Chi hội Xuất quân VOC - Cúp ơi về đây

daicatroc

Xe buýt
Giải đua xe địa hình tranh cúp VOC 2014 lần này, kiểu gì Triton mình chả đoạt giải, không giải nhất thì giải bét, thế nên em đề nghị chúng ta tổ chức bữa xuất quân cho nó hoành tráng, một là chuẩn bị bia bọt rửa cúp, hai là các nhà tài trợ sẽ trao tiền thưởng trước cho các đội cho tăng phần khí thế.

VOC lần này chúng ta chơi trên tinh thần vui vẻ là chính, thích thì chơi, không quan trọng chuyện thắng thua - Chơi đẹp, vui, đồng đội. Nhưng em nghĩ đội mình cũng nên biết nhường nhịn các đội bạn tý, đừng mang hết Cúp về nhà, nhà mình chật rồi không có chỗ treo, còn thông tin này cũng chỉ nên lưu hành nội bộ, anh em mình biết với nhau thôi chứ đừng public ra ngoài, các đội khác nghe thấy sợ quá bỏ thi thì giải đấu cũng mất vui.

Túm lại kính mời anh em đội Triton, Các Nhà Tài trợ cùng gia đình đúng 18h ngày mai tại Nhà hàng Hòa Cá 89 Lê Văn Lương,chúng ta sẽ làm lễ xuất quân Team TVC lên đường.
- Lưu ý : Quán không phục vụ cocacola, nước ngọt, pepsi, ... chỉ phục vụ đồ uống có cồn, hạn chế cho trẻ em dưới 18 tuổi, thanh niên nghiêm túc, phụ nữ có thai và đang cho con .....bú.
Quốc vương Campuchia tài trợ

Trân trọng kính mời

Chỉnh sửa cuối:

anhvan2390

Xe tăng
Hôm qua bắt quả tang CT đi rửa xe ( chắc để đi rước Cúp ) cùng em nào đó chưn dài kinh khủng ở Lê Ngọc Hân, em chụp ảnh lấy bằng chứng nhưng rất tiếc máy bị full card,

daicatroc

Xe buýt
Hôm qua bắt quả tang CT đi rửa xe ( chắc để đi rước Cúp ) cùng em nào đó chưn dài kinh khủng ở Lê Ngọc Hân, em chụp ảnh lấy bằng chứng nhưng rất tiếc máy bị full card,
Này cái thằng chim tung tăng kia, dán băng dính vào mồm bi giờ, chú phải giữ hạnh phúc gia đình cho a chứ, xóa ngay bằng chứng,gấu đọc comment này là a xong đời

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Chim Tung Tăng xóa ngay comments này đi sao lại tung tin lên như thế... sập giàn thiên lý nhà CT bây giờ.

Vunguyen.vn

Xe tải
Nói chung là giải rút ở đâu chưa cần biết nhưng được cái khí thế hừng hực nhậu trước, trong khi,sau giải đã lên lịch rất rõ ràng & nghiêm túc..hoho
VDV cố lên. Zô..