Màn hình LCD Ford Mondeo 2005 V6 2.5

need-4-speed

Đi bộ
Tình hình là vợ mông đau 2005 của em cháu bị trầy xước 2 cái mặt LCD gắn trên ghế tài và ghế phụ. Hoạt động vẫn ok. chỉ cái tội hơi mất thẩm mỹ tí, nên em cháu muốn thay 2 cái LCD này, cụ nào biết ở đâu có hàng này xin chỉ giúp.

Mondeo Apec

Xe buýt
Tình hình là vợ mông đau 2005 của em cháu bị trầy xước 2 cái mặt LCD gắn trên ghế tài và ghế phụ. Hoạt động vẫn ok. chỉ cái tội hơi mất thẩm mỹ tí, nên em cháu muốn thay 2 cái LCD này, cụ nào biết ở đâu có hàng này xin chỉ giúp.
13 củ 1 cái cụ có chịu được không trước em thay 1 cái đặt hãng fo

hoang chinh

Xe điện

Mondeo Apec

Xe buýt
Cái màn hình sau nếu hỏng thì có sửa được ko cụ Mondeo Apec ?
Chắc là cụ chưa hỏng chứ gì? Em thường đi một mình nên chả mấy khi dùng đợt trước nó chỉ bản 1 tý thôi đưa vào thợ nó làm hỏng nên phải thay thôi, ko có thì thiếu ó thì thừa ấy mà.

BMW_TN

Xe buýt
Chắc là cụ chưa hỏng chứ gì? Em thường đi một mình nên chả mấy khi dùng đợt trước nó chỉ bản 1 tý thôi đưa vào thợ nó làm hỏng nên phải thay thôi, ko có thì thiếu ó thì thừa ấy mà.
Của e có biểu hiện rồi, thấy màn hình mờ đi, ko còn nét như ban đầu nữa nên e mới hỏi là cái màn hình ấy có sửa đc ko đấy ạ !

Mondeo Apec

Xe buýt
Của e có biểu hiện rồi, thấy màn hình mờ đi, ko còn nét như ban đầu nữa nên e mới hỏi là cái màn hình ấy có sửa đc ko đấy ạ !
Mờ dần thì không sửa được đâu, kệ nó thôi thay mới tốn lắm đặt hàng cũng khó

ngoibet

Xe điện
Website
facebook.com
Bản thân 3 cái MH ấy có nét đâu, em thấy đúng là ko có thì thiếu mà có thì thừa, em cần mỗi cái MH trung tâm để,ắp camuif, còn hai cái sau thi thoảng tụi F1 nó đòi xem hoạt hình đi xa

tung_pvn

Xe tải
Ôi giời, 2 cái màn hình sau nó hỏng thôi bỏ đi cụ ạ, nhà em trước 2 đứa còn đòi coi này nọ, h lên xe là ipad nhanh gọn lẹ, đúng là ko có thì thiếu, có thì hơi thừa.

TOANHIGHSKY

[Tịch thu bằng lái]
Website
longbienauto.com
màn của cu mấy inch đấy ạ.cụ muốn thay màn mới qua bên em xem nhé

need-4-speed

Đi bộ
may quá của e vẫn nguyên 3 màn
Màn hình của em nó thế này (đây là hình em cọp trên mạng) :
http://xefordcu.com/kcfinder/upload/images/Picture 057(1).jpg

Tình hình là nó còn hoạt động tốt, chỉ bị trầy xước bên ngoài trên mặt LCD, em cũng kg muốn đặt hãng (dù có hàng hay kg) làm chi cho nó đắt đỏ, em muốn hỏi có cụ nào có đúng hàng này dư secondhand thì để lại cho em, hoặc nếu có giải pháp thay luôn 2 con này sang Model khác được kg (màn hình wide / HD thì càng tốt) thì báo giá luôn cho em. Nhắn luôn số phone để em liên lạc cho tiện.

Cảm ơn các cụ.
P/S: Em ở SaiGon...

Mondeo Apec

Xe buýt
Màn hình của em nó thế này (đây là hình em cọp trên mạng) :
http://xefordcu.com/kcfinder/upload/images/Picture 057(1).jpg

Tình hình là nó còn hoạt động tốt, chỉ bị trầy xước bên ngoài trên mặt LCD, em cũng kg muốn đặt hãng (dù có hàng hay kg) làm chi cho nó đắt đỏ, em muốn hỏi có cụ nào có đúng hàng này dư secondhand thì để lại cho em, hoặc nếu có giải pháp thay luôn 2 con này sang Model khác được kg (màn hình wide / HD thì càng tốt) thì báo giá luôn cho em. Nhắn luôn số phone để em liên lạc cho tiện.

Cảm ơn các cụ.
P/S: Em ở SaiGon...
Em xuôi cụ nhé, cụ thay thì se mất giá màn hình nó có lớp ni long rất mỏng cụ mua lọ đánh bóng sơn Sonax cụ đánh xong là bóng mượt ngay, cụ khéo tay thì cụ tháo ra và bóc lớp ni lông đó đi nhớ trên bề mặt là hai lớp nên chỉ được bóc 1 lớp sau đó mua miếng dán ipat dán vào là ngon

thankingbac

Xe tải
Mondeo 2005 tốn bao nhiêu lít vậy bác?

need-4-speed

Đi bộ
Em xuôi cụ nhé, cụ thay thì se mất giá màn hình nó có lớp ni long rất mỏng cụ mua lọ đánh bóng sơn Sonax cụ đánh xong là bóng mượt ngay, cụ khéo tay thì cụ tháo ra và bóc lớp ni lông đó đi nhớ trên bề mặt là hai lớp nên chỉ được bóc 1 lớp sau đó mua miếng dán ipat dán vào là ngon
Không cụ ạ, em cháu đã lột lớp nilon đó mà thấy nó vẫn xước.. đúng là nó có 2 lớp, lớp ngoài thì chỉ là tờ giấy nilon keo trong dán bảo vệ màn hình thôi,mà em đang tính cạo thêm lớp bên trong của nó ra luôn, em cạo dc 1 tí rồi, dự là sẽ cao tiếp, hơi khó nhưng cạo khéo chắc được.. Bước đường cùng hận đời em thay luôn 2 quả trong hãng vậy.

huyhung81

Xe hơi
3 màn hình này độ phân giải thấp mà nên xem chán lắm, cụ thay màn hình đời mới của taiwan vào nét căng mà giá lại rẻ, tất nhiên phải chế lại chỗ lắp đặt chút