[Ngành hàng khác] Tiệm tạp hóa Mỹ - order tuyến Mỹ và Anh trọn gói - Uy tín là số 1

Số điện thoại
0977774050
Giá
14 VNĐ
Địa chỉ
nhà 10 ngách 50 ngõ 68 Cầu Giấy - Hà Nội

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
em có cái đồng hồ Invicta đặt hàng cụ trước tết (10/1), hàng về cụ ới em nhé.
Em cám ơn cụ nhiều nhé. Đầu năm giao hàng cho cụ lại được cụ lì xì đầu năm tờ $2 đuôi đẹp ạ. Hy vọng 1 năm khởi sắc như lời cụ chúc ^^

jayz_lkp

Xe tải
Món này năm ngoái có 1 cụ hỏi e khuyên ko được cứ đòi đặt về bằng được về thì thất vọng cụ a. tầm tầm tiền cụ chọn Rayban cho ổn ạ.

.
Em có rayban rồi! Thích dáng này thôi! Cụ ngâm cứu hộ em, nếu có em rayban nào gọng vàng mắt màu xanh nước biển cho em ảnh và giá cụ nhé!

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chia sẻ một số hình ảnh về cac loại hàng hoá e đã đang và sẽ tiếp tục là cầu nối phục vụ nhu cầu mua sắm hàng hoá ở thị trường khó tính Mẽo .

Về cơ bản e có thể đáp ứng tất cả các nhu cầu mua sắm của các Cụ/Mợ gửi links hàng hoá cho e. Miễn là các loại hàng đó ko thuộc diện bị cấm nhập vào Việt Nam.
#
# Bộ Mâm 20'' AMG kèm lốp cho Mec GLK; 4 quả nặng hơn 1.4 tạ của 1 cụ mới order về trước Tết, tổng mất 20 ngày.
Đây cũng là món hàng nặng thứ 2 e ship trong năm qua, sau máy in ảnh cá nhân cho a Dũng báo TT nặng hơn 2 tạ. Tất cả đều là ship đường Hàng không hết các cụ nhé.

# Đồng hồ thì các loại e ship tuốt ạ. Tất cả hàng về đều fullbox, nguyên tag nhé. Thậm trí nhiều cái mà ko bị trùng loại e còn để nguyên cả box catong của shiper USA

# Viên kim cương có đủ chứng chỉ quốc tế, có khắc serri nên 1 cụ mua về tặng vợ sướng luôn, rẻ hơn được $4k
Trước cụ ấy kiếm ở Vn kiếm ở mấy tiệm HN và SG đều ko được viên màu nâu nào được Clarity VVS2

# Nhiều cụ nhận hàng còn chưa khui thùng thế này ạ ^^ Vì hàng hoá e ko dồn ép đóng hàng để giảm chi phí ship làm j cứ để nguyên bởi Mỹ họ đóng hàng cực cẩn thận ạ Cụ nào nhận hàng nguyên thùng rồi sau ới e tiếng trên này nhé :D

# Hàng to, cồng kềnh thì chỉ nguyên 1 món 1 thùng catong nhé . E cũng chả nhồi nhét thêm j vào ạ

# Có những món mua ngoài US thì e cứ ship vòng tí cho chi phí nằm trong kiểm soát a. Nhưng vẫn được giá tốt nhất cho các cụ

# Bộ âm ly này về VN có 13tr500 - trong khi ở VN đang bán gấp đôi (cái này cụ Hậu order e nó về nói với e)

# Đồ nấu ăn, làm bánh e ship tuốt nhé . Miễn là các cụ cần e ship ạ :)
Cũng về mấy bộ nồi niêu xoong chảo...

# Giày, dép các loại thì nhiều vô kể ạ

Dr và Clrack năm trước thấy các cụ order nhiều

# đia than cũng ship cho các cụ chơi audio

# trang sức cho các mợ

# Kính Rayban thì mùa năm ngoái may mắn được các cụ ủng hộ nhiều ạ, ngay cả hôm mưa gió các cụ cũng đến làm vèo cái hết trong buổi sáng

# Dây cu roa kia là ship từ Đức qua US rồi mới về VN.
Đúng là mấy cụ chơi xe moto BMW cổ cũng khổ

# Bộ đèn hậu BMW tất tật về VN có hơn 8tr

# Bộ Lò xo cho escap

# Quả loa Sub to đùng của cụ Morning15a

# Hay mấy món lặt vặt nho nhỏ e cũng ship cho các cụ nhé. Đừng ngại cứ pm cho e là e phục vụ hết ạ

Mấy cái USB của 1 cụ Teen về tặng bạn gái

#

# Giây máy ảnh Lecia

Cặp loa Philips DS9800W/37 Fidelio SoundSphere Docking Speaker with AirPlay 17kg

#Bosse Serri 5

# Bộ lap của xe Lexus RX350 - giá về VN hôm ship cho 1 cụ là 10tr

Chỉnh sửa cuối:

annie

Xe buýt
Bộ samsonite còn sẵn ko bác?

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bộ samsonite còn sẵn ko bác?
e ko có sẵn ạ. Cái đó cồng kềnh và nặng nên tháng e chỉ về 2-3 bộ thôi a.
Các bác cần mà ko muốn order thì cứ để lại số điện thoại khi nào có hàng e sẽ sms ạ.
Em có rayban rồi! Thích dáng này thôi! Cụ ngâm cứu hộ em, nếu có em rayban nào gọng vàng mắt màu xanh nước biển cho em ảnh và giá cụ nhé!
Vâng, nếu cụ vẫn muốn mua dòng đó thì e order ko vấn đề j. chỉ sợ về cụ lại buồn vì ko được như ý thôi ạ.
Rayban cụ hỏi là mã này ? RB 3025 58mm Matte Blue Mirror Lenses, Gold Frames

Về VN là 3.2tr cụ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

annie

Xe buýt
Em mới ở vt ra hn chơi thấy phát sinh đồ nên định hỏi bác xem có ko em lấy luôn thôi ạ.

bangmua74

Xe buýt
e ko có sẵn ạ. Cái đó cồng kềnh và nặng nên tháng e chỉ về 2-3 bộ thôi a.
Các bác cần mà ko muốn order thì cứ để lại số điện thoại khi nào có hàng e sẽ sms ạ.

Vâng, nếu cụ vẫn muốn mua dòng đó thì e order ko vấn đề j. chỉ sợ về cụ lại buồn vì ko được như ý thôi ạ.
Rayban cụ hỏi là mã này ? RB 3025 58mm Matte Blue Mirror Lenses, Gold Frames

Về VN là 3.2tr cụ nhé.
Cụ cho em hỏi cái: có loại mắt tráng gương mày cỡ 55 ko ạ ?

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ cho em hỏi cái: có loại mắt tráng gương mày cỡ 55 ko ạ ?
Có cụ ạ. Màu thì có các loại màu tráng gương sau cụ chọn xem Gấu thích màu nào nhé.
http://www.ray-ban.com/usa/sunglasses/aviator/flash-lenses/plp

Đầu năm mới chúc cụ và gia đình Vạn sự như ý. Cám ơn cụ năm qua đã liên tục ủng hộ em
Hải ơi, ngoài 2 cặp loa như a đã nói thì ampli lấy con Alpine PDX-V9 nhé! :)
OK A. Đang định buy Amly - Alpine MRX-F65 4-channel Car Amplifier - Alpine - nhưng a chơi Cục trên thì phê lòi rồi ạ. E ko dám ý kiến nữa.

Mời cụ check PM ạ.
Cụ Hải có hàng gì sẵn có thể tặng gấu thì báo em với nhé.
Hiện đồ nữ nhà e lại chưa có món j cụ ạ. Có khi cụ ngâm cứu tặng nước hoa + socola thì qua chỗ cụ Mad Love có sẵn

20021977

Xe đạp
Em bought 2 cái zippo từ bác chủ thớt rồi, 2 ômg anh thích lắm ( em ko hút thuốc nên ko dùng)

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em bought 2 cái zippo từ bác chủ thớt rồi, 2 ômg anh thích lắm ( em ko hút thuốc nên ko dùng)
Tks cụ đã liên tục ủng hộ em nhé. Kính RB F1 cụ thích giờ đầu năm cụ lại tặng ông anh bật lửa tuyệt rồi ạ.
Chúc cụ và gia đình một năm mới vạn sự như ý