FOCUS 5 cửa, một vài hình ảnh và cảm nhận

Patriot

Xe tải
Tranh thủ mấy ông anh đang làm chương trình “direct maketing” cho Ford FOCUS 5 cửa, em có ghé qua chụp vài tấm ảnh và chạy thử một vòng. Em sẽ up dần ảnh và nêu một vài nhận xét về em FOCUS này. Hiện nay Ford đang mời các khách hàng đăng ký đi thử xe FOCUS mới, em có thể giúp các bác đăng ký mà không cần mất nhiều thời gian, chỉ cần các bác cho em các thông tin sau:

1. Họ và tên
2. Địa chỉ gửi thư riêng (nhà riêng hoặc cơ quan)
3. Điện thoại/ Di động/ Email
4. Bằng lái xe ôtô: Có/ không

Nếu các bác ngại public thông tin cá nhân thì có thể PM cho em hoặc em sẽ chuyển phiếu đăng ký cho các bác vào buổi ọp cuối tuần này.

Chụp từ phía sau

tiếp

Cửa sau và không gian để đồ

Chỉnh sửa cuối:

Patriot

Xe tải
Các hình ảnh khác về ngoại thất

Raubac

Xe tăng
Do ở ta có nhiều xe Hatchback đời trước, dáng cổ, vuông thành sắc cạnh, nay không còn hợp thời nữa, vì vậy khi nhắc đến dòng Hatchback nhiều người thường liên tưởng ngay đến những chiếc xe cũ rích kia.
Ford VN ra phiên bản Focus 5door lần này sẽ giúp cho thị trường xe VN thêm phong phú về kiểu dáng, chiếc xe khá bắt mắt, nhưng có lẽ giá vẫn là vấn đề được nhiều người quan tâm nhất, 38k thì người tiêu dùng sẽ còn phải đắn đo nhiều.
Dòng Hatchback có nhược điểm là cốp thông với khoang hành khách, nếu để đồ có mùi thì người ngồi trong sẽ thấy khó chịu. Không biết dòng Focus có cải tiến gì cho vụ này không bác Patriot?

Patriot

Xe tải
Nội thất kết hợp da và nỉ cao cấp tương đối khá

Patriot

Xe tải
CD 6 đĩa cùng các phím chức năng và màn hình hiển thị

Còn đây, thay vì đèn báo cửa mở, có màn hình hiển thị cửa đang mở (nếu có thêm L/R nữa mới ngon)

Em nó thay váy áo

songlam

Xe buýt
Nhưng mà 38K mắc quá Pác ơi, giá đó em làm quả Mazda6 AT ngon hơn...

MZP

Xe tải
Bác cho em đăng ký với. Hii, em ko biết PM cho bác ntn. Bác ghi thông tin xong thì báo cho em để xoá đi...hihi
-done-
Em muốn lái một em màu đỏ hoặc màu vàng :)

Thank u bác

Chỉnh sửa cuối:

pigeon

Xe đạp
Hình đẹp và hấp dẫn quá, thanks bác Pha i ốt (y) (y) (y) ....em nầy đúng là cái mà người dân thành phố cần đấy phải không các bác? Nhỏ gọn vừa phải, đẹp, các chức năng khá đủ, giới trẻ sporty hay bình dân dùng rất hợp.....chỉ mỗi tội giá nó không bình dân tẹo nào, khi nào em có 100k rảnh rỗi thì may ra em mới bỏ 38k mua con này để người ta nhìn em như "gà" chứ không ai dám nghĩ là em có 100k:D :D :D ....hehehe...25k mới là giá tốt

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bác Pi ơi, nhưng bây giờ nếu em nó có giá 25K và bác có 25K thì bác có mua em nó không hay là bác lại lăn tăn em khác?

pigeon

Xe đạp
@Giaothong: Bác hỏi khéo nhỉ...nếu mà giá các thứ khác vẫn vậy, riêng Fò nó tung em này ra giá 25k chỉ sợ em xếp hàng không đến lượt mua thui. Thế bác khi ấy có xếp gạch không ạ?...hihi

Patriot

Xe tải
@MZP: Done.
@raubac: chắc là không cải thiện được nhiều đâu bác ạ. Em thấy cái lớp ngăn nó mỏng quẹt, gần như của Matiz :)

xebo

Xe bò ! ©
Dòng xe này chỉ phù hợp cho gia đình, nếu để đi giao dịch làm ăn e không hợp lắm. Tuy nhiên nếu giá giảm đi 10K thì cũng là sự lựa chọn cho nhiều người, trong đó có em.

minhconTMD

Xe tải
Xe cũng đẹp đấy chứ các bác.
Sau vụ giới thiệu xe này bác Ba chi ớt chắc cũng được Fo tặng 1 xe nhể.

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
38K con này thì đúng là chạy Rạn đít ngon hơn! Nội thất nhìn thấy hơi Hàng mã!
Bác Patriot có ảnh máy con này ko? Tiện thể bác nào có thông số kỹ thuật con này phang lên cho anh em bình luôn thể.

Patriot

Xe tải
minhconTMD nói:
Xe cũng đẹp đấy chứ các bác.
Sau vụ giới thiệu xe này bác Ba chi ớt chắc cũng được Fo tặng 1 xe nhể.
Hehe, nó tặng cái gì em kỉnh bác luôn, đổi lấy đồ Toy :))

Patriot

Xe tải
Cuối tuần này nếu ông anh xong việc sớm tôi sẽ mượn để anh em test nhé.

@BD: Bác sang bài Focus hatchback bên kia, hình như hôm nọ bác Nakio có chộp mấy tấm rồi đấy .

@MZP và các bác muốn test xe: đội hình 3 con Focus này mấy hôm nay đang đóng đô ở Legend bia (Vũ Ngọc Phan), hơn chục em chân dài + rất nhiều tặng phẩm đang chờ các bác, bác nào muốn test ngay thì ra đấy, không phải đăng ký gì sất :)