Chi hội Nắp thùng điện Carryboy hỏng thì sửa ở đâu các cụ ơi?

hainh

Xe máy
Kính các cụ,

Cái nắp thùng điện của nhà cháu nó bị hỏng cả 2 thanh Gas Struts với cả cũng có một số lỗi phần khóa chắc do lâu ngày bị lệch gì đó nên lúc mở ra mở vào rất khổ.

Các cụ có biết chỗ nào kinh nghiệm sửa cái này chỉ giúp cháu với ạ.

Cháu xin cảm ơn ạ,

08512

Xe điện
Kính các cụ, Cái nắp thùng điện của nhà cháu nó bị hỏng cả 2 thanh Gas Struts với cả cũng có một số lỗi phần khóa chắc do lâu ngày bị lệch gì đó nên lúc mở ra mở vào rất khổ. Các cụ có biết chỗ nào kinh nghiệm sửa cái này chỉ giúp cháu với ạ. Cháu xin cảm ơn ạ,
cụ thử mang ra cửa hàng nội thất ô tô Việt ở chỗ đường Thái hà mới nhé

Vunguyen.vn

Xe tải
Trong hội hình như nó là cái thùng điện duy nhất còn sót lại thì phải , tuyệt chủng rồi vì nó rất tuyệt vời khi chủ xe muốn tập thể dục & luyện tính kiên nhẫn .

hainh

Xe máy
Trong hội hình như nó là cái thùng điện duy nhất còn sót lại thì phải , tuyệt chủng rồi vì nó rất tuyệt vời khi chủ xe muốn tập thể dục & luyện tính kiên nhẫn .
Hi hi,

Vậy là hàng độc rồi, em đã cố tự tìm cách chỉnh sửa cái khóa rồi nhưng cũng chỉ đỡ được phần nào thôi chứ đúng là luôn phải tay to mới xong. Khá bực mình...

Đợt này nó lại hỏng 2 thanh trợ lực nữa nên mỗi lần đi siêu thị hoặc chở đồ thì rất chi là mệt, đến bộ vợt tennis cũng đem vứt luôn lên hàng ghế sau chứ ko bỏ vào thùng nữa :(

BMWHOLIDAY

Xe buýt
Kính các cụ,

Cái nắp thùng điện của nhà cháu nó bị hỏng cả 2 thanh Gas Struts với cả cũng có một số lỗi phần khóa chắc do lâu ngày bị lệch gì đó nên lúc mở ra mở vào rất khổ.

Các cụ có biết chỗ nào kinh nghiệm sửa cái này chỉ giúp cháu với ạ.

Cháu xin cảm ơn ạ,
Cụ chạy qua "Nội Thất Ô Tô Việt" tại 38 Thái Hà Mới (đoạn nối Thái Hà và Thái Thịnh), anh em ngó cụ thể như thế nào thì mới xử lý được, dùng loại này nên để ý 1 chút chứ không hay toi thanh piton lắm.

Thích Triton

Xe điện
Piton vào chợ trời mua. Chaichen mua nghe nói rẻ và ok lắm.

Bom_DepZai

Đi bộ
không phải tuyệt chủng đâu. em đang sử dụng 1 em nữa

Ninhkiet

Xe máy
Các bác thấy con lancer thế nào , e sắp mua xe nên đang tham khảo dòng này :(
giá + độ lên đẹp nhưng nghe nói dòng này ăn xăng và sửa chữa tốn kém lắm :(