[Thảo luận] Tối nay (24/10) ở đường Phạm Văn Đồng có xe điên

bipbi

Xe hơi
Tối hôm nay (24/07, chả hiểu sao lúc trước em type thành tháng 10, bác Min Mod nào có ghé qua sửa ngày giúp em với ạh) khoảng 20h45 ngay trước nhà em có vụ xe điên. Say rượu gây tai nạn rồi bỏ chạy. Vụ này là vụ thứ 2 trong tổng số 4 vụ nó gây ra. Cậu thanh niên bị nó tông hai lần, bắn vào vỉa hè nhưng may có cái mũ tốt và lại có cái ba lô đồ thể thao đỡ nên bị phần mềm thôi. Lúc va chạm nó bị rơi biển số.
Mọi người quanh đấy đỡ cậu ấy sơ cứu, khi cậu ấy đi cấp cứu thì giao xe, chìa khóa và biển cho công an. Có một bác chứng kiến từ đầu còn nhiệt tình ở lại giúp công an dựng hiện trường tới 22h30.
Theo thông tấn xã của mấy bác xe ôm và người đi đường thì sau khi đâm vào cậu này thì đến siêu thị HC nó đâm vào 2 mẹ con một chị bị khá nặng. Lên ngã tư Cổ Nhuế một vụ nữa nhưng cũng phần mềm thôi. Còn theo mấy anh công an thì trước đó có 1 vụ ở đường Trần Quốc Hoàn nhưng chưa xác định có phải là cùng xe điên này không nữa.
Nghe nói khi bắt được ở cổng Ciputra thì vừa mở cửa ra nó ngã lăn ra đất chả biết trời đất là gì.
Em chỉ chụp mấy cái.
Chỉ buồn cười, khi chụp ảnh chán chê 30p sau mấy chú áo vàng mới tới. Chú không đeo bảng tên kia bắt em xóa ảnh, lại còn hỏi "chị là nhà báo à? Có thẻ không?".
Em bảo "tôi chả xóa, tôi là nhà báo đấy nhưng ở đây tôi là công dân".
Chú ấy bảo "Ở đây cấm chụp, chị phải xóa đi! Thẻ của chị đâu?"
Em bảo "Luật không cấm tôi chụp ảnh, tôi chụp chán chê trước khi anh tới rồi kìa. Mà thẻ anh đâu? Anh có phải công an không?"
Dân tình nhao nhao nhìn ngực anh ta bảo nhau "không đeo thẻ, không đeo thẻ". Anh ta lỉnh mất.
Đầy người mang điện thoại ra chụp ảnh, nhưng có mỗi mình em vác quả máy ảnh to ra chụp, chắc cũng còn sót tí "tướng" của nghề nên anh ta mới định dọa em.

Chỉnh sửa cuối:

cocolee7433

Xe tải
Ko có ảnh xe gây tại nạn hả mợ?

Hắc Ín

Xe tăng
Mợ Bipbi phi lên Ciputra tường thuật tiếp đi ạ! Mời mợ ly cho mát nhé!

bipbi

Xe hơi
Em đang hóng xem có cụ nào trên đó chụp choẹt đc ko mà chưa thấy :D

NguyenDK1712

Xe buýt
Nghe vov thấy có vụ đâm chết ng trên cầu mai dịch, ko biết có cùng với xe điên này không?

TVPL

Xe container
Mợ bíp-bi lên cipucha hóng rồi tường thuật tiếp đê :) (b)

phu bus

Xe tăng
Ựa, em biết chậm quá, biêtd sớm em ra ciputra chụp để cùng mợ làm cái "xe điên ký sự"

kienkid

Xe container
kiểu này ông lái xe bỏ trốn kia mất một cơ số xiền rồi

thaonguyen

Xe buýt
đúng nhợn lái xe làm khổ bao người cứ tống cho đi 3 tháng vào trại nó thông mít cho về ngoan ngay bố bảo chả dám chạy

bipbi

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

bipbi

Xe hơi
kiểu này ông lái xe bỏ trốn kia mất một cơ số xiền rồi
Đáng đời bác ah. Cứ tưởng bị bắt thì tỉnh rượu, hóa ra chả biết gì, ko biết giờ này tỉnh chưa.
đúng nhợn lái xe làm khổ bao người cứ tống cho đi 3 tháng vào trại nó thông mít cho về ngoan ngay bố bảo chả dám chạy
Khổ thân hai mẹ con chị ở HC, con gái cứ ngồi ở đường khóc, mẹ thì được đưa đi cấp cứu. Còn cái cậu bị ngay cửa nhà em, 1 tuần nữa vợ đẻ, mua táo với bơ về cho vợ thì bị. May mà cậu ấy đội cái mũ tốt, chứ văng gần 2m từ đường vào vỉa hè cơ ạ.

HDC

Xe buýt
Em nhìn ảnh cuối như là đối diện BCA.

Luzonbay

Xe tải
Tối hôm nay khoảng 20h45 ngay trước nhà em có vụ xe điên. Say rượu gây tai nạn rồi bỏ chạy. Vụ này là vụ thứ 2 trong tổng số 4 vụ nó gây ra. Cậu thanh niên bị nó tông hai lần, bắn vào vỉa hè nhưng may có cái mũ tốt và lại có cái ba lô đồ thể thao đỡ nên bị phần mềm thôi. Lúc va chạm nó bị rơi biển số.
Mọi người quanh đấy đỡ cậu ấy sơ cứu, khi cậu ấy đi cấp cứu thì giao xe, chìa khóa và biển cho công an. Có một bác chứng kiến từ đầu còn nhiệt tình ở lại giúp công an dựng hiện trường tới 22h30.
Theo thông tấn xã của mấy bác xe ôm và người đi đường thì sau khi đâm vào cậu này thì đến siêu thị HC nó đâm vào 2 mẹ con một chị bị khá nặng. Lên ngã tư Cổ Nhuế một vụ nữa nhưng cũng phần mềm thôi. Còn theo mấy anh công an thì trước đó có 1 vụ ở đường Trần Quốc Hoàn nhưng chưa xác định có phải là cùng xe điên này không nữa.
Nghe nói khi bắt được ở cổng Ciputra thì vừa mở cửa ra nó ngã lăn ra đất chả biết trời đất là gì.
Em chỉ chụp mấy cái.
Chỉ buồn cười, khi chụp ảnh chán chê 30p sau mấy chú áo vàng mới tới. Chú không đeo bảng tên kia bắt em xóa ảnh, lại còn hỏi "chị là nhà báo à? Có thẻ không?".
Em bảo "tôi chả xóa, tôi là nhà báo đấy nhưng ở đây tôi là công dân".
Chú ấy bảo "Ở đây cấm chụp, chị phải xóa đi! Thẻ của chị đâu?"
Em bảo "Luật không cấm tôi chụp ảnh, tôi chụp chán chê trước khi anh tới rồi kìa. Mà thẻ anh đâu? Anh có phải công an không?"
Dân tình nhao nhao nhìn ngực anh ta bảo nhau "không đeo thẻ, không đeo thẻ". Anh ta lỉnh mất.
Đầy người mang điện thoại ra chụp ảnh, nhưng có mỗi mình em vác quả máy ảnh to ra chụp, chắc cũng còn sót tí "tướng" của nghề nên anh ta mới định dọa em.

Vua xong lai 1 vu xe betong chen 2 banh tren cau vuot Mai Dich. Nguoi nha khoc vang troi. E khong chup vi thay kinh khung qua.

SOCVANG07

Xe tải
Website
www.kientrucxinh.vn
Em vừa gặp con xe này ở gần cổng ciputra. Lạ thật, nó như đi ngược chiều, đam chéo lên bồn cây vệ đường. Có 3 chú áo vàng đừng chém gió