Em Khoe SUZUKI vừa đi vừa đẩy GZ150-A (thay tay lái ngang) :))

Alituti

Xe tải
Hu...hu...hu mất ảnh em roài ad ơi!!!

Tình hình là tìm kiếm mãi đến hôm qua, tức là 18 ngày kể từ lúc lấy xe về nhà, em mới mua được tay lái ngang như ý:D
Sau khi lắp ráp xong, em làm mấy kiểu đưa lên xin ý kiến anh em:
Chếch trước trái:

Chếch trước phải:

Trước mặt:

Giữa mẹt: Dây Con và dây công tắc hơi loằng ngoăng, em đang dự sẽ thay dây côn ngắn cho gọn ạ

Sau trái:

Sau phải:

Giữa đýt: :D

Sau gáy:

Xéo đầu:

Xéo đuôi:

Bonus - Khổ Chủ :D

Xin các bác chỉ bảo thêm ạ!!!

Chỉnh sửa cuối:

Dai Nam

Xe hơi
Tội nghiệp cái xe bé quá, cụ chủ vóc dáng thế kia chắc phải em VTX 1300 mới xứng đôi vừa lứa!

imbenley

Xe tải
Xe này của tung kủa phải ko cụ. Cụ phải cưỡi con ninja mới hẹp. Em thích con đằng sau cụ hơn

Alituti

Xe tải
Tội nghiệp cái xe bé quá, cụ chủ vóc dáng thế kia chắc phải em VTX 1300 mới xứng đôi vừa lứa!
Tại góc độ chụp thôi cụ ạ:D. Cái xe này không ăn ảnh (giống em :))). Nhìn ngoài xe t6o hơn nhiều cụ ạ. VTX 1300 thì đỉnh rồi, dưng mà đạn không có cụ ơi :D!

Xe này của tung kủa phải ko cụ. Cụ phải cưỡi con ninja mới hẹp. Em thích con đằng sau cụ hơn
Xe này Vn Cụ ạ! Con đằng sau có cho em cũng ứ lấy :)) có hơn "2 tị" tiền thuế Trước bạ thoai :))

suzuki smash

Xe đạp
bentley thôi mà. mấy tiền đâu. qua hàng mã ới cái có mà cả đống. bú ga ti cũng chả sợ. haha. nhìn cụ này đi mấy thằng hát lây mới máu... lên đời cụ ơi

muakhonguotdat

Xe đạp
Mình định lấy con Gz150a bác ạ. Nhưng vẫn lăn tăn tí tí. Đứa bạn đứa thì bảo là con đó OK lắm, người ta đều có đánh giá tốt. Đứa thì bảo toàn hàng Tàu đấy về sau chán bán lại vỡ mồm. Đi mua Rì-beo đi

Mình k có kinh nghiệm và số tiền mua con này cũng không nhỏ. Rì-beo xe cũ xanh chín mình cũng chả biết đâu mà lần

Chỉ xin hỏi các bác đã mua em này, đặc biệt là bác Alitutide, một câu: Nếu có cơ hội đi mua lại, các bác có mua nữa không? Cái gì ở con này các bác chưa vừa ý?

Cảm ơn các bác

admjn_yb2011

Xe tải
cụ chạy SU đi đón phantom ah cụ?????????????????????????????????????

kevin_MBL

Xe máy
xe đẹp cụ ợ :D

trieu map

Xe đạp
cụ khoe 2 bánh mà e cứ ngía "Ma" 4 bánh trắng trong cửa hàng ấy, hehe

hùngauto

Xe tăng
không cụ nào tư vấn xe cho cụ muakhonguotdat ạ, có kinh nghiệm về di xe dòng này rồi thì giúp cụ ý cái nào các cụ

Alituti

Xe tải
Mình định lấy con Gz150a bác ạ. Nhưng vẫn lăn tăn tí tí. Đứa bạn đứa thì bảo là con đó OK lắm, người ta đều có đánh giá tốt. Đứa thì bảo toàn hàng Tàu đấy về sau chán bán lại vỡ mồm. Đi mua Rì-beo đi

Mình k có kinh nghiệm và số tiền mua con này cũng không nhỏ. Rì-beo xe cũ xanh chín mình cũng chả biết đâu mà lần

Chỉ xin hỏi các bác đã mua em này, đặc biệt là bác Alitutide, một câu: Nếu có cơ hội đi mua lại, các bác có mua nữa không? Cái gì ở con này các bác chưa vừa ý?

Cảm ơn các bác
Đang bọc bạch với bác thì mạng lag, mất hết nội dung luôn bác ạ!
Thôi thì em trả lời nhanh thế này nhé!
Nếu có cơ hội mua lại thì em vẫn mua xe này bác ạ ( thực ra thì ai mà chẳng thích được chạy thử dòng xe này xe kia, nhưng chốt thì vẫn không đổ ý cụ ạ:D)
Không ưng là cái tay lái Zin của nó nhìn hơi già và vất và khi đi đường đông nhưng em đã khắc phục ngon lành rồi. Thêm nữa là tiếng Pô êm quá. EM vẫn đang kê gạch hóng 1 số diễn đàn xem anh em chế tráo thế nào, có cải thiện được tiếng pô hơn không?!
150cc xác gần 170kg khi đầy bình xăng + với 78kg cân nặng của em thì hơi đuối khi đi số nhỏ và đường đông ạ. Nhưng có đà và thoáng thì thốc lên cũng ra vấn đề ạ:D ( em thử rồi :D). Đi đường Yên phụ to chạy trên 50km/h thì mới thấy sức mạnh của em nó:))
Nói túm lại theo em thì hàng mới, vừa túi tiền thì em xúc. Mua xe đời sâu quá em sợ lắm. Chúc cụ sớm có quyết định để " rước em yêu" cho riêng cụ :))
CỤ vào đây tham khảo thêm:http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/346162-Suzuki-GZ150–A-–-Khẳng-định-bản-lĩnh

Chỉnh sửa cuối:

zero4803

Xe buýt
xe này cụ nào độ trung niên thì hợp hơn, em thanh niên khoái dòng sport bike hơn:D

chevroletcruz

Xe điện
cả người và xe đều đẹp

muakhonguotdat

Xe đạp
Đang bọc bạch với bác thì mạng lag, mất hết nội dung luôn bác ạ!
Thôi thì em trả lời nhanh thế này nhé!
Nếu có cơ hội mua lại thì em vẫn mua xe này bác ạ ( thực ra thì ai mà chẳng thích được chạy thử dòng xe này xe kia, nhưng chốt thì vẫn không đổ ý cụ ạ:D)
Không ưng là cái tay lái Zin của nó nhìn hơi già và vất và khi đi đường đông nhưng em đã khắc phục ngon lành rồi. Thêm nữa là tiếng Pô êm quá. EM vẫn đang kê gạch hóng 1 số diễn đàn xem anh em chế tráo thế nào, có cải thiện được tiếng pô hơn không?!
150cc xác gần 170kg khi đầy bình xăng + với 78kg cân nặng của em thì hơi đuối khi đi số nhỏ và đường đông ạ. Nhưng có đà và thoáng thì thốc lên cũng ra vấn đề ạ:D ( em thử rồi :D). Đi đường Yên phụ to chạy trên 50km/h thì mới thấy sức mạnh của em nó:))
Nói túm lại theo em thì hàng mới, vừa túi tiền thì em xúc. Mua xe đời sâu quá em sợ lắm. Chúc cụ sớm có quyết định để " rước em yêu" cho riêng cụ :))
CỤ vào đây tham khảo thêm:http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/346162-Suzuki-GZ150–A-–-Khẳng-định-bản-lĩnh
Hihi. Em cũng vừa được một bác trên Su Facebook cho ý kiến. Em quyết rồi các bác ạ. Nhưng hàng vẫn chưa về mà em thì ghét đại lý làm giá quá. Cảm ơn các bác nhé

Em thấy cái tay lái của bác yêu quá. Bác mua ở đâu đấy ợ? À thấy bác bảo mua ở GIang SƠn rồi

Chỉnh sửa cuối:

Alituti

Xe tải
xe này cụ nào độ trung niên thì hợp hơn, em thanh niên khoái dòng sport bike hơn:D
:D mình cũng thì đang "tờ...rung niên" thôi :))

dáng cụ chuẩn man quá hahaha
Thanks cụ!!!Vodka cụ nhé :D
cả người và xe đều đẹp
Thanks cụ! Kính cụ 1 ly(b)
Thanks cụ! Mời Cụ ly nữa! mặt em đỏ rồi đấy cụ ạ :))
Hihi. Em cũng vừa được một bác trên Su Facebook cho ý kiến. Em quyết rồi các bác ạ. Nhưng hàng vẫn chưa về mà em thì ghét đại lý làm giá quá. Cảm ơn các bác nhé

Em thấy cái tay lái của bác yêu quá. Bác mua ở đâu đấy ợ? À thấy bác bảo mua ở GIang SƠn rồi
Lúc nào lấy xe, thay tay lái xong thì alo em, anh em mình trao đổi kinh nghiệm tí cụ nhể.
À hôm vừa rồi đang đi ở Hồ Tây thì gặp Đội SU EN vừa đi Phượt về, các cụ ấy hỏi thăm và bảo thứ 7 hàng tuần vào lúc 2 giờ chiều hay off ở cafe Ngã tư Trần Bình Trọng và Trần Quốc Toản cụ ạ.
EM thì đi làm cả tuần, tranh thủ chốn đi lúc nào thì ra thôi nên không dám hứa trước với các cụ ấy.
Đt của em: 0988077879. CÓ gì anh em mình giao lưu cụ nhé!
Cụ đi xe này họp lắm đó
Mời cụ thêm chén nữa cho đỏ toàn thân mới máu :))

Chỉnh sửa cuối:

muakhonguotdat

Xe đạp
Okie lúc nào lấy xe sẽ quay lại học hỏi các bác.