Đường ra sân bay Nội Bài, mong các bác chỉ giúp

Quyt2.4G

Xe tải
Các bác ới, tối nay em có việc phải dùng xe ra sân bay NB. Trên này có bác nào biết đường ra sân bay có đoạn nào bị ngập không ạ, chỉ cho em với. Em xin cảm ơn các bác ạ:'(

tom_nongdan

Xe tải
Bác chạy được đến Hoàng Quốc Việt thì OK. Từ đó trở đi chạy ko phải nghĩ

teapot

Xe buýt
Bác đi từ đâu? nếu ra được đường Hoàng Quốc Việt như bác tom nongdan nói là okie đấy

M&M

Xe điện
Không rõ bác ở đâu nên rất khó chỉ. Tuy nhiên đường đi sẽ được chia ra làm 2 tuyến như sau.
  1. Bác đi theo cung đường đê từ Trần Quang Khải đến Âu cơ, rồi qua An dương Vương, vòng dưới chân cầu Thăng Long.
  2. Bác đi dọc theo trục đường Láng ( Em chỉ bảo kê bác đi từ Ngã Tư Sở đường Láng) đến Cầu Giấy bác rẽ xuân thuỷ rồi rẽ ra đường phạm văn đồng, hoặc nếu để chắc hơn bác đi ra Hoàng Quốc Việt ra Phạm văn Đồng là okie. Hôm qua em vừa đi sân bay về xong và cũng đi ra sân bay vào hôm cao điểm ngập lụt nhất là sáng thú 7 mà ko bị sao cả.Chúc bác may mắn

lucent

Xe buýt
Các bác ới, tối nay em có việc phải dùng xe ra sân bay NB. Trên này có bác nào biết đường ra sân bay có đoạn nào bị ngập không ạ, chỉ cho em với. Em xin cảm ơn các bác ạ:'(
Bác này hỏi đường hay thật, không nói điểm xuất phát thì làm sao chỉ dẫn được?

Quyt2.4G

Xe tải
Dạ, trước tiên em xin chân thành cảm ơn các bác OF đã nhiệt tình vào chỉ đường cho em ạ.Công nhận em sơ xuất k nói địa điểm xuất phát,xin các bác thứ lỗi.
E sẽ khởi hành từ KS Asean (chùa Bộc)khoảng lúc 8h tối nay. E dự tính đi tuyến: Chùa Bộc - Ngã Tư Sở - Láng - Bưởi - Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng rồi thẳng lên cầu Thăng Long ra sân bay. Lúc về e cũng sẽ đi như vậy, các bác thấy em tính đi thế có ổn không ạ? Có chỗ nào bị ngập hay dễ tắc đường k ạ.

isabinh

Xe điện
Bác đi ra được cầu CD, sau đo cứ theo đê mà đi, chắc không sao

Quyt2.4G

Xe tải
Bác đi ra được cầu CD, sau đo cứ theo đê mà đi, chắc không sao
Úi giời, em lại không thuộc đường từ cầu CD đi men theo đê bác ơi. Vả lại từ chỗ em mà ra cầu CD chắc cũng phải vượt qua khối đoạn nước ngập, hic.:102:

M&M

Xe điện
Dạ, trước tiên em xin chân thành cảm ơn các bác OF đã nhiệt tình vào chỉ đường cho em ạ.Công nhận em sơ xuất k nói địa điểm xuất phát,xin các bác thứ lỗi.
E sẽ khởi hành từ KS Asean (chùa Bộc)khoảng lúc 8h tối nay. E dự tính đi tuyến: Chùa Bộc - Ngã Tư Sở - Láng - Bưởi - Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng rồi thẳng lên cầu Thăng Long ra sân bay. Lúc về e cũng sẽ đi như vậy, các bác thấy em tính đi thế có ổn không ạ? Có chỗ nào bị ngập hay dễ tắc đường k ạ.
Bác cứ làm thế nào mà từ asian ra đến Ngã Tư Sở là okie. Từ Ngã Tư sở đến Hoàng Quốc Việt ko còn lụt to nữa có chăng chỉ nho nhỏ và tắc đường tí xíu thôi. CHúc bác may mắn he he he

Quyt2.4G

Xe tải
Bác cứ làm thế nào mà từ asian ra đến Ngã Tư Sở là okie. Từ Ngã Tư sở đến Hoàng Quốc Việt ko còn lụt to nữa có chăng chỉ nho nhỏ và tắc đường tí xíu thôi. CHúc bác may mắn he he he
Vâng, em cảm ơn bác. E sẽ đi thử tuyến đó xem sao. Từ Asean em ra Ngã Tư Sở ngon, k chỗ nào ngập bác ạ.(b)

dungqt

Xe hơi
Chuẩn không cần chỉnh tuy nhiên ở Hoàng Quốc Việt bác cẩn thận đoạn đi qua đại học Điện Lực, chiều đi ra PVD không biết đã rút nước chưa. Bác cũng có thể chạy hết Láng - Cầu Giấy - gầm cầu vượt rồi rẽ phải Phạm Văn Đồng. Em chạy Nội Bài đúng chiều T7 vừa rồi, xe Lancer mà chẳng sao cả.