Có cụ nào thi B2 ở trung tâm Đức Thịnh - Đông Anh ngày 20/06 mà có bằng chưa ạ?

kenlove86

Xe tải
:-$Chả là em thi ở trung tâm Phúc Thịnh - Đông Anh ngày 20/06/2014 vừa rồi và đã đỗ. Theo như phổ biến lúc chuẩn bị vào thi thì người ta hẹn ngày 7/7/2014 đến trung tâm để nhận bằng. Nói chuyện với thầy dạy thì anh ý bảo không cần lên lúc nào có bằng thì anh lấy luôn cho. Hôm 7/7 em cũng cần để đi có việc thì gọi cho anh ấy nhưng anh ấy nói chưa biết bao giờ có. Chả là nhà em có xe lâu rồi nhưng em chưa có bằng, toàn chạy chay nên mong lấy bằng sớm. Đến hôm nay là 14/7 vẫn chưa thấy có... Xin hỏi các cụ thường thì sau khi thi bao lâu thì có bằng và có bị delay lâu không ạ? Có cụ nào hôm đó thi ở đấy mà có bằng chưa vậy? b-)

zTraiHaNoiAir

Xe hơi
Về cơ bản hẹn là có bạn ah. Delay cũng nhưng phải có lí do chính đáng

Yakumo

Xe tải
Chắc là ông thầy chưa đi lấy cho cụ thôi

kenlove86

Xe tải
Về cơ bản hẹn là có bạn ah. Delay cũng nhưng phải có lí do chính đáng
Em cũng định tự đi lấy nhưng ông thầy bảo là có thì nó chuyển về trường nên ông ý lấy cho... giờ vẫn chưa thấy gì?

Em đọc loáng thoáng thế nào lại tưởng thi 2B :D
Mà cụ đi đâu để em lái cho.
Khi nào có nhu cầu em ới cụ ! hehe mà cụ thuộc khu vực nào thế?

Chắc là ông thầy chưa đi lấy cho cụ thôi
Giờ vẫn chưa thấy có cụ ợ ! đâu lâu thật :D

Chỉnh sửa cuối:

Yakumo

Xe tải
E học VOV thi PCCC cũng chỉ sau 20 ngày là có bằng rồi.

thanthai

Xe hơi
Vậy thì cụ cứ gọi cho thấy giáo đó nhờ họ hỏi xem bao giờ có thôi.

kenlove86

Xe tải

Namxlda

Xe tăng
Cụ học ở tt nào . Thằng em giáo viên ỏ đây nó bảo có bằng sau 20 ngày . Cụ lấy bằng xong rồi mới trả nốt tiền nhá .

kenlove86

Xe tải
Cụ học ở tt nào . Thằng em giáo viên ỏ đây nó bảo có bằng sau 20 ngày . Cụ lấy bằng xong rồi mới trả nốt tiền nhá .
Trung cấp cảnh sát hay công an gì đấy cụ ợ...mà em trả hết tiền rồi...vãi đạn

Tây Môn Tuấn

Xe tải
Nếu ghi là đã có bằng cứng A1 thì phải lên sở Giao Thông lấy. Còn bằng B2 không thì chờ trung tâm cụ ạ.

kenlove86

Xe tải
Nếu ghi là đã có bằng cứng A1 thì phải lên sở Giao Thông lấy. Còn bằng B2 không thì chờ trung tâm cụ ạ.
hôm thi em cũng nghe phổ biến rồi, ếu có bằng cứng xe máy thì nộp lại để họ tích hợp 2 in 1 luôn còn bằng mềm thì thôi! Của em là bằng mềm từ nhiều năm rồi cụ ợ ! Tại ông thầy bảo là nó chuyển về trường mình đăng kí nên để ông ý lấy, em cũng biết vậy! Mà giờ vẫn chưa thấy có, gọi cho ông ý 2 hôm thì không thấy nhấc máy, nhắn tin cũng không thấy trả lời...chả nhẽ lại lên nhà, bực vãi... tiền nong xong hết rồi mà làm ăn chán thế, ít ra cũng phải thông báo 1 câu còn biết đường.

Namxlda

Xe tăng
Đến hôm nay cụ vẫn chưa lấy dc à . Thằng thầy dạy cụ lái chắc là cũng định ăn tý của cụ đây mà . Thi lái xe bây giờ ko ai dám bao luật đâu cụ nhá . mình chỉ đóng tiến lệ phí học , thi , tập trong xa hình , tập đường trường , xe chíp . tất cả khoảng 7tr ( hoặc hơn vì ăn uống và xe chíp nhiều ). Cụ nên đến thăng tt mà hỏi nhá , nhiều thằng dậy lái nó thu của mình nhưng ko nộp vào tt nên họ chưa trả bằng cụ nhé .

kenlove86

Xe tải
Đến hôm nay cụ vẫn chưa lấy dc à . Thằng thầy dạy cụ lái chắc là cũng định ăn tý của cụ đây mà . Thi lái xe bây giờ ko ai dám bao luật đâu cụ nhá . mình chỉ đóng tiến lệ phí học , thi , tập trong xa hình , tập đường trường , xe chíp . tất cả khoảng 7tr ( hoặc hơn vì ăn uống và xe chíp nhiều ). Cụ nên đến thăng tt mà hỏi nhá , nhiều thằng dậy lái nó thu của mình nhưng ko nộp vào tt nên họ chưa trả bằng cụ nhé .
Không những chưa lấy được mà em chả biết thông tin gì luôn cụ ợ. Gọi ông ý không nghe, nt cũng ko thấy nói gì...đến nản. Em đóng cả cục 7tr cho ông ý rồi, tiền xe chip và lệ phí thi em tự đóng ngoài , tập tành các thứ chắc mất tầm 8tr5. Ông ý dạy rất chu đáo và nhiệt tình, thấy ông ý cũng tốt nên em yên tâm giao hết cho ông ý. Giờ thành ra lại bị động. Giờ em chả có giấy hẹn thì biết ra đâu hỏi bây gio hả cụ? vài hôm nưa ko tháy ông ý ý kiến gì em đành phải lên tận nhà ông ý hỏi vậy. Tiền và công sức bỏ ra mấy tháng trời sốt hết cả ruột. ít ra phải nói tình hình để còn biết...đằng này...

Tây Môn Tuấn

Xe tải
hôm thi em cũng nghe phổ biến rồi, ếu có bằng cứng xe máy thì nộp lại để họ tích hợp 2 in 1 luôn còn bằng mềm thì thôi! Của em là bằng mềm từ nhiều năm rồi cụ ợ ! Tại ông thầy bảo là nó chuyển về trường mình đăng kí nên để ông ý lấy, em cũng biết vậy! Mà giờ vẫn chưa thấy có, gọi cho ông ý 2 hôm thì không thấy nhấc máy, nhắn tin cũng không thấy trả lời...chả nhẽ lại lên nhà, bực vãi... tiền nong xong hết rồi mà làm ăn chán thế, ít ra cũng phải thông báo 1 câu còn biết đường.
Đến tận nhà cụ ơi, cái bằng thì không quan trọng lắm. Quan trọng là cụ lấy được bộ hồ sơ gốc không ý. Có cái ấy thì thoải mái luôn. Trước thằng thầy em cũng định bùng nhưng em tỉnh hơn :))).

Namxlda

Xe tăng
Mai cụ lên hỏi luô đê. sao phải ngại . Vào thẳng TT mà hỏi giám đốc TT nhá .

kenlove86

Xe tải
Đến tận nhà cụ ơi, cái bằng thì không quan trọng lắm. Quan trọng là cụ lấy được bộ hồ sơ gốc không ý. Có cái ấy thì thoải mái luôn. Trước thằng thầy em cũng định bùng nhưng em tỉnh hơn :))).
định bùng là sao hả cụ? em tưởng thi xong là nó có hồ sơ rùi chứ? Em cũng đang tính chiều gọi mà không nghe máy nữa thì em đành lên tận nhà vậy! thực sự em rất ngại việc đó, như kiểu đi đòi nợ ý... nhưng ông ý không thèm trả lời thì chắc mình cũng đành phải thế thôi vậy! :(

Mai cụ lên hỏi luô đê. sao phải ngại . Vào thẳng TT mà hỏi giám đốc TT nhá .
Vào TT nào hả cụ? chỗ thi hay là chỗ nộp hồ sơ thế? thôi em tính cứ lên nhà hỏi cho ra nhẽ đã rồi tính sau! cứ kiểu im im thế này không biết đến bao giờ...đành phải chủ động thôi!

Chỉnh sửa cuối:

Namxlda

Xe tăng
định bùng là sao hả cụ? em tưởng thi xong là nó có hồ sơ rùi chứ? Em cũng đang tính chiều gọi mà không nghe máy nữa thì em đành lên tận nhà vậy! thực sự em rất ngại việc đó, như kiểu đi đòi nợ ý... nhưng ông ý không thèm trả lời thì chắc mình cũng đành phải thế thôi vậy! :(

Vào TT nào hả cụ? chỗ thi hay là chỗ nộp hồ sơ thế? thôi em tính cứ lên nhà hỏi cho ra nhẽ đã rồi tính sau! cứ kiểu im im thế này không biết đến bao giờ...đành phải chủ động thôi!
Hỏi thật Cụ có đi học lý thuyết buổi nào ko ? Học ở đâu thì đến đó mà hỏi .