Khoe xe Khoe Vợ 3 gái hàn hàng tuyệt chủng Veracruz VXL 300- V6 3.0 máy dầu chân siêu dài!!!

Mr_Khoi

Xe tăng
Mấy hôm rồi nắng đẹp lôi vợ 3 ra tắm rửa sạch sẽ chụp choạch show hàng vài kiều E nó để hôm này rảnh mang E nó lên khoe với Các Cụ=))
Vợ 2 E khoe ở thớt này:
http://www.otofun.net/threads/330350-em-khoe-vo-2-chan-dai-den-nach-long-nach-dai-den-chan-cua-e?highlight=
và thớt này nữa
http://www.otofun.net/threads/360086-em-khoe-vo-2-chan-dai-cua-em-sau-khi-cat-chan-nang-guoc-va-lap-cam-biet-ap-suat-lop?highlight=
Thông tin Vợ 3 E như sau:
- Tên E nó: Veracruz VXL 300
- Năm sinh: 2009 đăng ký lần 1 cuối 2009,đăng ký lần 2 tháng 9/2013.
- Sức khỏe E nó: máy dầu 3.0-V6-240 sức ngựa.
- Mầu da: Bạc, nội thất da nâu.
- Về OP E nó thì nhiều lắm các Cụ cứ xem hình thì sẽ rõ ah.
Sau đây E xin phép show hình E nó luôn để các Cụ chém cho E nó chóng lớn.
Tổng thể E nó nhìn từ đằng trước:

gần hơn chút nữa với hệ thống đèn pha xenon tích hợp chức năng rửa đèn pha tự động

Đèn gầm nguyên bản với bi xenon

Nghiêng bên trái E nó với Lazang kiểu mới và ốp Bembo trang điểm cho đôi chân dài

Nghiêng bên phải

Tổng thể toàn bộ phần mông E nó nhìn từ đằng sau

gần hơn chút nữa

Cụm từ này nói lên toàn bộ OP của E nó ( full theo tiêu chuẩn nội địa Hàn Quốc)

Chân E nó dài miên man với trang bị chức năng cảm biến ấp suất lốp theo nguyên bản nhà sản xuất

2 tai E nó và gương trong xe được trang bị chức năng auto chống chói

E xin phép giới thiệu xong phần 1, Phần 2 là phần show nội thất và OP bên trong của E nó E xin phép cập nhật phía dưới ah.

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Khoi

Xe tăng
E xin phép show tiếp phần nội thất E nó
Đầu tiên là bộ mặt trung tâm E nó với đồng hồ táp lô công nghệ Laser.

Tiếp theo phần cánh bên lái với nút điều khiển quan trọng nhất mà nhiều E gái hàn cùng tên tuổi ko có đó là núp đóng mở gương tự động :))

Hệ thống âm thanh với 08 Loa JBL

Các nút điều khiển: tắt bật đèn gầm, tăng chỉnh sáng tối đèn táp lô, hệ thống cân bằng điện từ VDC,nút nâng hạ chân ga và chân phanh, nút đóng mở cốp tự động.

Vô lăng gật gù chỉnh điện 8 hướng tích hợp các chức năng điều khiển...

Ghế lái điều khiển điện với chức năng nhớ 2 vị trí ghế, gương, tay lái với chức năng thuận tiện cho việc ra vào của lái xe( tức là khi tắt máy hệ thống ghế sẽ đẩy hết về đằng sau đồng thời tay lái thụt vào và đưa lên phía trên giúp cho lái xe ra vào dễ dàng, khi bật khóa điện sẽ hệ thống ghế và tay lái sẽ đưa về đúng vị trí đã nhớ từ trước)

Nội thất da mầu nâu da bò 2 mầu( nâu đậm phần viền và nâu nhạt phần phía trong lòng ghế) được đặt từ nhà máy theo yêu cầu của chủ xe.

Ghế phụ chỉnh điện

gần hơn chút nữa( toàn bộ ghế chưa có nếp nhăn của thời gian :)) )

Hệ thống ghế sau:

gần hơn chút nữa

Hàng ghế sau với giàn điều hòa độc lập có hệ thống chỉnh riêng, toàn bộ hàng ghế sau đều có hệ thống sấy ghế.

Mặt táp lô trung tâm với màn hình DVD 7' được độ từ bển

Các nút điều khiển đèn trần và đóng mở cửa sổ trời
http://s245.photobucket.com/user/transongv/media/IMG_3184_1575x1050_zps27f9519b.jpg.html

Hệ thống túi khí xung quanh xe E cũng chả đếm xem là bao nhiêu cái nữa vì thấy nhiều quá :))

Mặt hộp số với nút bấm sấy ghế tích hợp

Tổng thể nhìn bên trong xe từ đằng sau với: DVD ốp trần, hệ thống cửa gió từ trên trần xe( mùa hè để điều hòa 23 độ cả lái xe và người ngồi sau vẫn rét run cả C'him :)) )

Cuối cùng là khóa cửa để vào động phòng với E nó, rất tông sẹc tông với bao da mầu nâu

Phù... Up ảnh khoe E nó xong mà mệt quá, các Cụ có ghé thăm ném đá thì nhớ cho E xin ly rượu động viên để lần sau E tiếp tục show hàng nhé.. Thank Các Cụ :))

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container
Chả đẹp. mà Veracruz xuất hiện một thời gian ngắn sau đó mất hút chẳng biết tại sao. Chắc em nó cô chiêu, đỏng đảnh quá khó chiều nên...

Hưng Híp

Xe tăng
Nhìn khá giống santafe tầm 2008 thế nhỉ :-?

Mr_Khoi

Xe tăng
Chả đẹp. mà Veracruz xuất hiện một thời gian ngắn sau đó mất hút chẳng biết tại sao. Chắc em nó cô chiêu, đỏng đảnh quá khó chiều nên...
E nó mất hút ở Việt mình nguyên nhân chính là do chính sách đấy Cụ , giờ nhập 1 E như thế này đời 2012 về đến mình cỡ hơn 100k Mỹ Cụ ah.E này ra để cạnh tranh với A Lếch xù RX350 ở thị trường Mỹ mà Cụ

Mr_Khoi

Xe tăng
Nhìn khá giống santafe tầm 2008 thế nhỉ :-?
E hiện tại đang sử dụng đồng thời E này với E Santafe SLX 2007 và có đánh giá khách quan là Santafe phải gọi E này bằng sư phụ về mọi mặt Cụ nhá=))

Chỉnh sửa cuối:

metalrock

Xe máy
Nội thất nhìn đẹp phết cụ nhỉ :)

Baonam205

Xe tải
con này rất đẹp nhưng đền sau (đèn hậu kể mà nó làm hơi vuông hoặc dài kiểu santafe thì đẹp hơn. con này đẳng cấp. máy dầu nhưng đi thì êm thôi rồi. êm như máy xăng. chứ của santafe hay forr nghe tiêng máy rõ rệt kể cả xe mới. ngồi bên trong buổi tối hiò các phím trên vo lăng và taplô như kiểu boing ý. tay lái cũng rất nhẹ. đi đầm và chắc hơn santafe

Baonam205

Xe tải
bản thân em thấy lắp ốp trần DVD ko đẹp mắt lắm nhìn như kiểu xe khách ^^ bác làm màn gối có lẽ hay hơn

caisua

Xe lăn

Mr_Khoi

Xe tăng
bản thân em thấy lắp ốp trần DVD ko đẹp mắt lắm nhìn như kiểu xe khách ^^ bác làm màn gối có lẽ hay hơn
Cái này đặt từ bên hãng nó trang bị đấy Cụ ah, chứ ko phải về mình mới độ

SimsSam

Xe điện
cháu có thể biết chi phí cưới cô bé chân dài và duy trì cuộc sống của cô bé đc ko Cụ.

xe đẹp quá

No Way

Xe tải
Xe cụ nhiều chức năng nhỉ nhưng em vẫn khoái STF hơn. Bộ ghế da em thấy chả ăn nhập gì với nội thất cả, được cái options ngon:-bd.

Mr_Khoi

Xe tăng
cháu có thể biết chi phí cưới cô bé chân dài và duy trì cuộc sống của cô bé đc ko Cụ.

xe đẹp quá
Em này gái hàn lên đồ thay thế cũng rẻ và dễ tìm như bao E gái hàn khác thôi Cụ ah

Mr_Khoi

Xe tăng
Xe cụ nhiều chức năng nhỉ nhưng em vẫn khoái STF hơn. Bộ ghế da em thấy chả ăn nhập gì với nội thất cả, được cái options ngon:-bd.
Cụ cứ chạy Santafe vài năm như E đi rồi ngồi lên chạy E này thì Cụ sẽ thấy sự khác biệt, hiện giờ E vẫn chạy cả San Slx và E này lên E có ý kiến cá nhân như vậy ah, Riêng bộ ghế da của E này đặt hãng thửa riêng cũng đắt hơn các mầu da khác khoảng 4k obama đấy Cụ ah

Chỉnh sửa cuối:

Sim_Ba

Xe tải
Chụp ảnh đẹp quá...