(Lưu trữ) Tập đoàn BRL Nơi vinh danh các con buôn có mã lực Max

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tập Đoàn BRL: Nơi các con buôn khai báo Ngựa của mình ( 1 còm duy nhất trong 1 ngày)

Kính các cụ các mợ!

Thế theo yêu cầu của các nhà buôn muốn biết thành quả của mình sau những năm tháng vất vả theo đuổi con đường BRL, em lập thớt này mục đích lấy số liệu và thống kê số ngựa của các con buôn.

Yêu cầu:
1/ Mỗi con buôn chỉ có 1 còm duy nhất 1 trên ngày ở thớt này.
2/ Con buôn nào vui tính làm trên 1 còm sẽ bị xóa hết và không có trong DS em tổng hợp
.

Rất mong các cụ các mợ ủng hộ và làm đúng giúp em.
Trân trọng.

Kính các cụ, các mợ!

Nhân sự kiện Reset lại mã lực, tập đoàn BRL ta lại nhộn nhịp trở lại. Các Nhà Buôn hay em gọi dân dã là Con Buôn lại có dịp tụ tập tại đây, cùng hóng hớt, mời mọc, giúp nhau phát triển mã lực, tiến tới gặp gỡ, ọp ẹp; phát triển tình cảm không ngừng :)

Để các Con Buôn nắm được cơ bản nội dung của Tập đoàn BRL, em xin tóm tắt lại cách thức để tăng một mã lực và nguyên tắc MỜI - TRẢ rượu của tập đoàn ta.

I/ Làm thế nào để tăng được mã lực: Để có thêm 01 mã lực, các thành viên OF có những cách sau:

1/ Cứ mỗi 60 ngày tuổi, các cụ mợ được tặng 1 mã (cái này hay, sống lâu lên lão làng :)))
2/ Có 100 bài viết cũng được hưởng 1 mã (với các Kinh spam như lão Túng, lão Su say thì quá đơn giản; nhưng với người ít viết và viết ko chọn mục thì khó phết :( viết xong bài lại bị xóa )
3/ Nhận được 1000 Ly Vodka.
- Lượng ly Vodka này dựa vào mã lực của người mời. VD: mã lực của em là 10 thì mỗi lần rót cho 1 cụ, cụ ấy sẽ được 10 ly; và khi em rót cho cụ ý 100 lần thì cụ ý cũng được tăng 1 mã. Ngược lại nếu em mời vang đỏ thì người nhận cũng bị trừ đi số mã lực tương ứng

Nghe thì khoai nhưng thông thường mã lực của mỗi thành viên sẽ tăng theo cấp số cộng nên càng về cuối, mã lực tăng càng nhanh, chẳng hạn khi Mã lực của em được 1000 thì rót 1 phát, người nhận sẽ được 1 mã; em có 1 triệu mã thì mỗi lần rót, người nhận sẽ tăng 1000 mã...

Chính vì việc nhận được nhiều Vodka sẽ tăng nhiều mã lực nên... TẬP ĐOÀN BRL RA ĐỜI :))

II/ Nguyên tắc và luật rót khi mời Vodka

1/ Các thành viên mới của OF có số rượu mời sẵn là 10 chén
2/ Mã lực của thành viên chỉ được xuất hiện khi thành viên đạt được cấp độ Xe hơi (50km). Khi chưa có mã lực (mã lực = 0) thì rót rượu chỉ có thông điệp chứ không tăng cho người nhận chén rượu vodka nào. Tương tự như vậy với vang đỏ.
3/ Một ngày (24h) chỉ rót được cho tối đa 20 người và phải rót một vòng 20 người mới quay trở lại được cho người ban đầu (Thế là không có đắp bờ các cụ mợ nhé :))
4/ Số lượng vote xuất hiện trong trang Thiết lập cá nhân của thành viên sẽ là 25 để biết được 25 người gần nhất vote cho mình là ai, thông điệp đi kèm là gì và mình nhận được vodka hay vang đỏ.

Chi tiết mời các cụ mợ tham khảo TẠI ĐÂY

Quy định, tôn chỉ hoạt của tập đoàn BRL

- Tập đoàn BRL là một Chi hội trực thuộc diễn đàn Otofun, được BĐH diễn đàn công nhận và tạo điều kiện hoạt động.

- Mọi thành viên Tập đoàn có nghĩa vụ tuân thủ nội quy diễn đàn, đồng thời tôn trọng lẫn nhau cũng như tôn trọng các thành viên khác trong quá trình sinh hoạt của mình.

-Mọi khúc mắc, mâu thuẫn phát sinh trong quá trình online tại Topic của Tập đoàn giữa các thành viên Tập đoàn phải nhanh chóng tự giải quyết, nếu quá 10 comments mà không tự giải quyết được thì đôi bên đều bị loại khỏi danh sách Tập đoàn!

- Tất cả các cụ các mợ muốn tham gia BRL phải có mã lực lớn hơn 0, phải tham gia comment tại các Tập Đoàn, chứng minh hoạt động buôn bán của mình và phải xin đăng ký thành viên Tập đoàn tại thớt danh sách thành viên, nhà cháu sẽ cập nhật danh sách hàng ngày.

- Với tất cả những thành viên Tập đoàn BRL, nếu có bất cứ một CM nào tại thớt BRL mà vi phạm nội quy diễn đàn đến mức bị xì lốp thì sẽ bị loại khỏi danh sách thành viên, ít nhất là đến khi hết án phạt.

- Về luật BRL: Có 20 chén được dùng mỗi ngày, thành viên BRL bắt buộc phải dùng tối thiểu 10 chén để rót cho các thành viên BRL khác, còn chỉ được phép dùng nhiều nhất 10 cho các quan hệ ngoai giao khác, như vậy nếu ai có hơn 10 thành viên kêu nuốt chén lập tức bị loại khỏi danh sách

[YOUTUBE]http://youtu.be/JAQPSJnxArk[/YOUTUBE]
Luật lệ đã có, sân chơi sẵn sàng. Mời các cụ các mợ nhào zdô

Tẹng các thương za của Lò nhân dịp cuộc đua Mười Củ Mã Lực ! Have funs ! :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
@ All hiện tại bên thớt 1 còm rất đông thành viên đặt còm, cả bên lò rượu, lò bia, cả bên ngoài.

Tất cả còm của các nick đặt bên đấy chưa đủ điều kiện như quy định của lò em sẽ xóa. Ngoài ra đặc biệt tất cả nhưng nick thuộc lò rượu, lò bia cố tình đặt 2 còm 1 ngày ( trường hợp này xảy ra liên tục ở 1 số tập đoàn cũng như nick lẻ ).
Để công bằng cho các nhà buôn khác, em sẽ xóa còm cả trước lãn sau của nick đấy trong ngày. vậy mong các nhà buôn lưu ý khỏi thắc mắc về sau!
Em đưa vảo trang 1!

Chỉnh sửa cuối:
THÔNG BÁO ĐẶC BIỆT
RÓT 200 CHÉN TRONG 2 GIỜ TỪ 23H NGÀY HÔM NAY ĐẾN 7H SÁNG MAI

Các con buôn khẩn trương đặt chén và rót rượu để không bỏ lỡ dịp may này

3. Được rót rượu cho tối đa 2000 người (bình thường là 20) và phải rót một vòng 40 người (bình thường là 20 người) mới quay trở lại được cho người ban đầu.

4. Số lượng vote xuất hiện trong trang Thiết lập cá nhân của thành viên sẽ là 25 (giữ nguyên) để biết được 25 người gần nhất vote cho mình là ai, thông điệp đi kèm là gì và mình nhận được vodka hay vang đỏ.

4. Kết thúc ngày BRL, các điều kiện sẽ quay trở về như đã quy định trước đây.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ NÓI NHIỀU SAU ĐÊM QUA, VÌ QUÁ NHIỀU. CHỈ CÒN ĐỌNG LẠI CÓ MỖI 1 TỪ: NGẤT!!!!

Xin mời các con buôn nhìn lại =))=))=))

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Các loại xếp hàng trước giờ đã là quá khứ, các tập đoàn, các nhà buôn cần cơ cấu lại chiến lược và khách hàng truyền thông. Riêng em vẫn thế, vẫn 1 mình 1 ngựa, hy vọng vẫn được sự ủng hộ của cả Lò!!!

Xin cảm ơn! :)

Xơm các bác!

P/s: không kể lể, không câu view, nhưng report này được lập trực tiếp trong khi em đang chén 3 chai vodka, tay vẫn cắm truyền :)) Rất khoái công nghệ thông tin về đến cả vùng tưởng như không thể có :P =))

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Em làm chân bảo vệ lò cho đúng chức năng ;))

Kính lò!

Sau gần hai năm cầy cuốc buôn bán, cùng với sự ủng hộ miệt mài của các thương gia giờ phút này em chính thức bất lực :(( :(( :((
Kể từ hôm nay em không đặt nick Mr:TienTung bên một còm nữa. Tất cả các nick còn lại trong tập đoàn em vẫn đặt bình thường. Công cuộc buôn bán em vẫn tiếp tục, các hợp đồng truyền thống hàng ngày vẫn nguyên hiệu lực :)
Toàn bộ rượu trước đây các thương rót vào nick Mr:TienTung giờ đề nghị các thương gia bơm vào các nick chưa bất lực còn lại trong tập đoàn. Em xin chân thành cảm các thương gia :x

P/s: Do em mới chuyển công việc mới, thời gian này em khá bận thường tối, đêm mới về đến nhà. Thư thả vài hôm em sẽ nhờ chủ lò lên lịch thông báo tổng kết ăn mừng con buôn đầu tiên lên đỉnh. Lần nữa xin cám ơn các bạn buôn!

Chỉnh sửa cuối:

TienTungLady

Xe tải
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo lão Mr:TienTung nhà em :((

Em xin chân thành cảm ơn các bạn buôn truyền thống đã đồng hành suốt thời gian qua, để đáp lại thịnh tình trên em xin thông báo tất cả các hợp đồng đã ký với các bạn buôn em vẫn buôn bình thường.
Bên một còm em không xếp, các bạn buôn rót vào nick "Nguyetbatai" và nếu úi thì rót vào nick " Emhamvui" hoặc nick "Emđangsay".
Một lần nữa em xin cám ơn (b)​

Lâu đài tình ái mang tên Lò Gạch làng Vũ Đại
Website
www.chanoimalamgi.com
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo lão Mr:TienTung và mama tổng quản Tientunglady nhà em :((

Em xin chân thành cảm ơn các bạn buôn truyền thống đã đồng hành suốt thời gian qua, để đáp lại thịnh tình trên em xin thông báo tất cả các hợp đồng đã ký với các bạn buôn, tập đoàn nhà em vẫn buôn bình thường.
Bên một còm em không xếp, các bạn buôn rót vào những nick còn lại của tập đoàn.

Chỉnh sửa cuối:

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo lão Mr:TienTung, mama tổng quản Tientunglady và Tien Tung nhà em :((

Em xin chân thành cảm ơn các bạn buôn truyền thống đã đồng hành suốt thời gian qua, để đáp lại thịnh tình trên em xin thông báo tất cả các hợp đồng đã ký với các bạn buôn, tập đoàn nhà em vẫn buôn bình thường.

Mợ Yến

Xe lăn
Người OF
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo lão Mr:TienTung, mama tổng quản Tientunglady và Tien Tung, New.Moon nhà em :((

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo các thương gia :P

Em xin chân thành cảm ơn các bạn buôn truyền thống đã đồng hành suốt thời gian qua, để đáp lại thịnh tình trên em xin thông báo tất cả các hợp đồng đã ký với các bạn buôn em vẫn buôn bình thường.
Bên một còm em không xếp, các bạn buôn rót vào nick "Chipbap" nhưng bạn buôn vài nick thì rót vào nick tập đoàn Túng!

KÍNH LÒ!

Cảm ơn tất cả các bạn buôn đã đồng hành cùng nhà em trong suốt gần 2 năm qua.Hôm nay em chính thức bất lực.

Kể từ hôm nay em sẽ không vào đặt còm nữa,nhưng các hợp đồng với các bạn buôn em vẫn rót bình thường.

Các bạn buôn với em giờ chuyển qua rót cho Cổ Loa,Phuc Lam,Lao Tam.

Em xin chân thành cảm ơn!​

LỜI CÁM ƠN

Kính Lò và các Bạn buôn yêu mến!

Vậy là sau 1 năm 6 tháng 25 ngày (tính từ ngày 02/10/2013) em với thân phận được cả lò ưu ái đặt cho là CHỦ LÒ rượu đã đặt max.
Vui mừng có - mừng rỡ thì tất nhiên vì bền bỉ phấn đấu gần 600 ngày nay mới có thành quả; đôi chút chạnh lòng cũng có vì từ nay em không còn được "bon chen" xin chén các bạn buôn nữa rồi :((

Nhưng việc gì đến sẽ đến, gần 600 ngày cần cù nhẫn nại, chơi ảo nhưng trách nhiệm thật. Qua trò chơi tưởng như tầm phào này Lò rượu ta đã gắn kết được nhiều cá nhân thành 1 chi hội vui vẻ, tích cực nhất OF: Một chi hội có mã lực cao, offline nhiều và funy toàn diện. Những buổi ọp ở Hòa Cá, quán Vui hay bên Việt Hưng đã ghi dấu ấn nghĩa tình và trách nhiệm của các con buôn với nhau, với 1 tập thể mà chẳng cần những điều đao to búa lớn :)

Kính Lò!
Em nay đã max, nhưng trách nhiệm là Chủ lò và là Con buôn chân chính, em sẽ tiếp tục đồng hành cùng các bạn buôn để những con buôn mã bé rồi sẽ đạt max như em :). Trách nhiệm chung là vậy, còn trách nhiệm riêng, em có 2 đề nghị nhỏ như sau:

1/ Em đã max, đề nghị các bạn buôn không rót cho em nữa vì rót, mã lực cũng không thể tăng thêm.

2/ Những chén giành cho em, xin vui lòng rót cho các thành viên khác của Tập Đoàn Tiên Tửu là: Tiên Tửu Phú Lộc ; DuhocNhatBan ; Uyenhd ; Sơn Gà 123

Vậy thôi, chúc các bạn buôn luôn vui vẻ với lò rượu và ngày nào cũng nhận được nhiều ly rượu to để chóng được max như em

Chủ lò.
Kính bút.

Chỉnh sửa cuối:

giangsuki

Xe ngựa
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo các bạn buôn top 10

Bên một còm em không xếp, các bạn buôn rót vào nick quehuongchi nếu úi thì rót vào Emđangsay. Nếu có sự thay đổi thì em sẽ thông báo sau

Một lần nữa em xin cám ơn

Ruouvangminhnguyet.vn

Xe hơi
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Kính lò!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn buôn trong suốt hơn 1 năm qua. Hôm nay em chính thức bất lực theo lão Mr:TienTung, mama tổng quản Tientunglady và Tien Tung, New.Moon, N0.188888. nhà em :((

Trạng thái
Thớt đang đóng