Mất hết chìa khóa Camry Mỹ, các bác giúp em với !

Hôm qua anh em đi nhậu, mất cả chùm chìa khóa trong đó có chìa khóa xe Camry, lần trước bị mất một cái rồi, giờ mất nốt cái còn lại. Bây giờ thì chịu chết ko có cách nào nổ máy được ( có một chìa tự oánh nhưng chỉ mở được cửa thôi ạ).

Các bác đã gặp trường hợp này chưa ? Chỉ giáo cho em với ạ :6::6::6:

Đa tạ và vote tất cả các bác reply cho em (l)(l)(l)(l)

Kangoora

Xe tăng
Bác alô cho Mr. Toàn 0903405444 chuyên nhập xe Mỹ và các phụ tùng đặt hàng trên đường Lê Văn Lương. Mong bác sớm tìm được cách khắc phục để lại cưỡi e nó vù vù trên đường.

nightpinky

Xe buýt
Hôm qua anh em đi nhậu, mất cả chùm chìa khóa trong đó có chìa khóa xe Camry, lần trước bị mất một cái rồi, giờ mất nốt cái còn lại. Bây giờ thì chịu chết ko có cách nào nổ máy được ( có một chìa tự oánh nhưng chỉ mở được cửa thôi ạ).

Đặt ở Toyota được bác ạ.... Ra Toyota Thăng long ở Trần Đăng Ninh đi, ngon bổ rẻ...Chờ khoảng 2 tuần....Tốt nhất là không nghịch ngợm gì cả nếu không muốn phải reset lại toàn bộ hệ thống security

search

Xe điện
Em cũng biết một anh bị như bác, cuối cùng phải thay cả bộ khóa, tổng thiệt hại 30 củ. Toy việt chọi ko làm đc chìa cho xe nhập đâu, bác sẽ phải thay cả bộ của Toy vn đấy ợ.

dongocgiao2000

Xe hơi
Em cũng biết một anh bị như bác, cuối cùng phải thay cả bộ khóa, tổng thiệt hại 30 củ. Toy việt chọi ko làm đc chìa cho xe nhập đâu, bác sẽ phải thay cả bộ của Toy vn đấy ợ.
chắc ông anh bác bị chặt chém thế nào ấy chứ . Vào hãng đặt cái phôi rồi đánh chìa sau đó nó cắm máy vào reset code thôi mà, hình như khóa camry có điều khiển hãng bán 2-3 chai gì đó còn đặt trên ebay phôi trắng có 50us .Hơn nữa khóa xe nhập và LD có khác gì nhau đâu .

search

Xe điện
chắc ông anh bác bị chặt chém thế nào ấy chứ . Vào hãng đặt cái phôi rồi đánh chìa sau đó nó cắm máy vào reset code thôi mà, hình như khóa camry có điều khiển hãng bán 2-3 chai gì đó còn đặt trên ebay phôi trắng có 50us .Hơn nữa khóa xe nhập và LD có khác gì nhau đâu .
Cũng có thể như bác nói, nhưng bọn Toy hãng ở mình nó bắt thay hết toàn bộ khóa, 30 củ em cũng thấy chát quá nhưng bọn nó đòi như thế thật bác ạ

t260379

Xe hơi
Bác vào hãng hỏi kỹ lại xem .. Hình như 10 củ là ok khóa điều khiển security phải thay cả IC nên đắt bác à

nampro2504

Xe đạp
ong nen tim lai series o xe ( xe se ghi series ) roi ong mang den cho hang toyota VietNam de ho danh cho chia moi voi series cua xe ong

NamThanglong1

Xe buýt
ở bộ chìa khóa của mỗi xe đều có cung cấp theo cái code của nó( khắc chìm trên một miếng nhôm mỏng) không biết bác có còn giữ không hay vứt đi mất rồi, em cũng sợ mất chìa khóa lắm nên lúc nào cũng để một cái ở nhà, lúc nào chẳng may mất thì sẽ về lấy hoặc nhờ người nhà gửi đến. Nếu bác có number code của chìa khóa thì dù thằng toy vịt làm khó cho bác thì bác cũng có thể nhờ thằng nhập xe cho bác báo code sang Mẽo nó gửi chìa về theo đường bưu kiện chắc cũng không quá lâu, còn nếu mất rùi thì có khi phải thay cả ổ khóa thật giống như trường hợp bác Sớt đã nói thật đấy

Xe có 3 chìa cơ mà TGX, nếu mất 2 chìa chính có điều kiển thì dùng chìa phụ (driver key) tuy nhiên ko mở, khóa được cốp sau và cốp trong xe.

Mang miếng code hoặc ghi số vin vứt cho Minhcon mấy hôm là xong, chắc nó ko lấy tiền đâu, toàn anh em :))

C.O.N

Xe đạp

Bác cho số VIN xe và đặt 250 USD/1chia (khoảng 10-14ngay) là có chìa khóa cho bác thôi. Thanks bác!

Yahooooooooo

Xe hơi
Vẫn giữ miếng kim loại có code của chìa thì có làm lại chìa tại VN không hay phải gửi sang Mỹ làm hả kụ CON?

FcxClarity

Đi bộ
Chủ thớt khắc phục được chưa ạ. Nếu chưa thì ới em nhé. Cả chìa có điều khiển và không có điều khiển em đều có nhé