Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần V

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

supporter

Xe điện
Các cụ xây nhà nhanh quá. Sang nhà mới liên tục.
Nhân tiện em hỏi tí, dừng đèn đỏ mà vòng tua máy không ổn định thì do cái van không tải bị bẩn đúng ko nhỉ? Nếu đúng thì các cụ hay vệ sinh ở đâu thế?

Mondeo Apec

Xe buýt
Hôm nay mát giời em cũng đăng ký một suất cụ Phan 3H nhé. Chúc cụ luôn vui khỏe.

Mondeo Apec

Xe buýt
Các cụ xây nhà nhanh quá. Sang nhà mới liên tục.
Nhân tiện em hỏi tí, dừng đèn đỏ mà vòng tua máy không ổn định thì do cái van không tải bị bẩn đúng ko nhỉ? Nếu đúng thì các cụ hay vệ sinh ở đâu thế?
Cụ dùng tay kéo dây ga cụ thấy tiếng kêu như ếch kêu thì van không tải hỏng phải thay mới. "Nếu đúng thì các cụ hay vệ sinh ở đâu thế" Cái này tự tháo vệ sinh được cụ lấy cái cờ lê 10 tháo 2 con ốc và tháo cái giắc điên rút ra lấy xăng mà lau sạch sau đó lắp vào là xong thời gian hết 15 phút

Mondeo Apec

Xe buýt
Chào thớt mới, em lại vào khoe mông

Mông nào chả giống mông nào một nhà sản xuất khoe gì mà khoe nhiều thế hả cụ. Có riêng một thớt khoe xe cụ sang bên ấy bên này khoe bên này là tập hợp sửa chữa mà

Chỉnh sửa cuối:
11 Đường Thanh Niên, Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.
Website
www.facebook.com
Mông nào chả giống mông nào một nhà sản xuất khoe gì mà khoe nhiều thế hả cụ. Có riêng một thớt khoe xe cụ sang bên ấy bên này khoe bên này là tập hợp sửa chữa mà
Hình minh họa cho sinh động thôi cụ ơi :))

Mondeo Apec

Xe buýt
Các cụ nên bắn rút vào nẹp cánh cửa nhé giờ đạo chích bắt đầu thích nẹp của mông già roài có cụ mất rồi đấy hơn 4 củ một bộ cơ đấy.

iceheart868

Xe hơi
E cũng góp vui Mông nhà e chó nó xôm chợ :))

Chỉnh sửa cuối:

iceheart868

Xe hơi
Xe e hôm vừa rồi leo dốc Tam Đảo đến đoạn cao nhất thấy có tí nước chảy vài chân ga, e nghĩ là nước điều hòa nh ko hiểu sao lại chảy vài trong đc ạ mong các kụ tư vấn :)

Mondeo Apec

Xe buýt
Em định thay mấy con ốc La zăng của ESCAPE có cụ nào thay cho em biết với

Mon07

Xe buýt
Xe e hôm vừa rồi leo dốc Tam Đảo đến đoạn cao nhất thấy có tí nước chảy vài chân ga, e nghĩ là nước điều hòa nh ko hiểu sao lại chảy vài trong đc ạ mong các kụ tư vấn :)
Nhìn xe cụ trông quen lắm ý. Nước điều hòa đấy cụ ạ. Khi leo dốc, động cơ dồn tải để leo rồi nên bớt tải của điều hòa dẫn đến dàn lạnh trong tablo không đủ lạnh nên băng bám trên dàn bị chẩy nước và rớt vào chân cụ. Nước đấy nó vẫn còn mát đấy, nếu nó không mát thì em dự là nước... "khác"... :))
Em định thay mấy con ốc La zăng của ESCAPE có cụ nào thay cho em biết với
Ốc của Ếch đẹp hơn hả cụ? Có nhất thiết phải thế không? :)

canhbuom55

Xe máy
Các cụ nên bắn rút vào nẹp cánh cửa nhé giờ đạo chích bắt đầu thích nẹp của mông già roài có cụ mất rồi đấy hơn 4 củ một bộ cơ đấy.
. Ca này tôi bị cách đây 4 năm rồi chứ không phải bây giờ bọn nó mới thích đâu. Mua cả bộ 4,8 củ, buốt như đau ruột thừa nhưng vẫn phải nghiến răng. Hôm rồi tôi có hỏi tư vấn về chống mốc cho ghế Mondeo. Nhiều Cụ khuyên nên dùng Spraynine là tốt.... Tôi đã tìm được chỗ cung cấp nhưng đọc hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh thì họ nói rõ không dùng cho đồ len dạ, đồ da, kính... chính xác là dư lày " ....do not use on wool, leather, glass..." Do đó tôi không dám xài vì tôi tin thằng Obama này nó không nói xạo về sản phẩm của nó như Khựa và Vịt. May mà hồi 6 tháng tuổi tôi được bố mẹ cho dự lớp tiếng Anh cơ bản nên biết được quả này chứ không thì dễ ăn đòn như chơi.

Mon07

Xe buýt
. Ca này tôi bị cách đây 4 năm rồi chứ không phải bây giờ bọn nó mới thích đâu. Mua cả bộ 4,8 củ, buốt như đau ruột thừa nhưng vẫn phải nghiến răng. Hôm rồi tôi có hỏi tư vấn về chống mốc cho ghế Mondeo. Nhiều Cụ khuyên nên dùng Spraynine là tốt.... Tôi đã tìm được chỗ cung cấp nhưng đọc hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh thì họ nói rõ không dùng cho đồ len dạ, đồ da, kính... chính xác là dư lày " ....do not use on wool, leather, glass..." Do đó tôi không dám xài vì tôi tin thằng Obama này nó không nói xạo về sản phẩm của nó như Khựa và Vịt. May mà hồi 6 tháng tuổi tôi được bố mẹ cho dự lớp tiếng Anh cơ bản nên biết được quả này chứ không thì dễ ăn đòn như chơi.
Spray9 cũng giống các sản phẩm chuyên dung khác như Sonax, 3M..., nó cũng có nhiều dòng sản phẩm cụ ạ. Có loại cho da, có loại cho nhựa, có loại cho kính... Cần xem cụ thể để lựa chon chính xác trước khi dung chứ không thì... Hix...

Chỉnh sửa cuối:

canhbuom55

Xe máy
Spray9 cũng giống các sản phẩm chuyên dung khác như Sonax, 3M..., nó cũng có nhiều dòng sản phẩm cụ ạ. Có loại cho da, có loại cho nhựa, có loại cho kính... Cần xem cụ thể để lựa chon chính xác trước khi dung chứ không thì... Cụ Mondeo 2004 ơi, cho anh em them it thong tin đi. Em ko có sẵn lọ đấy ở đây nên chưa đọc được xem loại em đang dung có dung được cho da, nhựa, cao su không?
. Báo cáo Cụ là em đọc ngay hướng dẫn in trên sản phẩm đấy ạ (chứ không phải tờ rơi, quảng cáo đâu). Em cũng đã nói mục đích sử dụng là chống mốc cho ghế Mon và người bán cũng nói là dùng cho mục đích đó rất tốt, đã có một số dùng và khẳng định rồi....Lúc giao hàng tôi cũng rất tin là vậy vì đã thấy các Cụ trên này nói vậy. Về nhà, có kính và thời gian em mới đọc và thấy như vậy. E cũng đã phone lại với người bán thì họ cũng nói như em vừa trình bày ở trên đó. Cá nhân em, em tin hướng dẫn sử dụng là chuẩn, còn chỉ nghe nói lại thì....khó tin lắm. Em viết cái này mục đích cũng chỉ là trao đổi trong nhà Mon để các Cụ cẩn thận check trước khi dùng thôi, nhỡ có ai không biết tiếng anh, dùng nhầm sản phẩm thì chắc là không hay rồi.

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com
Xe nhà em chứ xe nào x-(

Tốn thêm hơn 2 loét mua cái lọ tẩy keo với nửa buổi chiều cậy keo,

giải pháp của em chắc là sơn lại và bỏ nẹp các cụ ạ

30/4 vừa rồi em làm quả Quảng bình rồi Huế, đi dg HCM rồi lại ra Phong nha về tới Vinh em đi đường cũ về Sầm sơn đường xấu,tổng cộng 1800km mà em nó xơi hết tròn 3,5tr xăng A92 các cụ ạ

iceheart868

Xe hơi
Xe nhà em chứ xe nào x-(

Tốn thêm hơn 2 loét mua cái lọ tẩy keo với nửa buổi chiều cậy keo,

giải pháp của em chắc là sơn lại và bỏ nẹp các cụ ạ

30/4 vừa rồi em làm quả Quảng bình rồi Huế, đi dg HCM rồi lại ra Phong nha về tới Vinh em đi đường cũ về Sầm sơn đường xấu,tổng cộng 1800km mà em nó xơi hết tròn 3,5tr xăng A92 các cụ ạ
E chả đo bao giờ, cứ hết là đổ đầy nh e chắc chắn xe e ko thể ăn ít đc như xe kụ. Kụ làm thế nào tài thế chỉ e với nhé :)

iceheart868

Xe hơi
Nhìn xe cụ trông quen lắm ý. Nước điều hòa đấy cụ ạ. Khi leo dốc, động cơ dồn tải để leo rồi nên bớt tải của điều hòa dẫn đến dàn lạnh trong tablo không đủ lạnh nên băng bám trên dàn bị chẩy nước và rớt vào chân cụ. Nước đấy nó vẫn còn mát đấy, nếu nó không mát thì em dự là nước... "khác"... :))
Chắc kụ và e cũng hay lượn lờ đánh võng nên nhìn quen ợ, xe kụ biển số bnh để lần sau có gặp e sẽ nháy đèn chào kụ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng