+ Trả lời
Kết quả: từ 1 đến 5 trong 5

Đề mục: Xin các bác giúp đường lên huyện Simacai - Bắc Hà - Lào Cai

Mua xe ngày
    14-08-2012
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mặc định Xin các bác giúp đường lên huyện Simacai - Bắc Hà - Lào Cai

Bên forum Lamchame.com đang có chương trình từ thiện lên Huyện Simacai vào tháng 7, cuối tháng 5 này sẽ có 1 đoàn lên tiền trạm, em chưa đi cung này bao h nên muốn hỏi các bác là đường lên có dễ đi ko, bên em dự định đi 1 xe Innova có lên được ko và tất tần tật các kinh nghiệm các bác đã từng đi cung này, em xin cám ơn nhiều...

Mua xe ngày
    11-10-2007
    Động cơ OF
    143 mã lực

Cụ nên chạy QL 32,qua cầu Trung Hà,không qua cầu Phong Châu mà đi QL 32C thẳng lên mẫu Hạ Hòa rồi lên Yên Bái.Đến Yên Bái cụ rẽ ra QL 70 chạy thẳng hơn 100km 1 chút sẽ có biển đề Bắc Hà thì rẽ phải.Đường đến Bắc Hà thì OK nhưng qua Bắc Hà thì đường hơi xấu và nhiều chỗ khá xóc đến tận Ximacai
    Chào bác Chưa đăng ký ,em giờ chạy xe Mercedes-Benz Sprinter Special 313 16 chỗ.Nếu bác cần đi chơi xa với nhiều người thì bác gọi em Mr Quang Anh 090 3257000

Mua xe ngày
    27-05-2009
    Động cơ OF
    47 mã lực

Từ Bắc Hà lên Simacai chỉ ngại hôm trời mưa thì đường trơn, cụ đi cẩn thận, còn nói chung vẫn đi ngon (sedan cũng đi tốt).

Mua xe ngày
    14-08-2012
    Động cơ OF
    0 mã lực

Thanks các bác

Mua xe ngày
    07-10-2011
    Động cơ OF
    0 mã lực

Em cũng vừa đi xe máy lên Si lúc sáng, cách Thị trấn Bắc Hà khoảng gần 10km đường từ đây lên TT Simacai đang làm, phải đi đường tránh, khá xấu nhưng em nghĩ các Bác nên đi thay inova bằng con khác gầm cao hơn.
    Tây bắc đang mùa mưa + đường lên Si có rất nhiều xe Công trình chở đất đá, phải rất cẩn thận, chúc các bác có chuyến đi ý nghĩa.

+ Trả lời