+ Trả lời
Trang 8 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 9 CuốiCuối
Kết quả: từ 71 đến 80 trong 90

Đề mục: Sao Thái Bạch mất sạch cửa nhà, phỏng các cụ?

Mua xe ngày
    14-02-2011
    Động cơ OF
    68 mã lực

Trích dẫn Phập viết Nghía cột cây số
    Năm ngoái em thái bạch mà đầu năm kiếm được, giữa năm vẫn kiếm được, gần cuối năm kiếm gấp đôi cả đầu và giữa năm, đến sát tết định dồn hết mua quả đất to nhưng lại thương bạn cho bạn vay thế là hết sạch sành sanh, năm nay lại đói
    Cụ nhồi thế thì vốn cụ phải trường, nhưng dù có trường đến đâu mà nhồi thì viễn cảnh ở gầm cầu là điều tất yếu!
    Vạn vật không qua được chữ tham!!!

Mua xe ngày
    03-02-2014
    Động cơ OF
    7 mã lực

Nam ngoai em cung sao thai bach cung ko sao ac ah! Chi ton tien ti thoi nhung dc nhieu cai bac ah!

Mua xe ngày
    28-11-2012
    Động cơ OF
    41 mã lực

Trích dẫn lanhuong1965 viết Nghía cột cây số
    Cụ nhồi thế thì vốn cụ phải trường, nhưng dù có trường đến đâu mà nhồi thì viễn cảnh ở gầm cầu là điều tất yếu!
    Vạn vật không qua được chữ tham!!!
    Em có tham đâu, em cứu bạn em đấy chứ cụ

Mua xe ngày
    03-02-2014
    Động cơ OF
    7 mã lực

Chuc cu nam moi vui ve va may an

Mua xe ngày
    03-02-2014
    Động cơ OF
    7 mã lực

Dau nam cu lam le dang sao giai han nua nhe

Mua xe ngày
    06-08-2010
    Thường ở
    Gu _ Le ...
    Động cơ OF
    46 mã lực

Trích dẫn Phập viết Nghía cột cây số
    Năm ngoái em thái bạch mà đầu năm kiếm được, giữa năm vẫn kiếm được, gần cuối năm kiếm gấp đôi cả đầu và giữa năm, đến sát tết định dồn hết mua quả đất to nhưng lại thương bạn cho bạn vay thế là hết sạch sành sanh, năm nay lại đói
    Về cái vần đề sao giăng này nó cũng loằng ngoằng lắm, không chỉ là Thái Bạch đơn thuần... Mà còn phụ thuộc tuổi của cụ Phập thuộc hành gì, mạng gì, có bị khắc trong năm rơi vào Thái bạch không..Em cà rốt nên chỉ lõm bõm nhớ như thế, đại khái có người bị mất tiền hoặc rất nhiều tiền nhưng có người chỉ mất ít thậm chí còn ăn ra... Thôi em lảm nhảm thế thui không các cụ am hiểu vào ném đá cho thì chít em !
    À quên, năm em bị Thái bạch cũng mất tí tiền rất ngớ ngẩn, nhưng đành cười xòa, chả làm thế nào được.
    lyhuong đã sửa : 05-02-2014 lúc 17:03 Lý do: Thêm chữ.
    Mình có ông chú làm ở Viettel

Mua xe ngày
    09-03-2011
    Động cơ OF
    40 mã lực

Năn ngoái gấu nhà e Thái Bạch để túi trong cốp xe nó cậy hết đi toi gần nửa trăm.....
    E cho thuê kho xưởng sân bãi xe container vào thoải mái cụ Chưa đăng ký có nhu cầu allo e : 0919.11.1976"

Mua xe ngày
    28-11-2012
    Động cơ OF
    41 mã lực

Trích dẫn lyhuong viết Nghía cột cây số
    Về cái vần đề sao giăng này nó cũng loằng ngoằng lắm, không chỉ là Thái Bạch đơn thuần... Mà còn phụ thuộc tuổi của cụ Phập thuộc hành gì, mạng gì, có bị khắc trong năm rơi vào Thái bạch không..Em cà rốt nên chỉ lõm bõm nhớ như thế, đại khái có người bị mất tiền hoặc rất nhiều tiền nhưng có người chỉ mất ít thậm chí còn ăn ra... Thôi em lảm nhảm thế thui không các cụ am hiểu vào ném đá cho thì chít em !
    À quên, năm em bị Thái bạch cũng mất tí tiền rất ngớ ngẩn, nhưng đành cười xòa, chả làm thế nào được.
    Cụ là sư phụ em về sao giăng này rồi, nói thật là đến lúc hết năm rồi em mới biết con thái bạch nó kinh khủng thế, nhưng dù sao em cũng tự vấn rằng còn may vì đã giúp được thằng bạn qua cơn hoạn nạn và tin tưởng rằng sẽ đến lúc thái lai.

Đầu năm em cũng sẽ đi vãn cảnh chùa và chỉ cầu xin chữ an, số em không giàu nên chỉ xin thế thôi.
    Phập đã sửa : 05-02-2014 lúc 17:21

Mua xe ngày
    19-06-2012
    Động cơ OF
    17 mã lực

Trích dẫn xuyển viết Nghía cột cây số
    Mấy hôm nay cuối năm em đi xem tử vi. Lão nhà em năm tới 2014 sao Thái Bạch, em cũng Thái Bạch. Thầy bảo chả sao đâu cứ cúng sao giải hạn là hết. Em lại nghe các chị sồn sồn bảo sao Thái Bạch là sợ lắm, mất sạch cửa nhà, sức khoẻ này nọ chết ng có khi lại đứt cả đôi...

Ôi năm nay 2013 em sao Thái Dương, em mua đc cái nhà thì lại phải đi cắm sổ đỏ để lo tiền cho lão làm ăn, một cái thì sổ đỏ bị chậm do lão tin bạn... Chán quá các cụ ạ. Chả hiểu Thái Bạch thì còn nát đến đâu. Mà năm tới em buộc phải mở một cái cửa hàng, bán đồ thời trang, không mở là ko đc vì xưởng xiếc em làm xong hết rồi.

Các cụ hiến kế hoặc chia sẻ kinh nghiệm cho em đỡ sợ với ạ. Em thân đàn bà con gái, nghe hết tiền hoặc chết chiếc này nọ, sợ lắm.

Có j em vodka, đội ơn các cụ.
    Ai bảo mợ mà lung tung thế,mợ là người làm ăn thì tìm thầy tử tế mà xem cho thuận nhé.Thái bạch kiếm bao nhiêu tiêu hết bấy nhiêu,có tiền đưa hết cho vợ hoặc mua nhà mua cửa mua xe cho hết tiền,chứ ai bảo là mất sạch nhà cửa với sức khỏe này nọ,luyên thuyên.

Mua xe ngày
    25-08-2009
    Thường ở
    313 Phố Vọng
    Động cơ OF
    38 mã lực

Hic, năm nay e cũng Thái Bạch đây, 1984 hi vọng an lành. @@
    E cần bán BMW 318i đời chót, đk 2007 cực ngon Cụ Chưa đăng ký ạ 0948.666.848

+ Trả lời
Trang 8 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 9 CuốiCuối