456644
    Fax: 04 38456628
    ==> " Mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng "
    sonpa đã sửa : 22-09-2012 lúc 18:39

Mua xe ngày
    29-04-2009
    Động cơ OF
    34 mã lực

honda thì vốn vẫn thế rồi mà cụ.
    Nhà cháu chào cụ Chưa đăng ký ạ Cụ Chưa đăng ký lại ghé NN của cháu chơi rồi

Mua xe ngày
    23-06-2012
    Thường ở
    Từ Liêm, Hà Nội
    Động cơ OF
    87 mã lực

Em là gọi ngay co GĐ của nó. Chúng nó muốn người khác tôn trọng thì chẳng làm thế.
    buicongchuc đã sửa : 22-09-2012 lúc 23:00 Lý do: Sửa lại do post nhầm
    Nhận TK và thi công trọn gói nhà ở GĐ - Làm non bộ, tiểu cảnh - Sửa chữa nhà cửa - Sơn sửa đồ mộc, đồ sắt tại gia.
    Cụ mợ nào cần ới em: 01692.sáu bảy hai.535

Mua xe ngày
    29-12-2009
    Động cơ OF
    29 mã lực

Trích dẫn buicongchuc viết Nghía cột cây số
    Cũng có tác dụng đấy ạ! Giảm sự "kỳ thị" của người dân với xxx.
    Ý bác là j, em ko hiểu ?

Mua xe ngày
    28-02-2012
    Thường ở
    Nơi nào ko có AD
    Động cơ OF
    17 mã lực

Em mà như cụ thì 1000 em cũng léo trả.bực nhỉ. Từ mấy năm nay đến h e toàn bd ở honda đối diện chùa hà. Chúng nó cứ bảo ra kia ngồi nghỉ em cứ đứng cạnh xe. Dc cái nó làm cũng chấp nhaanjdc. Nhân tiện cho em hỏi đổ dầu đã thay của 4b vào 2b dcko ạ.mục đích ko ngoài tiết kiệm chi phí thời buổi khó khăn
    IF I COULD FLY....LIKE THE KING OF THE SKY

Mua xe ngày
    07-08-2010
    Động cơ OF
    23 mã lực

Em thì có trường hợp thế này cũng xin chia sẽ với các cụ: chả là hôm chủ nhật tuần trước e mang con Dream của phụ huynh ra HEAD Honda Đông Hà(vì phụ huynh e thix vào hãng) trên đường Trương Chinh(Em ở Sài Gòn) để thay nhớt và vệ sinh bugi, canh lại xăng gió (vì có dấu hiệu "uống" quá) Vì ngày cn nên đông, nhưng e vẫn đưa xe vào. Nhân viện nhận xe xong bảo e vô phòng đợi. Chờ hơn 30p ko thấy gì cả. Em đi bộ ra thì thấy các a í nhét xe e vào góc rồi. Em ra ngay bàn thu ngân đứng hóng xem chừng nào xong xe. đứng 15p thì e thấy thế này:
    1> Các a í đã quên mất xe e có mặt đó.
    2> Mấy chiếc tay ga mới vào thì các a í thay nhớt, bảo hành...xoành xoạch.
    Em bảo thế có sửa xe ko?
    Mấy chú í ko nói gì cả, coi như ko nghe hay sao í.
    Em điên máu bảo, đem xe ra cho tôi về- khỏi sửa nữa.
    Các chú ấy mang xe ra thiệt. dkm (thường ngày thì vắng như chùa hnay đông nên ko coi xe số của e ra gì)
    Em chạy về gần nhà hết 90k (cả nhớt+ vệ sinh này nọ) ---Khỏe.
    Em thề ko bao h mang xe vào cái head đó nữa. Chán cách làm ăn của các bác ấy thế.

Mua xe ngày
    19-01-2010
    Động cơ OF
    37 mã lực

cụ chủ cho em hỏi là có phải con thu ngân trông đen đen bẩn bẩn không ạ

Mua xe ngày
    19-07-2009
    Động cơ OF
    58 mã lực

Thế mà cái bọn Honda đan tổ chức chương trình "Tôi yêu việt nam" rầm rộ đó. Có mà yêu VNĐ thì có. Chia buồn cùng bác chủ thớt, em cũng đi bảo dưỡng nhiều nhưng chưa bao giờ gặp củ chuối như bác. em hay bảo dưỡng ở Head trên láng hạ

Mua xe ngày
    05-05-2012
    Thường ở
    Con lai nhiều miền
    Động cơ OF
    13 mã lực

Cụ nói gì vậy e ko hiểu ? sao lại có xxx ở đây ?

Mua xe ngày
    23-06-2012
    Thường ở
    Từ Liêm, Hà Nội
    Động cơ OF
    87 mã lực

Em viết nhầm ạ!
    Nhận TK và thi công trọn gói nhà ở GĐ - Làm non bộ, tiểu cảnh - Sửa chữa nhà cửa - Sơn sửa đồ mộc, đồ sắt tại gia.
    Cụ mợ nào cần ới em: 01692.sáu bảy hai.535

+ Trả lời
Trang 1 / 3 1 2 3 CuốiCuối