+ Trả lời
Kết quả: từ 1 đến 6 trong 6

Đề mục: Hỏi đường đi Tuyên Quang

Mua xe ngày
    02-04-2009
    Động cơ OF
    37 mã lực

Mặc định Hỏi đường đi Tuyên Quang

Tuần tới em đi công tác Tuyên Quang em đi xe một mình bác nào rõ về đường TQ chỉ giúp em với,những gì cần chú ý trên đường để em còn đề phòng,em đi từ Hải Dương.Cảm ơn các bác nhiều

Mua xe ngày
    07-04-2010
    Thường ở
    TP Hà giang
    Động cơ OF
    65 mã lực

Hải dương cụ đi qua Lai cách sang Bắc ninh rồi theo đường 18 gặp quốc lộ thì theo quốc lộ 3 lên thái nguyên, đầu thành phố Thái nguyên có đường vành đai cụ theo đường đó lên phía bắc TP thái nguyên lại theo lộ 3 5 Km nữa đến ngã 3 Bờ đậu ( chỗ bán bánh trưng ) rẽ phải và cứ thẳng 1 đường 70km nữa là đến TQ
    Đường này tốt nhất vì cụ theo quốc lộ 2 qua Việt trì lên thì đường rất xấu đoạn từ Đoan hùng lên đến TQ
    Đường Thái nguyên thì mỗi tội hơi đông xe thôi
    Tùy cụ chọn
    Mời Chưa đăng ký Lên Hà giang thăm cột cờ Lũng cú nhé

Mua xe ngày
    20-07-2008
    Động cơ OF
    40 mã lực

Trích dẫn khải23c0545 viết Nghía cột cây số
    Hải dương cụ đi qua Lai cách sang Bắc ninh rồi theo đường 18 gặp quốc lộ thì theo quốc lộ 3 lên thái nguyên, đầu thành phố Thái nguyên có đường vành đai cụ theo đường đó lên phía bắc TP thái nguyên lại theo lộ 3 5 Km nữa đến ngã 3 Bờ đậu ( chỗ bán bánh trưng ) rẽ phải và cứ thẳng 1 đường 70km nữa là đến TQ
    Đường này tốt nhất vì cụ theo quốc lộ 2 qua Việt trì lên thì đường rất xấu đoạn từ Đoan hùng lên đến TQ
    Đường Thái nguyên thì mỗi tội hơi đông xe thôi
    Tùy cụ chọn
    Nếu cụ đi theo lộ trình của cụ này thì chú ý cảnh sát bắn tốc độ đoạn qua thị xã Sông Công - Thái Nguyên, Đại Từ ( cũng Thái Nguyên) bắt cả tốc độ + đè vạch
    Qua đèo Khế thì có 1 trạm CA ở chân đèo, qua thị trấn Sơn Dương gần nhà máy chè Sơn Dương có 1 trạm CA bắt tốc độ + đè vạch + giấy tờ ko chính chủ.
    Nếu cụ đi theo lộ trình Hải Dương - Bắc Ninh - Nội Bài - Ngã 3 Kim Anh - Phúc Yên - Vĩnh Yên - Việt Trì - Đoan Hùng - TQ thì chú ý tốc độ ở những điểm em ghi trong lộ trình.
    CA TQ dạo này hay bắt lỗi xi nhan nên lên TQ cụ đi có rẽ phải hay trái hoặc chuyển làn thì nhớ xi nhan nhá, ko lại bẩu CA TQ ko hiếu khách
    Em nhận gia công các chi tiết cơ khí, pallet gỗ các loại.Các cụ có nhu cầu xin pm: quangminh010787@gmail.com/01634108065

Mua xe ngày
    02-04-2009
    Động cơ OF
    37 mã lực

Cam on cac bac nhieu e dinh di loi ql2 xin cac bac chi giup

Mua xe ngày
    24-12-2009
    Thường ở
    Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
    Động cơ OF
    50 mã lực

Cụ đi QL 2 thì như cụ dancongnghiep đã chỉ. Đoạn đường tránh đầu thị xã Vĩnh Yên cụ lưu ý đi đúng tốc độ (rất nhiều chỗ giao cắt chi được đi 40kkm/ h) nếu không sẽ bị xxx bắn trộm đấy ah.
    Cụ mợ nào quan tâm đến ăn sạch sống lâu thì vào đây nhé . http://www.thucphamvungcao.com

Mua xe ngày
    21-07-2010
    Động cơ OF
    47 mã lực

Trích dẫn hungeverest viết Nghía cột cây số
    Tuần tới em đi công tác Tuyên Quang em đi xe một mình bác nào rõ về đường TQ chỉ giúp em với,những gì cần chú ý trên đường để em còn đề phòng,em đi từ Hải Dương.Cảm ơn các bác nhiều
    Bác đi mấy ngày, có buồn không em đi cùng chỉ đường cho, em cũng ở HD đây. Đi QL 3 chứ đừng đi QL 2 đường lên Thái Nguyên vừa đông xe vừa chật.
    Gieo Nhân lành - gặt quả Phúc

+ Trả lời