+ Trả lời
Kết quả: từ 1 đến 7 trong 7

Đề mục: Lạng Sơn Help Help ..... Các bác giúp em với

Mua xe ngày
    01-08-2008
    Động cơ OF
    38 mã lực

Mặc định Lạng Sơn Help Help ..... Các bác giúp em với

Em xin chào tất cả các bác OF member .
    Em đang có 1 việc rất cần sự trợ giúp của các bác ạ , em cũng đã tìm trên OF các bài viết về Lạng Sơn để nạp thêm những thông tin vào memory của mình :

http://otofun.com/showthread.php?t=14581
    http://otofun.com/showthread.php?t=3622

- Thứ 5 này em và vợ cả + vợ 2 lên đường đi Lạng Sơn nghỉ cuối tuần ạ , nhưng em tìm các thông tin về Lạng Sơn thì thấy thiếu mấy thông tin quan trọng đối với em ạ .
    + Khách sạn nào đẹp nhất ở Lạng Sơn ( có wifi nữa ạ vì công việc của em gần như phải online , em chỉ tranh thủ online những lúc ở khách sạn thui ạ ) .
    + Theo các bác khi em lên Lạng Sơn thì nên đi chơi những đâu ạ ( vì lịch trình của em là chiều thứ 5 e đi và sáng thứ 7 em về Hà Nội ạ )

- Em rất hy vọng các bác giúp đỡ em , cho em những thông tin bổ ích nhất về Lạng Sơn ạ , em cảm ơn các bác 1 chầu voka nhé.

Mua xe ngày
    06-11-2006
    Động cơ OF
    74 mã lực

nếu bác ơi HN thì thuận tiện ko à , qua gia lâm, sang bắc ninh , ra đường cao tốc thẳng tiến Lạng Sơn, ngoài bắc thấy đường này là ngon lành số 1 đấy, chả phải lo nghĩ gì cả . em mấy lần đi lạng sơn sáng đi chiều về ( lên ăn bữa vịt quay ) - thấy khỏe ko à . Lạng sơn thì cứ cửa khẩu tân thanh , rồi chợ đêm . ăn thì em thấy có cái quán gì đó ứ nhớ tên bán Vịt quay rất ngon ở đoạn đường lớn ý .
    TheOne đã sửa : 20-10-2008 lúc 22:41
    Nothing's Impossible !!!

Mua xe ngày
    14-08-2007
    Thường ở
    +21.03216 +105.86850
    Động cơ OF
    141 mã lực

Đi lên đỉnh mẫu sơn mà nghỉ là hay nhất, chứ nếu nghỉ ở thị xã lạng sơn thì thà sang anh Cừ còn hay hơn
    Bác nào cần gì gọi em ở đây Facebook/vietvoiz

Mua xe ngày
    01-08-2008
    Động cơ OF
    38 mã lực

Trích dẫn vietvoiz viết Nghía cột cây số
    Đi lên đỉnh mẫu sơn mà nghỉ là hay nhất, chứ nếu nghỉ ở thị xã lạng sơn thì thà sang anh Cừ còn hay hơn
    Bác có thể nói rõ ra được không bác .

Mua xe ngày
    29-06-2006
    Thường ở
    21° 1'35.86"N 105°48'37.54"E
    Động cơ OF
    255 mã lực

Chiều T5 bác chạy lên thẳng Mẫu Sơn, ăn chơi ngủ nghỉ ở đó, sáng hôm sau thì xuống núi, lang thang lên cửa khẩu Tân Thanh, chợ Đồng Đăng, chạy về Tam Thanh, Nhị Thanh... tối kiếm cái KS gần chợ đêm cho tiện, hình như là KS Kỳ Lừa
    CÒ CHÍNH HIỆU

Chuyên tư vấn tăng mã lực, tăng số bài viết, hỗ trợ đăng bài trong Chợ giời, Mua xe...
    Tư vấn thủ tục kích hoạt nick, các trường hợp gỡ thẻ phạt, ban nick...

Mua xe ngày
    19-09-2007
    Thường ở
    bên em út
    Động cơ OF
    70 mã lực

Điểm nào xxx bùm bùm vậy các bác ui?
    sống trên đời cần có một tấm lòng

Mua xe ngày
    01-08-2008
    Động cơ OF
    38 mã lực

Trích dẫn UAZ viết Nghía cột cây số
    Chiều T5 bác chạy lên thẳng Mẫu Sơn, ăn chơi ngủ nghỉ ở đó, sáng hôm sau thì xuống núi, lang thang lên cửa khẩu Tân Thanh, chợ Đồng Đăng, chạy về Tam Thanh, Nhị Thanh... tối kiếm cái KS gần chợ đêm cho tiện, hình như là KS Kỳ Lừa

Bác cho em hỏi chút ạ , trên Mẫu Sơn có khách sạn nào là tốt nhất ạ và quan trọng là ở khách sạn đó có wifi không bác ?

+ Trả lời