Lạng Sơn Help Help ..... Các bác giúp em với

hungdtz

Xe máy
Em xin chào tất cả các bác OF member .
Em đang có 1 việc rất cần sự trợ giúp của các bác ạ , em cũng đã tìm trên OF các bài viết về Lạng Sơn để nạp thêm những thông tin vào memory của mình :

http://otofun.com/showthread.php?t=14581
http://otofun.com/showthread.php?t=3622

- Thứ 5 này em và vợ cả + vợ 2 lên đường đi Lạng Sơn nghỉ cuối tuần ạ , nhưng em tìm các thông tin về Lạng Sơn thì thấy thiếu mấy thông tin quan trọng đối với em ạ .
+ Khách sạn nào đẹp nhất ở Lạng Sơn ( có wifi nữa ạ vì công việc của em gần như phải online , em chỉ tranh thủ online những lúc ở khách sạn thui ạ ) .
+ Theo các bác khi em lên Lạng Sơn thì nên đi chơi những đâu ạ ( vì lịch trình của em là chiều thứ 5 e đi và sáng thứ 7 em về Hà Nội ạ )

- Em rất hy vọng các bác giúp đỡ em , cho em những thông tin bổ ích nhất về Lạng Sơn ạ , em cảm ơn các bác 1 chầu voka nhé.

TheOne

Xe điện
nếu bác ơi HN thì thuận tiện ko à , qua gia lâm, sang bắc ninh , ra đường cao tốc thẳng tiến Lạng Sơn, ngoài bắc thấy đường này là ngon lành số 1 đấy, chả phải lo nghĩ gì cả . em mấy lần đi lạng sơn sáng đi chiều về ( lên ăn bữa vịt quay ) - thấy khỏe ko à . Lạng sơn thì cứ cửa khẩu tân thanh , rồi chợ đêm . ăn thì em thấy có cái quán gì đó ứ nhớ tên bán Vịt quay rất ngon ở đoạn đường lớn ý .

Chỉnh sửa cuối:

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Đi lên đỉnh mẫu sơn mà nghỉ là hay nhất, chứ nếu nghỉ ở thị xã lạng sơn thì thà sang anh Cừ còn hay hơn

Chiều T5 bác chạy lên thẳng Mẫu Sơn, ăn chơi ngủ nghỉ ở đó, sáng hôm sau thì xuống núi, lang thang lên cửa khẩu Tân Thanh, chợ Đồng Đăng, chạy về Tam Thanh, Nhị Thanh... tối kiếm cái KS gần chợ đêm cho tiện, hình như là KS Kỳ Lừa :)

totorauxom

Xe điện
Điểm nào xxx bùm bùm vậy các bác ui? :redface:

hungdtz

Xe máy
Chiều T5 bác chạy lên thẳng Mẫu Sơn, ăn chơi ngủ nghỉ ở đó, sáng hôm sau thì xuống núi, lang thang lên cửa khẩu Tân Thanh, chợ Đồng Đăng, chạy về Tam Thanh, Nhị Thanh... tối kiếm cái KS gần chợ đêm cho tiện, hình như là KS Kỳ Lừa :)

Bác cho em hỏi chút ạ , trên Mẫu Sơn có khách sạn nào là tốt nhất ạ và quan trọng là ở khách sạn đó có wifi không bác ?