Các cụ cho e hỏi về làm bảo hiểm tại toy chính hãng?

toedeptrai

Xe đạp
xe em altis 1.8 bị 2b đâm, vỡ đèn bên lái và ba đờ xốc trước bên lái, tình trạng là thay cả (thay luôn cả con đèn sương mù nữa). Các cụ tư vấn cho em xem là nên vào toy nào với ạ, em được làm bảo hiểm và tùy chọn gara chính hãng. Em thấy có cụ khen toyota Mỹ đình sơn tốt, lại có anh em khen Toy Láng hạ. e thấy bảo là ba đờ xoc trước phải sơn nữa vì bản thân thay nó là bản mộc không màu, còn mấy cái kia thay vào lắp thôi nên không care lắm nhưng vẫn muốn tìm chỗ nào làm cẩn thận và nhiệt tình chút. Theo các cụ thì e nên vào chỗ nào ạ?
Mong các cụ chỉ giáo giúp em!

k66473

Xe tăng
toy láng hạ đã biến mất và thay bằng toy thanh xuân (đường trường chinh)

toedeptrai

Xe đạp
vậy em nên làm tại toy nào ạ?

k66473

Xe tăng
Bạn gần toy nào thì làm ở đó.
Toy thanh xuân mới nên có thể họ sẽ chăm sóc khách hàng tốt hơn, cụ thử xem.

TVPL

Xe container
Em toàn vào Toy Hà Đông cho nó gần, cũng ổn.

toedeptrai

Xe đạp
Bạn gần toy nào thì làm ở đó.
Toy thanh xuân mới nên có thể họ sẽ chăm sóc khách hàng tốt hơn, cụ thử xem.
Vậy à cụ, có cụ thì tư vấn cho e làm bên toy giải phóng chi nhánh Pháp vân. Toy thanh xuân mới hình như là từ láng hạ chuyển về à cụ? e nghe nói là a e cứng bên láng hạ chuyển đi cũng nhiều nên sợ vào đó lại làm chuột bạch thì hỏng mất. Về cơ bản thì e nghĩ chắc đã là toy chính hãng thì cũng ok thôi, nhưng mình cẩn thận thì nên tham khảo a e tí cho yên tâm :)

Viettel

[Tịch thu bằng lái]
Vậy à cụ, có cụ thì tư vấn cho e làm bên toy giải phóng chi nhánh Pháp vân. Toy thanh xuân mới hình như là từ láng hạ chuyển về à cụ? e nghe nói là a e cứng bên láng hạ chuyển đi cũng nhiều nên sợ vào đó lại làm chuột bạch thì hỏng mất. Về cơ bản thì e nghĩ chắc đã là toy chính hãng thì cũng ok thôi, nhưng mình cẩn thận thì nên tham khảo a e tí cho yên tâm :)
Thay đồ và làm có tí thế mà cụ cũng sợ bị chuột bạch!