+ Trả lời
Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả: từ 11 đến 20 trong 21

Đề mục: Cho em xin kinh nghiệm mua xe đạp

Mua xe ngày
    11-11-2012
    Thường ở
    Gió mát trăng thanh
    Động cơ OF
    14 mã lực

Trích dẫn kit&bông viết Nghía cột cây số
    Xăng tăng, ô tô thì đắt, e tính định tậu con xe đạp đi làm. Hiềm nỗi tài chính nó có hạn. Các cụ tư vấn jup em xem nên tậu con nào. Trông dáng khỏe mạnh và đạp nhẹ í ạ.
    Bạn ra siêu thị Xe đạp thống nhất mà xem

Mua xe ngày
    24-12-2010
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mặc định Mua xe đạp

Xe Asama xuất khẩu mua được k các cụ, ở Bà triệu thì mua hàng k phải mặc cả nhiều ạ? E muốn mua 1 cái cho cu con 10 tuổi, vành to, thì nên mua loại nào tầm 2-3 tr thôi?
    Minhdung đã sửa : 06-03-2013 lúc 09:46 Lý do: viết thêm

Mua xe ngày
    30-11-2011
    Động cơ OF
    20 mã lực

Trích dẫn Minhdung viết Nghía cột cây số
    Xe Asama xuất khẩu mua được k các cụ, ở Bà triệu thì mua hàng k phải mặc cả nhiều ạ? E muốn mua 1 cái cho cu con 10 tuổi, vành to, thì nên mua loại nào tầm 2-3 tr thôi?
    Ra xe đạp Thống nhất ngã 4 Thái Hà Chùa Bộc mua cho nhanh bác ạh, rẻ hơn và chất lượng em nghĩ cũng ok hơn. Asama cũng có luôn
    holiday in cambodia, vietnam visa, vietnam hotel, hotel cambodge, cambodian temple - http://www.ethnies-mekong.com/

Mua xe ngày
    25-10-2012
    Động cơ OF
    14 mã lực

Trích dẫn Minhdung viết Nghía cột cây số
    asama tầm ấy thì xe này:
    http://xedapasama.com/vn/san-pham/1128_amt-60.html
    Mà hợp lý nhất em nghĩ bác làm xe này 24'': http://xedapasama.com/vn/san-pham/1151_tm-24.html
    ____Em mời cụ đi trước ạ____

Mua xe ngày
    14-11-2012
    Động cơ OF
    12 mã lực

Trích dẫn X-trails viết Nghía cột cây số
    Hình như có kụ kubass đang bán iem XTC, nếu budget kụ >10tr có thể cân iem này.
    Em thấy hơi đắt, nhất là xe cũ anh X ạ
    Tầm 15 củ như cụ ý rao, em thấy làm em Trek/ Giant rồi độ thụt hay hơn

Mua xe ngày
    28-02-2013
    Động cơ OF
    0 mã lực

Giant ATX7 Cấu hình e nó : khung xe: hợp kim nhôm, phanh: hai phanh đĩa, càng trước: giảm xóc thụt dầu, tay lái: hợp kim nhôm, ống dẫn hướng trước: cố định bằng ốc hợp kim, chất liệu hợp kim nhôm, biến tốc: máy biến tốc 21 tốc độ Shimano, xích (sên) KCM chống rỉ, chống đứt xích chuyên dụng, ống điều chỉnh độ cao yên xe: hợp kim nhôm, phanh (thắng): thắng đĩa Đài Loan, tay phanh: hợp kim nhôm, yên xe: loại yên chống mồ hôi dành cho xe địa hình, lốp (vỏ): 26.2.0 chuyên dụng, vành (niềng) hợp kim nhôm, chân chống cao cấp có thể điều chỉnh độ cao
    Cho e hỏi ké tí định xúc e này với giá 5.8m ở cửa hàng 17 thụy khuê thì các bác tư vấn cho e xem có đc hok ạ. E có chat thì họ bảo là chuyển từ bên TQ về dưng mà vẫn hơi lăn tăn vì giant làm j có giá rẻ thế ở giant việt thắng bán xe giant chính hãng toàn trên 7m. Với lại cửa hàng 17 thụy khuê e cũng chả biết có uy tín hok nữa vì họ bảo nếu mua đặt cọc tiền rồi 15 ngày sau ra lấy xe. Các bác tư vấn e cái thanks

Mua xe ngày
    04-03-2013
    Thường ở
    Ngõ 23 Cát Linh
    Động cơ OF
    12 mã lực

Trích dẫn klt viết Nghía cột cây số
    20 tr để nhập môn có cao quá không bác?
    Nếu bác tài chính có hạn như em thì kiếm 1 xe Giant đời cũ tầm 6, 7tr. Hoặc thậm chí 4,5 tr là dùng được rồi. Xe đạp thiết kế đơn giản nên cũ chút không sao. Nếu thấy thật sự thích thì sắm xe ngon cũng chưa muộn. E cũng đang kiếm ạ. Hehe
    Hiaz, em cũng giống cụ này. Ngân sách còn có hạn, chắc chỉ chọn con dưới 10tr thui các cụ ạ. Con nào trông ngon ngon dáng đẹp để đạp đi làm luôn, dù sao cũng là xe đạp nhưng con nào đẹp thì đạp vẫn thấy oai hơn. Hí hí

Mua xe ngày
    17-06-2007
    Động cơ OF
    0 mã lực

Bạn vào thử Cửahangxedap hoặc qua thẳng 32c Lý Nam Đế xem. Mình thấy mua ở đó cũng ổn

Mua xe ngày
    03-04-2010
    Thường ở
    3 Đình - Hà lội
    Động cơ OF
    48 mã lực

Trích dẫn klt viết Nghía cột cây số
    20 tr để nhập môn có cao quá không bác?
    Nếu bác tài chính có hạn như em thì kiếm 1 xe Giant đời cũ tầm 6, 7tr. Hoặc thậm chí 4,5 tr là dùng được rồi. Xe đạp thiết kế đơn giản nên cũ chút không sao. Nếu thấy thật sự thích thì sắm xe ngon cũng chưa muộn. E cũng đang kiếm ạ. Hehe
    Em cũng đang có nhu cầu giống của cụ, cho em ké với cụ nhé
    http://kientrucnoithat.net ~ KIẾN TRÚC - NỘI THẤT - XÂY DỰNG ~ 0982.99.28.99

Mua xe ngày
    29-09-2011
    Động cơ OF
    20 mã lực

Lót dép hóng các cụ.em cũng đang quan tâm đến vụ xe đạp này

+ Trả lời
Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối