Everest 2010 Limited thắc mắc.

pokori

Đi bộ
E mới mua con everest 2010 AT cũ được hơn tuần có mấy điều thắc mắc, mong được các bác chỉ giáo.
1/ trên đồng hồ taplo e thấy có biểu tượng chống trộm nhưng ko sáng ( trong sách hướng dẫn sd nói khi mở điện xe biểu tượng đó sáng lên rồi tắt). như vậy có phải là ford vn đã bỏ option chống trộm phải không ạ? e định sang cam làm một bộ về lắp, nếu vậy phải thay cả bộ điều khiển phải không ạ? vì điều khiển zin của xe chỉ có 2 nút khóa và mở.
2/ trên đồng hồ taplo e thấy có biểu tượng đèn gầm và đèn cos ở gần chỗ đèn pha. mà khi đi e mở đèn lên không thấy nó sáng. có phải là bị hỏng đèn biểu tượng đó không? vì đèn zin tối quá nên thỉnh thoảng bị giật mình tưởng chưa mở đèn , toàn phải nhìn vào cái công tắc mở đèn để kiểm tra..:-o
3/ có bác nào nghiên cứu 2 cái cần cruise control và volume của 2013 lắp cho 2010 được không?
4/ e định lắp thêm tự động khóa cửa và tự động lên kính có ảnh hưởng gì tới hệ thống không? vì e mới làm cái tự động gập gương nhưng chưa đươc ưng ý lắm. thỉnh thoảng tắt điện mà nó không gập:-$

Tuanhang9193

Xe buýt
2 tháng trôi qua ~ 60 ngày cụ chủ thớt ngóng trông mà chưa có ai pm ! Em ủn phát lấy may cho cụ chủ thớt :))

Tùng GT

Xe hơi
Ko ai giải đáp những thắc mắc của cụ chủ ak :))