+ Trả lời
Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6
Kết quả: từ 51 đến 57 trong 57

Đề mục: Công an phường có được bắt xe máy không các cụ, voka các cụ giúp em

Mua xe ngày
    27-06-2012
    Thường ở
    Xóm Liều
    Động cơ OF
    42366 mã lực

Trích dẫn Phamanhtu177 viết Nghía cột cây số
    em có một vẫn đề muốn hỏi là, công an phường thì ko được cấp thẻ xanh, vậy các xxx này có được bắt xe máy ko cụ nhẩy, từ ngày ra hiệu lệnh biển xanh em thấy ko công an phường không đứng đường nữa, cụ nào giải đáp em voka đầy bình
    Ổng trưởng nói là nói CSGT cụ ạ ! Coi như không có Thông tư 45 cụ nhé ! Bắt bình thường ( Cái 45 chỉ là đồ Bịp thôi _ Cái này ông thứ nói ròi )
    Hãy đi lên bằng chính đôi chân của mình Chưa đăng ký nhỉ ?

Mua xe ngày
    14-04-2010
    Động cơ OF
    39 mã lực

em có một vẫn đề muốn hỏi là, công an phường thì ko được cấp thẻ xanh, vậy các xxx này có được bắt xe máy ko cụ nhẩy, từ ngày ra hiệu lệnh biển xanh em thấy ko công an phường không đứng đường nữa, cụ nào giải đáp em voka đầy bình
    Em ạ cụ, ai bảo là CA Phường ko đc cấp thẻ xanh. Trước kia CBCS theo TT27-2009BCA được làm những việc này, nhưng do có nhiều CA tự làm những việc này quá nên Bộ xxx làm cái việc cấp thẻ, nhưng thẻ chỉ cấp cho những người từ cấp Trưởng CA Phường-Xã đề nghị cấp và phải qua lớp tập huấn... Nói tóm lại là vẫn thế vì thẻ vẫn làm giả được.
    Có lẽ nào em ngây ngô không hiểu/Rằng một ngày sỏi đá cũng cần nhau.

Mua xe ngày
    01-08-2012
    Động cơ OF
    30 mã lực

Trích dẫn luugutv1 viết Nghía cột cây số
    Em ạ cụ, ai bảo là CA Phường ko đc cấp thẻ xanh. Trước kia CBCS theo TT27-2009BCA được làm những việc này, nhưng do có nhiều CA tự làm những việc này quá nên Bộ xxx làm cái việc cấp thẻ, nhưng thẻ chỉ cấp cho những người từ cấp Trưởng CA Phường-Xã đề nghị cấp và phải qua lớp tập huấn... Nói tóm lại là vẫn thế vì thẻ vẫn làm giả được.
    em thấy cái hình thẻ cũng đơn giản, chắc cũng làm giả được
    Chào cụ Chưa đăng ký

Mua xe ngày
    25-01-2013
    Động cơ OF
    0 mã lực

xxx phường thì chỉ hỗ trợ xxx GT thôi nhưng cứ hở ra là các cụ chém . E cũng phân vân câu nói đó, đợi cụ nào tinh minh cho e giải ngố cái
    Điện thoại :0975239089

Mua xe ngày
    17-01-2013
    Thường ở
    Nghĩa Tân-Cầu Giấy
    Động cơ OF
    0 mã lực

[QUOTE=step66;12305508]XXX phường không bắt 4 bánh đang lưu thông mà chỉ bắt lỗi đỗ xe trái luật, còn 2 bánh có vi phạm như không đội mũ hoặc chạy ngược chiều thì vẫn dính như thường cụ nhé:@

Cụ nói đúng quá,vodka cho Cụ ạ

Mua xe ngày
    10-03-2009
    Động cơ OF
    26894 mã lực

Trong địa bàn, ko phải Quốc lộ, thậm chí xe ô tô vi phạm hoặc đỗ, đậu ko đúng vẫn túm tất, và đương nhiên luôn, thế cũng tốt cụ ạ.

Mua xe ngày
    06-10-2011
    Động cơ OF
    20 mã lực

Bắt hết, chúng nó không tha. ĐÚng là không thể hiểu được, thằng dân quân cũng có quyền hành dân ngay cùng phường cùng xã

+ Trả lời
Trang 6 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6