+ Trả lời
Trang 1 / 61 1 2 3 4 5 11 51 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 605

Đề mục: Biên giới Tây Nam, hình ảnh và những mẩu chuyện

Mua xe ngày
    19-12-2008
    Động cơ OF
    2596 mã lực

Mặc định Biên giới Tây Nam, hình ảnh và những mẩu chuyện

Nhắc tới chiến tranh bảo vệ biên giới, không thể không nhắc tới Tây Nam, nơi máu đã đổ để gìn giữ bờ cõi. Nơi mà nhiều nhiều anh linh đồng bào, chiến sĩ đã ngã xuống trong công cuộc bảo vệ tổ quốc và làm nhiệm vụ quốc tế.

Mời các cụ .

...Đánh cho sử tri Nam quốc anh hùng chi hữu chủ!

Mua xe ngày
    05-08-2006
    Động cơ OF
    70 mã lực

Trích dẫn tàinon viết Nghía cột cây số
    Cụ phát biểu sặc mùi phản động, năm í nó không sang quấy rối, giết dân thường của mình thì mình sang đấy đánh nhau để lại phải chi viện xăng dầu, lương thực, hi sinh làm gì. Vừa đánh nhau mấy chục năm xong ngồi chưa yên chỗ, cơm chưa đủ ăn, áo chưa đủ mặc còn có ý nghĩ xâm lược nước khác. Theo cụ ai là bạo chúa ở đây.
    Em đề nghị cụ hạ giá bán mảnh đất cho nhanh rồi sang nước khác ở ngay vào luôn.
    Rất tiếc là ngồi gõ tranh luận trên forum em kg rảnh .... Cuộc chiến nào cũng là hệ quả của nhiều hành động trước đó !

Em muốn phắn khỏi đất nước này lâu rồi ... nhưng số phận cụ ợ ! Tôi yêu nước nhưng tôi kg yêu xxx , xin đừng đánh đồng
    Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ....!

Mua xe ngày
    21-04-2009
    Thường ở
    Lê Trọng Tấn Hanoi
    Động cơ OF
    38 mã lực

10 năm ở chiến trường K, từ Svai Riêng đến Bat đom Boong, Pay lin, Poi Pét... đến giờ em cũng chưa hiểu mục đích của cuộc chiến đó.
    "Bốn nghìn năm ta lại là ta. " - Tố Hữu

Mua xe ngày
    19-12-2008
    Động cơ OF
    2596 mã lực

Tù binh Pốt

Mua xe ngày
    19-12-2008
    Động cơ OF
    2596 mã lực

Mua xe ngày
    11-02-2009
    Thường ở
    Lext Bo Ho
    Động cơ OF
    61 mã lực

Mảnh đất này cụ nhà em cũng đã từng đi qua những năm chiến tranh, nói chung là xương máu của Việt Nam mình nằm lại đây nhiều lắm để bảo vệ tổ quốc Việt Nam và của bạn láng giềng. Rất cám ơn bác đã mở thớt này để anh em có hình ảnh chứ trước đây chỉ nghe cụ nhà kể thôi
    Lại đi bộ

Mua xe ngày
    03-11-2012
    Động cơ OF
    13 mã lực

Trích dẫn calibrationwater viết Nghía cột cây số
    Thằng khác chiếm đất mình: quân xâm lược !

Mềnh đi chiếm đất : Mang gươm đi mở cõi ! ( hoặc là đi làm nhiệm vụ cuốc tế )

Âu thịt nát xương tan của bao người cũng chỉ phục vụ cho lý tửong của vài tên bạo chúa !
    Không hiểu sao cụ có thể ngồi gõ những dòng nhận xét lạnh lùng đó, cụ có biết khome đỏ đã từng tuyên bố sẵn sàng hy sinh chục triệu người Campuchia để xoá bỏ cả dân tộc VN, thế mà bây giờ cụ lại phán xét như vậy ...

Mua xe ngày
    24-02-2011
    Động cơ OF
    22 mã lực

không có gì mới, ảnh ở bên ttvnol sang, có cái nào mới và độc hơn không cụ chủ

Mua xe ngày
    21-04-2009
    Thường ở
    Lê Trọng Tấn Hanoi
    Động cơ OF
    38 mã lực

Trích dẫn inochi viết Nghía cột cây số
    Mảnh đất này cụ nhà em cũng đã từng đi qua những năm chiến tranh, nói chung là xương máu của Việt Nam mình nằm lại đây nhiều lắm để bảo vệ tổ quốc Việt Nam và của bạn láng giềng. Rất cám ơn bác đã mở thớt này để anh em có hình ảnh chứ trước đây chỉ nghe cụ nhà kể thôi
    Ông bạn láng giềng này " Sớm đầu, tối đánh " bao nhiêu xương máu, của cải đổ vào đây mà kết quả gần như bằng không cụ ạ. Họ cũng như mình với Tàu thôi, chẳng bao giờ ưa nhau đâu .
    "Bốn nghìn năm ta lại là ta. " - Tố Hữu

Mua xe ngày
    07-01-2009
    Thường ở
    Nhà BVC
    Động cơ OF
    67 mã lực

Trích dẫn calibrationwater viết Nghía cột cây số
    Thằng khác chiếm đất mình: quân xâm lược !

Mềnh đi chiếm đất : Mang gươm đi mở cõi ! ( hoặc là đi làm nhiệm vụ cuốc tế )

Âu thịt nát xương tan của bao người cũng chỉ phục vụ cho lý tửong của vài tên bạo chúa !
    Bạo chúa hay không thì em không biết nhưng với thằng này thì phải đánh để trừ hậu họa, không biết bác có biết chuyện nó hạ quyết tâm hy sinh 20tr dân nó (em không nhớ số, nhưng ý nó là hy sinh tất cả) để tiêu diệt đất nước VN này không, và nó cho quân sang biên giới nhà mình giết sạch không còn một mống, ai may mắn lắm mới trốn về phía sau được

+ Trả lời
Trang 1 / 61 1 2 3 4 5 11 51 ... CuốiCuối