Chi hội Chi hội Satafe Hà Nội - Fe Club - Tầng thứ 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mapu

Xe tăng
Kính thưa các cụ và các mợ,
Dù hôm nay vẫn chưa được ngày lành tháng tốt, giờ hoàng đạo, như tầng cũ của chúng ta đã quá chật trội, em xin mạn phép mở thớt để xây tầng tiếp theo. Tầng thứ 3.
Trước tiên, em xin cập nhật lại danh sách toàn thể chi hội đến thời điểm hiện nay, có loại bỏ đi một số thành viên không bao giờ tham gia các hoạt động của chi hội.

Em cũng xin treo lại cái banner những ngày đầu tiên thành lập, để trong tầng này, hi vọng chúng ta sẽ có một banner mới hoành tráng hơn, to đẹp hơn.

Chân chọng.

girllacotes

Xe tải
bác Mapu ơi tình hình có 1 sự nhầm nhẹ. xe em MLX 2.0 đời 2007 nhá bác cho thanh slx 2010 có chét e ko.

hiengia

Xe tải
Bé con nhà em đang nằm viện, vì vậy mai em không ra off cùng các cụ được, xin cáo lỗ với các cụi. Cuối tháng này các cụ nên có một buổi off mặn ở quanh Hà Nội để lấy lại khí thế của hội. Các cụ bàn bạc và lên địa điểm, theo em không nhất thiết vào chủ nhật mà vào khi nào thuận tiện nhất.

Mapu

Xe tăng
Bé con nhà em đang nằm viện, vì vậy mai em không ra off cùng các cụ được, xin cáo lỗ với các cụi. Cuối tháng này các cụ nên có một buổi off mặn ở quanh Hà Nội để lấy lại khí thế của hội. Các cụ bàn bạc và lên địa điểm, theo em không nhất thiết vào chủ nhật mà vào khi nào thuận tiện nhất.
Hic, f1 nhà chủ tịt bị làm sao thế ạ? Chúc bé nhanh khỏe ạ,

girllacotes

Xe tải
chúc mấy e nhà bác nhanh khoẻ nhé để bố còn đi ọp
_ hnao ọp mặn đông đủ làm cái ảnh mới cho đông đủ hơn bác ạ.e về kon treo giữa nhà ngắm

ruou nut chuoi

Xe tải
Chúc bé nhà cụ sớm khỏe mạnh về nhà.Mai em cũng xin phép trốn buổi ộp vì phải đi ăn cơm bụi giá cao ợ.Cụ chủ tịt có ý kiến các cụ biểu quyết đi ạ,em giơ cả 5 vó đồng ý ợ.

Hoang_ABT

Xe tải
Có thể các cụ biết rồi, nhưng mờ em vưỡn phải lói...:
_Mùa Đông năm nay chắc chắn sẽ lạnh hơn mùa Hè năm ngoái..
_100% các vụ cháy nhà đều liên quan đến Lửa
_100% Phụ nữ đều Mang Thai trước khi Đẻ
_Loài Sóc không Hề sống trong Lọ...và..
_Loài Cua thì không thích bị Móc..
_99.99% Thanh niên Việt nam đội mũ bảo hiểm vì sợ công an chứ ko hề sợ Chết
_Bột giặt thường không giặt sạch bằng bột giặt trong quảng cáo
_Nếu bạn nhắm mắt băng qua đường Cao Tốc có thể.. Bạn sẽ ko bao giờ mở mắt ra được nữa..

CrazyCar

Xe tải
Ngày mai em cũng có việc bận.nên không mở cửa trụ sở được.cụ nào ra off,sang quan bên cạnh júp em nhé.chúc các cụ off vui vẻ

trungcsds

Xe buýt
chúc mừng tầng thứ 3 nhưng thiếu món thịt rươu cứ thấy nhật nhạt thế nào ấy

Hoang_ABT

Xe tải
chúc mừng tầng thứ 3 nhưng thiếu món thịt rươu cứ thấy nhật nhạt thế nào ấy
Này thì rượu, nhưng mà rượu không thì nhạt mồm lắm, em đề xuất thêm tý mồi được không ạ, các cụ cho ý kiến để qua cái đận mưa bão lày ta nàm luôn ah.

Julier

Xe đạp
Cám ơn cụ Mapu nhé. Loại xe của em là 2.4 cụ ợ, chứ không phải 2.7. Cụ sửa lại dùm nhé. Thanks cụ. Em cũng muốn hôm nào ra off để chào các cụ, nhưng sáng Chủ nhật em có buổi tennis, nên không muốn bỏ. Cả tuẩn đi làm, nên cuối tuần muốn thể thao ti cụ ạ.

katsunori

Xe tải
Cụ map ơi hội mình thêm chân tennis rùi..ka ka

Mapu

Xe tăng
Cám ơn cụ Mapu nhé. Loại xe của em là 2.4 cụ ợ, chứ không phải 2.7. Cụ sửa lại dùm nhé. Thanks cụ. Em cũng muốn hôm nào ra off để chào các cụ, nhưng sáng Chủ nhật em có buổi tennis, nên không muốn bỏ. Cả tuẩn đi làm, nên cuối tuần muốn thể thao ti cụ ạ.
Ôi, những cơn gió tầm thường không đưa mợ quay lại được mà phải đợi em Hải yến mợ đưa mợ quay lại. Em sẽ cập nhật lại cho mợ thành 2.4

Cụ map ơi hội mình thêm chân tennis rùi..ka ka
Thế này thì đủ để tổ chức giải rồi cụ nhỉ.

Mr Chinh

Xe tăng
Website
ruttiennhanh247.vn
Em có người nhà muốn mua xe SantaFe, trong chi hội có cụ nào định bán hay đổi xe ko ạ? Cụ nào có ý định xin pm cho em vào hộp thư nhé! Tks các cụ!

thao_hiep

Xe buýt
Bé nhà chủ tịch khoẻ chưa ạ?

hiengia

Xe tải
Bé nhà chủ tịch khoẻ chưa ạ?
Cảm ơn cụ đã hỏi thăm, cháu vẫn đang nằm viện nhưng đỡ rồi, chắc phải vài ngày nữa mới về nhà được. Khổ thế đấy các cụ ạ, có con mọn nên cứ gọi là quay như ...:D:D:D

Trạng thái
Thớt đang đóng