Tổ chức leo núi Fansipan ( Phan Xi păng ) - Mời các cụ mợ đăng ký tham gia và góp ý

Chào các cụ mợ!

Phụ trách một box để làm sao mọi người luôn được hưởng những điều thú vị, điều này không phải dễ.
Nhân dịp mùa hè nóng nực , em tổ chức cho box Câu chuyện chuyến đi một kỳ du lịch thật ý nghĩa. Em dự định tổ chức cho box mình một chuyến đi để thật vui và ấm cúng.

Lịch trình: Leo núi Fansipan

Thời gian đăng ký: bắt đầu từ bây giờ. Kết thúc hạn đăng ký ngày 15/8/2013
Số lượng người tham dự: 30 người ( ko hơn ko kém, fix chuẩn luôn đó )
Thời gian đi về: ngày 30/8 đi tàu Victoria, ngày 1/9 bắt đầu leo núi, dự tính 10h ngày 2/9 ( ngày độc lập ) có mặt tại đỉnh Fansipan. Ngày 4/9 về và 5/9 có mặt ở HN.
Kinh phí tạm tính: 4tr/ người. Tiền mặt hoặc chuyển khoản trc ngày 15/8. Ai ko nộp tiền đúng hạn thì lại ở nhà hóng ảnh vì đoàn đi đông người có rất nhiều việc phải chuẩn bị.

Thành viên BTC bao gồm:
1. Michaeljo ( trưởng ban )
2. Sonrack ( phó ban )
3. Mr. Tien Tung
4. Giangsuki
5. New moon ( phụ trách tài chính )

Như vậy số lượng người còn lại có thể đăng ký là 25 người.

Đây là một hành trình dài, mệt nhưng vô cùng thú vị, nhiều cảm xúc. Kính mong các cụ mợ có khả năng về sức khỏe và thích đi du lịch, đam mê cảm xúc mạo hiểm vào đăng ký để cùng đi.
Ngoài ra, những cụ mợ nào có kinh nghiệm về leo đỉnh Fansipan cùng vào chia sẻ để BTC có thể chuẩn bị chu đáo nhất và tốt nhất cho sự thành công của chuyến đi.

Mọi chuyện tạm thời là như vậy. Em sẽ bổ sung và cập nhật thêm sau.
Ưu tiên những người đăng ký trước. Sẽ có một buổi sát hạch sức khoẻ tương đối ngặt nghèo. Lịch sẽ thông báo sau.

Chúc mọi người vui vẻ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Lão Michealjo đi công tác nên em làm bảng này cập nhật danh sách đăng ký!

1 - HuyArt. (#4)

2-3 Huehoa. (#5)

4 - Alexandre Ciskob. (#8)

5-6 Chautt. (#18)

7 - laptop. (#23)

8 - Haiau

9 - Đục Mạnh

10 - thuongngong

11- Gamechip

12 - 13 Xebagac_hni

14 - namdq

15 - CDbenly125T

16 - Trungcie

17 - canbo

18 - Mr_June

19 - Inox75

20 - 21 - 22 Mai Cồ

23 -

24 -

25 -

Mời các bác tiếp tục :)

Chỉnh sửa cuối:

HuyArt

Xe lăn
Em đăng ký 1 suất. Em đã lên kế hoạch với 1 đối tác nữ leo Fan với chủ đề HS - TS lên đỉnh Fansipan mà cuối cùng không thực hiện được do bạn í bận việc
Được đi với các cụ trong box câu chuyện các chuyến đi thì đệ nhất khoái rồi. Cụ Dâu cho em 1 suất đinh nhá

Huehoa

Xe tăng
Vì thấy số lượng có hạn nên em xin phép đặt tạm 2 viên gạch trước ạ. Nhà em đã leo một lần rồi, nhưng cũng đang có ý định leo lại, mỗi tội người ra quyết định cuối cùng thì lại đang say say ạ nên xin phép chưa confirm, nhưng cứ tạm đăng ký (Huehoa: 2 NL)

Vì thấy số lượng có hạn nên em xin phép đặt tạm 2 viên gạch trước ạ. Nhà em đã leo một lần rồi, nhưng cũng đang có ý định leo lại, mỗi tội người ra quyết định cuối cùng thì lại đang say say ạ nên xin phép chưa confirm, nhưng cứ tạm đăng ký (Huehoa: 2 NL)
Hê hê lâu không gặp hàng xóm rồi :)

Alexandre Ciskob

Xe điện
Em xin 1 gạch nhé cụ Michael

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cách 15 ngày sẽ chốt ạ. Leo với người đã có kinh nghiệm thì yên tâm quá rồi. Em chưa leo bao giờ nên cứ thấy...sợ sợ. Ko biết mình có qua đc không? :$

OF vì cộng đồng
Em đăng ký 1 suất. Em đã lên kế hoạch với 1 đối tác nữ leo Fan với chủ đề HS - TS lên đỉnh Fansipan mà cuối cùng không thực hiện được do bạn í bận việc
Được đi với các cụ trong box câu chuyện các chuyến đi thì đệ nhất khoái rồi. Cụ Dâu cho em 1 suất đinh nhá
Sao cụ không rủ luôn đối tác trong dịp này nhỉ? :P

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Cách 15 ngày sẽ chốt ạ. Leo với người đã có kinh nghiệm thì yên tâm quá rồi. Em chưa leo bao giờ nên cứ thấy...sợ sợ. Ko biết mình có qua đc không? :$
E tường tuần nào a cũng leo đôi đỉnh chứ :P

OF vì cộng đồng
E tường tuần nào a cũng leo đôi đỉnh chứ :P
Hehe, em dừ quá rồi. Muốn leo đôi đỉnh cũng khó. Lại phải tập luyện thể lực từ bây giờ vậy. Biết đâu khi về em lại leo được đôi đỉnh! =))

Huehoa

Xe tăng
Chắc là ban tổ chức cũng nên test thử sức khỏe để chọn thành viên ạ. Lần trước nhà em leo cũng phải luyện tập gần 2 tháng trước đó, kết quả đạt được trước khi leo là: 10 vòng leo thang bộ lên và xuống 18 tầng tòa chung cư nhà em, một buổi đi bộ từ mốc 400 lên đền thờ Bác ở Vườn quốc gia Ba vì (đi bộ lên và xuống), một buổi đi bộ từ chân Tam Đảo lên đỉnh tháp truyền hình. Nhưng như thế vẫn chưa thấy thấm tháp gì so với leo Fan thật, chắc tại nhà em cũng hơi có tuổi rồi nên thế thôi ạ...

Nhưng tóm lại chinh phục được đỉnh thì sướng vô cùng nên lâu lâu lại quên mất cảm giác mệt, nên lại muốn hồi teen tý ạ

Chắc là ban tổ chức cũng nên test thử sức khỏe để chọn thành viên ạ. Lần trước nhà em leo cũng phải luyện tập gần 2 tháng trước đó, kết quả đạt được trước khi leo là: 10 vòng leo thang bộ lên và xuống 18 tầng tòa chung cư nhà em, một buổi đi bộ từ mốc 400 lên đền thờ Bác ở Vườn quốc gia Ba vì (đi bộ lên và xuống), một buổi đi bộ từ chân Tam Đảo lên đỉnh tháp truyền hình. Nhưng như thế vẫn chưa thấy thấm tháp gì so với leo Fan thật, chắc tại nhà em cũng hơi có tuổi rồi nên thế thôi ạ...

Nhưng tóm lại chinh phục được đỉnh thì sướng vô cùng nên lâu lâu lại quên mất cảm giác mệt, nên lại muốn hồi teen tý ạ
Bắt đầu từ mai anh cũng sang 18 tầng I9 để rèn luyện dần :)

Chautt

Xe tải
Em xếp gạch 2 xuất. 1 Chautt, 1 Bí mật.

COCOT

Xe hơi
Em hóng ảnh thôi chứ nếu mà leo thì em chệu :P