chế AUX +USB+THẺ NHỚ

ngocanh_alpine

Xe hơi
Kính chào Mod và các Cụ trên Of!
trên 1 số loại xe có cổng AUX nhưng nhà máy lại không kết nối nên không có chức năng này. Một số xe nhập không bắt được VOV giao thông.
nhà cháu đã đấu nối được AUX trên 1 số loại xe như camry, altis,rav4.....civic,crv.....

[/URL][/IMG]
khi có aux input rồi thì có thể chế thêm bộ đọc thẻ nhớ,usb,radio...
bộ này cháu chế gồm có: radio từ 87,5-108mhz usb,thẻ nhớ,line in...

. ưu điểm là thích hợp với các loại xe,nhất là xe nhập về không bắt được vov 91mhz đọc thẻ nhanh, nhạc nghe tốt, vẫn chỉnh bass,trere trên head unit bình thường tùy chất lượng nhạc các Cụ ạ,nếu lấy từ zing,nct...về thì vẫn nghe tốt, nếu muốn chất lượng nữa thì dùng music box....nén lại mp3 nghe thì hay nhất
nhược điểm là không hiện tên bài hát

kính chúc các CỤ mạnh khỏe,vạn lý bình an!

tối nay 1/1/2014 cháu vừa chế xong cho 1 bác ở đường LÁNg ạ
hình nó như này

kích thước: dài 110mmx30mmx30mm, nhỏ gọn xinh xắn các cụ gắn vào đâu cũng được ạ, không phải khoan khét gì
kính các Cụ!

Chỉnh sửa cuối:

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Thiết nghĩ cách của cụ chủ sẽ có giá thành rẻ hơn. Tuy nhiên, các cụ sẽ phải đục đẽo, chế cháo nhiều. Cụ nào không muốn đục đẽo và muốn bộ cắm jack zin thì có thể chọn giải pháp Yatour bên em.

cụ thể, sản phẩm này sẽ cắm vào cổng CD changer và sử dụng như 1 ổ đĩa CD nên chức năng, chất lượng nhạc không hề thay đổi so với CD nguyên bản

escapes

Xe buýt
Thiết nghĩ cách của cụ chủ sẽ có giá thành rẻ hơn. Tuy nhiên, các cụ sẽ phải đục đẽo, chế cháo nhiều. Cụ nào không muốn đục đẽo và muốn bộ cắm jack zin thì có thể chọn giải pháp Yatour bên em.

cụ thể, sản phẩm này sẽ cắm vào cổng CD changer và sử dụng như 1 ổ đĩa CD nên chức năng, chất lượng nhạc không hề thay đổi so với CD nguyên bản
Cụ cho xin thêm thông tin về sản phẩm này đi? chất lượng thế nào? Hoạt động có ổn định không? Lắp được cho những dòng xe nào hả cụ? xe em thì xe cỏ thôi, nhưng em muốn đồ tốt ạ, cụ cho thêm thông tin nhé. cảm ơn Cụ.

ducngoc_y

Xe tải
Hồi vào SG chơi đi chợ Nhật tảo cũng mua Module Mp3 này nghịch nhưng vẫn để đấy .Cụ chế dc thì cho em Đt em qua chỗ cụ chế cháo cho vui :) vodka cụ

ngocanh_alpine

Xe hơi
Chế vào cũng không phải đục đẽo gì nhiều các Cụ ạ, fm nghe tốt, nhạc vẫn hay,,mp3 chuẩn còn hay như cd,giá thành thật sự là rất rẻ.
Kính chúc các Cụ!

ngocanh_alpine

Xe hơi
chào Cụ!
xe của Cụ là xe gì ạ, cụ thể là cd như thế nào ạ.

ngocanh_alpine

Xe hơi
Hồi vào SG chơi đi chợ Nhật tảo cũng mua Module Mp3 này nghịch nhưng vẫn để đấy .Cụ chế dc thì cho em Đt em qua chỗ cụ chế cháo cho vui :) vodka cụ
Cụ cho cháu biết cd của cụ như thế nào ạ, cụ thể xe gì ,

bridge

Xe điện
Cụ cho pm cho em giá để có món USB, AUX ... cho CD của Civic 2008 nhé !!
Em thấy cái Yatour ngon, nhưng giá còn hơi cao, nên đang tìm xem có phương án khác ko ?

xuanha_ng

Xe điện
Mai e chụp ảnh cái đầu cd kenwood cổ ko aux thì cụ chế cho e đc ko. Đầu cd kenwood loại tháo đc mặt lắp ạ

Hoathanhtao

Xe điện
Tiếc thế,em mới vứt đi cái đầu CD âm thanh rất chuẩn mỗi tội không cắm được USB.

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ơi, cái cổng USB/AUX của Honda City nó chỉ nhận USB chứ lúc em cắm điện thoại Samsung Galaxy Trend vào thì nó chỉ biến thành cái sạc chứ không nhận được dữ liệu qua cổng usb làm em phải copy 201 bài hát từ máy điện thoại sang cái usb Transcend. Các cụ cao thủ giải thích cho em vì sao cái ạ?

ngocanh_alpine

Xe hơi
Em thấy cái Yatour ngon, nhưng giá còn hơi cao, nên đang tìm xem có phương án khác ko ?
chào CỤ!
em đã pm rùi ạ, cụ xem nhé
civic của CỤ đây ạ

Kính CỤ!

Chỉnh sửa cuối:

ngocanh_alpine

Xe hơi
Xe em Kia dùng đầu Alpine 1 Din Không có cổng Aux và usb cụ ạ Đây là cái Module giống của cụ <a
chào CỤ!
đúng module này đới, cd Alpine 1 Din của cụ là loại nào: 9801,9821,9805,.............cụ cho em biết em chỉ cụ cách làm

Chỉnh sửa cuối:

ducngoc_y

Xe tải
Thôi em nghic lại rồi cụ ạ cứ làm em đầu CD có USB mới cho lành chứ chế cháo nhỡ chập cháy thì chết
Nhìn dạo này nhiều xe cháy em cũng hãi Thank cụ nhé

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ cho xin thêm thông tin về sản phẩm này đi? chất lượng thế nào? Hoạt động có ổn định không? Lắp được cho những dòng xe nào hả cụ? xe em thì xe cỏ thôi, nhưng em muốn đồ tốt ạ, cụ cho thêm thông tin nhé. cảm ơn Cụ.
Yatour lắp được cho hầu hết các xe: Toyota, Honda, Mazda, Huyndai...Chất lượng thì như em đã nói ở trên, Yatour thay thế cho 1 ổ đĩa sẵn nên chất lượng nhạc sẽ không bị suy hao. Độ bền thì em bảo hành 01 năm đổi mới cho các cụ cơ mà...:D

Cụ đi xe gì vậy? Nếu không muốn lắp thêm thì các cụ có thể nâng cấp lên DVD cũng OK

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ cứ nghiên cứu kỹ đi...Hay cụ tính nâng cấp lên DVD cho tiện...vừa có USB, SD, AUX lại có thêm Bluetooth, GPS dẫn đường, camera lùi, ...

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Các cụ ơi, cái cổng USB/AUX của Honda City nó chỉ nhận USB chứ lúc em cắm điện thoại Samsung Galaxy Trend vào thì nó chỉ biến thành cái sạc chứ không nhận được dữ liệu qua cổng usb làm em phải copy 201 bài hát từ máy điện thoại sang cái usb Transcend. Các cụ cao thủ giải thích cho em vì sao cái ạ?
Cụ muốn nghe nhạc qua điện thoại thì cụ nên dùng sợi cable 02 đầu 3.5mm sẽ nghe nhạc ngon lành...Cụ cắm qua cổng USB thì nó biến thành chân sạc là đúng rồi...Nó không nhận dạng được thiết bị...Cụ làm như em nói là nghe nhạc qua điện thoại thoải mái

ngocanh_alpine

Xe hơi
Thôi em nghic lại rồi cụ ạ cứ làm em đầu CD có USB mới cho lành chứ chế cháo nhỡ chập cháy thì chết
Nhìn dạo này nhiều xe cháy em cũng hãi Thank cụ nhé
mấy loại này chỉnh bằng phần mềm CỤ ạ. cụ nhấn giữ F để vào setup rồi chuyển thôi, chuyển qua lại thấy AUX off thì cụ nhấn BAND on là được