+ Trả lời
Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả: từ 11 đến 20 trong 22

Đề mục: E cần vẩy tê tê ạ!

Mua xe ngày
    12-03-2013
    Động cơ OF
    13 mã lực

Thiển nghĩ, min mod không nên cho đăng những thông tin kiểu này. Có khác gì ofun đang tiếp tay cho việc quảng bá buôn bán trái phép động vật hoang dã, góp phần làm trầm trọng thêm nạn tuyệt chủng của các loài nguy cấp.

Mua xe ngày
    01-02-2009
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn tonyhan020308 viết
    E bị mắc bệnh bị ngứa chân ạ, cứ đi giầy nhiều hay uống rượu vào là nó nổi lên ngứa lắm, bên trong còn có cả nước nữa, e đã dùng nhiều loại thuốc lắm rùi mà không khỏi ạ. hôm rùi được người ta bảo là tìm vảy trút và hạt mã tiền về người ta chế thuốc cho đảm bảo khỏi 100%. Thôi thì có bệnh vái tứ phương vậy, cụ nào có thì hú e hay cụ nào biết thì giúp e với ạ!
    Cụ hỏi giúp hộ em có chữa được bệnh vảy nến không với. Em cũng nghe nói là vảy tê tê cũng chữa được vảy nến nhưng em không biết cách.
    Cảm ơn cụ trước.

Mua xe ngày
    07-07-2009
    Động cơ OF
    64 mã lực

Trích dẫn benq viết Nghía cột cây số
    Có phải cụ định dùng để chữa dị ứng...???
    Trích dẫn tonyhan020308 viết Nghía cột cây số
    E bị mắc bệnh bị ngứa chân ạ, cứ đi giầy nhiều hay uống rượu vào là nó nổi lên ngứa lắm, bên trong còn có cả nước nữa, e đã dùng nhiều loại thuốc lắm rùi mà không khỏi ạ. hôm rùi được người ta bảo là tìm vảy trút và hạt mã tiền về người ta chế thuốc cho đảm bảo khỏi 100%. Thôi thì có bệnh vái tứ phương vậy, cụ nào có thì hú e hay cụ nào biết thì giúp e với ạ!
    E đoán chuẩn đấy chứ !!! nhưng cụ bảo khỏi 100% là e nghi ngờ đấy, chờ cụ xem thế nào, trước e cũng tìm cái này hỏi bên đông y thì bảo da Rắn cũng gần tương đương
    Welcome to newstarpc.com.vn / donghobaolinh.com.vn Máy Tính và Đồng Hồ cho các cụ: 0917306696/0912070478

Mua xe ngày
    27-12-2012
    Thường ở
    Ngoài ruộng
    Động cơ OF
    60 mã lực

Cụ ra các hiệu thuốc Bắc phố Lãn ông hỏi mua nhé , trước em mua cho Gấu dùng để tăng sữa ( bố con đỡ tranh nhau ) , cũng rẻ thôi cụ ạ .

Mua xe ngày
    21-10-2008
    Thường ở
    Quan Cafe
    Động cơ OF
    42 mã lực

Trích dẫn xethudo.vn viết Nghía cột cây số
    ối, đợt trước em mua mấy lạng, nhưng để trong hộp mãi chẳng biết làm gì mới gửi về cho mẹ vợ, nếu cụ ko cần gấp hôm nào em về nhà em lấy cho giao lưu thôi chứ mua bán gì
    Vâng vậy hôm nào cụ lấy cho e xin mấy cái nhé.....e đang cần ạ thank cụ nhìu.
    Nhà em cung cấp các sản phẩm từ Yến, Yến sợi, Yến sợi huyết v..v. cụ nào có nhu cầu thì ới e 0984851999!

Mua xe ngày
    21-10-2008
    Thường ở
    Quan Cafe
    Động cơ OF
    42 mã lực

Trích dẫn quocanhpack viết Nghía cột cây số
    Cụ hỏi giúp hộ em có chữa được bệnh vảy nến không với. Em cũng nghe nói là vảy tê tê cũng chữa được vảy nến nhưng em không biết cách.
    Cảm ơn cụ trước.
    Vâng đển e hỏi xem, nếu chữa được thì để e kiếm đưa người ta chế thuốc rùi e và cụ dùng chung nhá.
    Nhà em cung cấp các sản phẩm từ Yến, Yến sợi, Yến sợi huyết v..v. cụ nào có nhu cầu thì ới e 0984851999!

Mua xe ngày
    23-03-2009
    Thường ở
    Tươi trẻ nhất Hà Nội
    Động cơ OF
    38 mã lực

Trích dẫn 27091403 viết Nghía cột cây số
    Cụ ra các hiệu thuốc Bắc phố Lãn ông hỏi mua nhé , trước em mua cho Gấu dùng để tăng sữa ( bố con đỡ tranh nhau ) , cũng rẻ thôi cụ ạ .
    Đúng rồi Cụ chủ à. Em cũng đã từng lên phố Lãn Ông mua thuốc (có cả vẩy tê tê) để Gấu có sữa. Cụ cứ lên hỏi, chắc chắn có ngay.
    Nhờ cụ PM cho em chỗ chữa ngứa chân cho cụ với nhé. Thanks Cụ

Mua xe ngày
    21-10-2008
    Thường ở
    Quan Cafe
    Động cơ OF
    42 mã lực

Trích dẫn caravel viết Nghía cột cây số
    Đúng rồi Cụ chủ à. Em cũng đã từng lên phố Lãn Ông mua thuốc (có cả vẩy tê tê) để Gấu có sữa. Cụ cứ lên hỏi, chắc chắn có ngay.
    Nhờ cụ PM cho em chỗ chữa ngứa chân cho cụ với nhé. Thanks Cụ
    Vâng để cuối tuần e thử phi đến HTLO xem sao....nhưng e chỉ sợ hàng ko được chuẩn thui. còn để e làm chuột bạch trước nếu hiệu quả e hú cụ ạ, bị bệnh gì là khổ bệnh đó ạ!

Mua xe ngày
    20-10-2012
    Động cơ OF
    19 mã lực

Thằng bạn e chuyên buôn món này. Nhưng dạo này nó chuyển qua làm gỗ rồi không biết còn không, để hôm nào qua nếu có e xin cho cụ vài cái. Năm trước chị gái e sinh cũng lấy 1 ít đốt để xông. Còn vụ chữa như cụ thì e không biết. Nếu được cụ hỏi hộ e thử, mẹ e vào mùa hè tắm xong thường ngứa cả người. Dùng bài thuốc như cụ có được không?
    [URL="http://www.otofun.net/threads/617220-nhung-huou-tuoi-huong-son"]Nhung Hươu tươi Hương Sơn giá tốt cho OF. Kính mời cụ Chưa đăng ký [/URL]

Mua xe ngày
    21-10-2008
    Thường ở
    Quan Cafe
    Động cơ OF
    42 mã lực

Trích dẫn daoanhht viết Nghía cột cây số
    Thằng bạn e chuyên buôn món này. Nhưng dạo này nó chuyển qua làm gỗ rồi không biết còn không, để hôm nào qua nếu có e xin cho cụ vài cái. Năm trước chị gái e sinh cũng lấy 1 ít đốt để xông. Còn vụ chữa như cụ thì e không biết. Nếu được cụ hỏi hộ e thử, mẹ e vào mùa hè tắm xong thường ngứa cả người. Dùng bài thuốc như cụ có được không?
    Vâng nếu cụ xin được giúp e thì tốt qua ạ, để e hỏi giùm cụ như thế nào e sẽ thông báo cụ ạ.

+ Trả lời
Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối