Thảo luận Hội Honda Accord & Legend OF - Cùng chia sẻ kinh nghiệm và kiến thức!

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Kính gửi BQT,

KẾ HOẠCH VÀ CHƯƠNG TRÌNH OFFCHAI CỦA HỘI NHÀ HONDA ACCORD 2013

NỘI DUNG:
- Họp bàn ra nghị quyết thành lập hội và phương hướng hoạt động ăn chơi 2013
- Bầu ra Ban liên lạc hội gồm: Hội trưởng, hội phó và thư ký
- Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng và sờ mó trực tiếp V2 của nhau
- Các công việc hàng ngày liên quan mà anh em có thể xử lý được giúp nhau
- Các tài liệu liên quan đến Honda Accord ( Cụ nào có thì vui lòng photo ra tặng anh em nhé )
THỜI GIAN:
Trưa thứ 7 ( 26/1 )
CHƯƠNG TRÌNH:
* Tăng 1: Caphe và Giao lưu - Theo thiển ý nhà cháu thì ngắm đi ngắm lại khu Linh đàm là ổn nhất vì thoáng và rộng...đỗ xe phải được 20 con ( Gần khu đưởng mới mở ), khu này nhà cháu ko thạo lắm nhưng vừa rồi có mấy quả họp kín và được AB điều về tận đó ăn chơi nhậu nhẹt ( Bàn thêm )
* Tăng 2: Giao lưu VODKA - Khu đường mới có khá nhiều nhà hàng rộng và thoáng, có cả phòng cho 20 cụ ngồi ( Hồng Hạc Quán )

Tăng 2 này nhà cháu đã đặt bàn phòng VIP 1 và có 2 món chính là: Vịt trời ( 03 món ) và Tôm sú nướng giấy bạc hạt tiêu sọ và muối...các món phụ thêm thì đặt sau

* Tăng 3: Hát cho nhau nghe ( Xả bia rượu )

KINH PHÍ:
Tạm thời khi đến mỗi cụ nộp 500K/ 3 tăng cho Cụ Quocviet sau đó thừa thiếu tính tiếp, công khai ngay và luôn sau mỗi tăng! Nhiệt liệt vỗ tay các cụ Mạnh thường quân của hội ( :)) )

Nhà cháu mới tính được như vậy! Các cụ rót cho nhà cháu vài chén VODKA nữa để cho nóng người nhé, Các cụ nhà ta có ý kiến gì thì cứ mạnh dạn giơ tay nói ngay trong thớt nhé

Kính các cụ

MỘT SỐ HÌNH ẢNH OFFCHAI CỦA ANH EM NHÀ HONDA ACCORD 2013

Sau 1 quá trình chuẩn bị thì cuối cùng buổi offchai của anh em bằng hữu nhà honda accord 2013 cũng được diễn ra ngoài sự mong đợi,
Trước tiên xin gửi lời cảm ơn chân thành tới BQT của diễn đàn và đặc biệt là MOD của box đã hỗ trợ anh em PIN topic lên trên cùng để anh em Cọt nói riêng và anh em Honda nói chung ủng hộ
Sau đó cá nhân tôi xin thay mặt tôi gửi lời cảm ơn tới các anh em đã và đang sử dụng xe Honda Accord các loại và Honda Legence cũ ( Mới là arcura thì phải :)) ) ủng hộ và bớt chút thời gian tham gia buổi offchai rất ý nghĩa này và đó cũng là sự thành công trong việc phát triển hội Honda Accord phát triển trong tương lai
Một vài hình ảnh caphe xem xe và khoe xe cũng như là nghịch xe

Mặc dù sáng nay trời ban đầu thì đẹp mà sau thì mưa lất phất xuân nên cái sự xem xe của anh em cũng bị hạn chế

CÒn nữa......nhà cháu chơi tiếp tăng 3 và 4...5 thì về bót ảnh
Cụ HONDA LEGENCE chào hàng với 1 em dài 4950mm và nặng gần 2 tấn + máy 3.5 V6 ổ đĩa băng dây cối rất hay bị rối băng ....

Nhà cháu cũng biết là có các hội quán của các dòng V2, tuy nhiên hội CỌT nhà cháu thì quá ít, nào là CỌT cũ, CỌT Mỹ, CỌT Thái, CỌT Đài loan...sự chia sẻ cho CỌT cũng quá ít hoặc không tập trung lắm để các anh em có sự trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm về chăm sóc và nuôi dưỡng em V2 yêu dấu này. Chính vì vậy mà nhà cháu cũng như nhiều anh chị em đang yêu HONDA CỌT xin phép BQT cấp cho 1 miếng đất ở góc vườn để anh em nhà CỌT nói riêng và anh em Honda, OF nói chung vào chia sẻ và giao lưu cùng nhau
Anh em nhà CỌT thì nhà cháu chủ quan đánh giá đều là nghiêm túc và chấp hành nghiêm chỉnh quy định mà BQT đã ban hành, sinh hoạt vui vẻ, đoàn kết, giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm trong quá trình sử dụng xe cũng như các buổi giao lưu OFFCHAI bên ngoài đời,
Rất mong được sự ủng hộ và giúp đỡ của BQT cũng như sự tham gia nhiệt tình của anh chị em nhà CỌT nói riêng và anh chị em Box Honda nói chung, chia sẻ cùng nhau tại đây
Rất mong anh chị em nhà CỌT vào ủng hộ và đăng ký để trên đường " Tin tin " chào nhau nhé, nếu nhanh chóng đạt 10 cụ CỌT thì chúng mình tổ chức OFFCHAI luôn cho nóng

Xin phép được đưa thông tin của các cụ đã, đang và chuẩn bị sở hữu CỌT để anh em nhận nhau khi đi chuyển trên đường nhé:
Nhà cháu:
1/ HONDA ACCORD 2011 - Màu trắng tinh - BKS: 29A - 379.66 đăng ký 2011
2/ Đỗ ngày: Thái hà - Đỗ đêm: Cầu Vĩnh tuy
3/ Tuổi Ck: 40 và tuổi Vk CỌT : 2 :))

Danh sách trù bị của các cụ CLUB
1/ Cụ Manlonely
2/ Cụ Quocviet
3/ Cụ NongdanBank
4/ Cụ Contractors ( iem ạ )
5/ Cụ Joey
6/ Cụ D-LIN
7/ Cụ MBBG_
8/ Cụ Phong Vân
9/ Cụ Bao Khang Viet
10/ Cụ Hondalegend
11/ Cụ Carem2010
12/ Cụ Manlonely
13/ Cụ Gala 2.0
Sắp đủ mâm rồi...lạnh mà ngồi hai mâm là chuẩn lắm

Tài liệu sử dụng CỌT nhà cháu có được đây
Hiện nó đang là tiếng Anh, nhà cháu đọc cũng hiểu và đang cố dịch lại tiếng Việt cho các cụ nhà CỌT http://techinfo.honda.com/rjanisis/p...1/TA1111OM.pdf

Chỉnh sửa cuối:

manlonely

Xe tải
e đăng ký 1 chân với

quocviet

Xe container
Kính gửi BQT,

Nhà cháu cũng biết là có các hội quán của các dòng V2, tuy nhiên hội CỌT nhà cháu thì quá ít, nào là CỌT cũ, CỌT Mỹ, CỌT Thái, CỌT Đài loan...sự chia sẻ cho CỌT cũng quá ít hoặc không tập trung lắm để các anh em có sự trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm về chăm sóc và nuôi dưỡng em V2 yêu dấu này. Chính vì vậy mà nhà cháu cũng như nhiều anh chị em đang yêu HONDA CỌT xin phép BQT cấp cho 1 miếng đất ở góc vườn để anh em nhà CỌT nói riêng và anh em Honda, OF nói chung vào chia sẻ và giao lưu cùng nhau
Anh em nhà CỌT thì nhà cháu chủ quan đánh giá đều là nghiêm túc và chấp hành nghiêm chỉnh quy định mà BQT đã ban hành, sinh hoạt vui vẻ, đoàn kết, giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm trong quá trình sử dụng xe cũng như các buổi giao lưu OFFCHAI bên ngoài đời,
Rất mong được sự ủng hộ và giúp đỡ của BQT cũng như sự tham gia nhiệt tình của anh chị em nhà CỌT nói riêng và anh chị em Box Honda nói chung, chia sẻ cùng nhau tại đây
Rất mong anh chị em nhà CỌT vào ủng hộ và đăng ký để trên đường " Tin tin " chào nhau nhé, nếu nhanh chóng đạt 10 cụ CỌT thì chúng mình tổ chức OFFCHAI luôn cho nóng

Xin phép được đưa thông tin của các cụ đã, đang và chuẩn bị sở hữu CỌT để anh em nhận nhau khi đi chuyển trên đường nhé:
Nhà cháu:
1/ HONDA ACCORD 2011 - Màu trắng tinh - BKS: 29A - 379.66 đăng ký 2011
2/ Đỗ ngày: Thái hà - Đỗ đêm: Cầu Vĩnh tuy
3/ Tuổi Ck: 40 và tuổi Vk CỌT : 2 :))

Tài liệu sử dụng CỌT nhà cháu có được đây
Hiện nó đang là tiếng Anh, nhà cháu đọc cũng hiểu và đang cố dịch lại tiếng Việt cho các cụ nhà CỌT http://techinfo.honda.com/rjanisis/p...1/TA1111OM.pdf
em cũng xin rón rén đăng kí 1 chân ạ :D

cụ có cái user manual bằng tiếng Việt thì cho em mượn em photo lại, có được ko ạ?

nongdanbank

Xe tải
cho em ké 1 chân để hóng các cụ với ah

Nhôm nhựa

Xe điện
Các cụ tham gia nhiệt tình đi là được cấp đất cấp sổ đỏ giốnh nhà CRV ngay

Đính chính là em không tham gia nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
em cũng xin rón rén đăng kí 1 chân ạ :D

cụ có cái user manual bằng tiếng Việt thì cho em mượn em photo lại, có được ko ạ?
e đăng ký 1 chân với
cho em ké 1 chân để hóng các cụ với ah
Nhà cháu muốn các cụ CỌT đăng ký nhiệt tình để sau nghỉ lễ là nhà CỌT ta chiến đấu luôn cho nóng ợ

Cụ bị bắt tham gia đó :))

quocviet

Xe container

sổ đỏ em nghĩ cũng chưa cần thiết ngay và luôn ạ, cái chính là sẽ cố gắng tụ tập anh em nhà Accord đông vui tụ hội đã cụ ạ :)

rgvmen

Xe container
năm ngoái mấy cụ cũng đã hẹn hụt nhau mấy lần, cuối cùng gặp nhau được 1 buổi nhưng cũng chưa ăn ý nên chả đâu vào đâu cả, he he :D

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Hoan nghênh các Bác fan của accord sinh hoạt thành hội có tổ chức để tập hợp nhiều Anh em cùng đam mê sở thích.
Tạm thời xin mời các Bác cứ sinh hoạt trong Box này. Khi nào đông vui và cân mảnh đất rộng hơn cho đung quy hoạch em Hứa sẽ chung tay cùng các bác xin cấp đất và đồng hành cùng sự phát triển của hội.
=D>=D>:-bd

cwise

Xe container
Với những người yêu sản phẩm của Honda thì đây là một tin cực kỳ tốt lành. Nói gì thì nói box HOnda với hai cầu lạc bộ civic và crv tỏ rõ sự chuyên nghiệp rất cao, nếu không nói là ăn đứt các box xe khác. Chỉ tiếc là honda tại việt nam k nhiều sản phẩm đề bàn tán như Hàn và Toy.

Thực sự, nếu diễn đàn otofun mà k có được accord club thì chắc chắn là một điều hổ thẹn.

Mong sao cho câu lạc bộ accord được thành lập và đi vào hoạt động lâu dài.

vpc

Xe tải
Cho em xin một vé với ah. xe nhà em Accord 1996 bản EX BKS 29LD 1289

quocviet

Xe container
năm ngoái mấy cụ cũng đã hẹn hụt nhau mấy lần, cuối cùng gặp nhau được 1 buổi nhưng cũng chưa ăn ý nên chả đâu vào đâu cả, he he :D
năm nay hy vọng sẽ ổn hơn bác nhỉ?
Hoan nghênh các Bác fan của accord sinh hoạt thành hội có tổ chức để tập hợp nhiều Anh em cùng đam mê sở thích.
Tạm thời xin mời các Bác cứ sinh hoạt trong Box này. Khi nào đông vui và cân mảnh đất rộng hơn cho đung quy hoạch em Hứa sẽ chung tay cùng các bác xin cấp đất và đồng hành cùng sự phát triển của hội.
=D>=D>:-bd
Cám ơn Mod đã quan tâm ạ!

Với những người yêu sản phẩm của Honda thì đây là một tin cực kỳ tốt lành. Nói gì thì nói box HOnda với hai cầu lạc bộ civic và crv tỏ rõ sự chuyên nghiệp rất cao, nếu không nói là ăn đứt các box xe khác. Chỉ tiếc là honda tại việt nam k nhiều sản phẩm đề bàn tán như Hàn và Toy.

Thực sự, nếu diễn đàn otofun mà k có được accord club thì chắc chắn là một điều hổ thẹn.

Mong sao cho câu lạc bộ accord được thành lập và đi vào hoạt động lâu dài.
Chúng em cũng hy vọng vậy ạ!
Cho em xin một vé với ah. xe nhà em Accord 1996 bản EX BKS 29LD 1289
chào mừng bác nhé!

tienpham1102

Xe tăng
để em móc lại mấy cái thớt hội Acc cũ cho xôm...:D

tienpham1102

Xe tăng
em là vẫn còn lưu số của cụ đấy nhé....=))

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
Các cụ đăng ký ầm ầm đi để nhà cháu xin phép được lên kế hoạch tổ chức offchai nhé

Dự kiến off nơi nào đó mà đỗ COT nhiều nhiều là chuẩn

quocviet

Xe container
Các cụ đăng ký ầm ầm đi để nhà cháu xin phép được lên kế hoạch tổ chức offchai nhé

Dự kiến off nơi nào đó mà đỗ COT nhiều nhiều là chuẩn
off mặn hay off ngọt hở cụ ơi? :D

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com