Mitsubishi Pajero Sport - Chinh Phục Việt Nam

Nhân sự kiện ra mắt Pajero Sport mới với khẩu hiệu "True Performance - Đi đến cùng mới là chất", Vina Star Motors tổ chức hành trình chinh phục Việt Nam từ TP. HCM - Sapa trong 5 tuần kể từ ngày 03/10/2014. 20 gia đình đăng ký và được lựa chọn tham gia hành trình sẽ tự trải nghiệm cảm giác sau tay lái của Pajero Sport và chinh phục chuyến hành trình tiếp sức dài nhất Việt Nam. Ngay từ bây giờ, các bác đã có thể đăng ký tham gia cho gia đình mình rồi đó!

Tóm tắt hành trình: bao gồm 05 chặng, với 4 gia đình cho mỗi chặng di chuyển bằng Mitsubishi Pajero Sport - Phiên bản mới giá mới: TP. HCM - Nha Trang, Nha Trang - Đà Nẵng, Đà Nẵng - Vinh, Vinh - Hà Nội, Hà Nội - Sapa với tổng quãng đường hơn 2,000 km.

Hạn cuối đăng ký cho mỗi điểm xuất phát như sau:
- HCM : 13/09
- Nha Trang: 19/09
- Đà Nẵng: 26/09
- Vinh: 03/10
- Hà Nội: 10/10

Cách đăng ký: truy cập www.pajerosport.vn, đăng ký ngay tại trang chủ hoặc vào mục CHINH PHỤC VIỆT NAM, chọn đăng ký tham gia

Các bác cung cấp đầy đủ thông tin cá nhân và các thành viên gia đình tham dự, lựa chọn chặng đường sẽ chinh phục. Sau khi hoàn thành đăng ký, BTC sẽ liên lạc với các bác để xác nhận và mời tham gia "đánh giá kỹ năng lái xe an toàn" trước khi công bố danh sách các gia đình chính thức tham gia. (Điều này bắt buộc để giúp chuyến đi được diễn ra an toàn và thuận lợi nên các bác thông cảm nếu có điểm nào chưa vừa ý ha)

Cơ hội để các bác và gia đình tham gia một chuyến du lịch thử thách MIỄN PHÍ 100% và lưu lại một kỷ niệm đẹp cho gia đình. Bác nào quan tâm thì đăng ký nhanh nhé: www.pajerosport.vn

p/s: VSM sẽ tổ chức nhiều hoạt động tại các điểm dừng chân như test-drive, roadshow và đặc biệt care day service cho các bác chủ xe Mit.

oto_crazy

Xe hơi
Wow, cái này tuyệt thật, các bác Mit năm nay làm lớn quá nhỉ

bmw_M5

Xe hơi
Chương trình này coi bộ cũng được à, vừa đưa gia đình đi chơi vừa trải nghiệm cảm giác lái SUV gia đình ;)

Muon_biet

Xe cút kít
E cũng đã đăng ký chặng Hà Nội - Sa Pa thử xem xe thế nào.

oto_crazy

Xe hơi
E cũng đã đăng ký chặng Hà Nội - Sa Pa thử xem xe thế nào.
bác ở HN ah, có bác nào miền nam không đăng ký đoạn TPHCM - Nha Trang, chặng đường biển đẹp nhất Việt Nam luôn nhé

Vdzung

Xe tải
Em vửa reg xong chặng HCM - NT . Vodka Cụ chủ thớt rồi ạ. :)

oto_crazy

Xe hơi
Đường đông quá mà quên mời rượu chủ thớt, đã reg xong chặng Nha Trang - Đà Nẵng thăng hoa em thích cung đường này :D

bmw_M5

Xe hơi
Bản mới này có cải tiến nhiều ko các cụ?
Nếu so với phiên bản trước đây thì Pajero Sport phiên bản mới có một số thay đổi:
Về Ngoại thất:
+ Lưới tản nhiệt mới
+ Cụm đèn mới là HID Projector
+ Baga trên mui xe rộng hơn
Vận hành:
+ năm nay PS có tới 3 phiên bản cho 2 loại động cơ máy xăng và máy dầu, điểm nhấn là động cơ V6 MIVEC 3.0
+ 2 cầu mạnh mẽ
Nội thất:
+ Điểm cộng trước giờ của PS là khả năng linh hoạt trong xếp ghế vẫn giữ nguyên thì phải
+ Lẫy chuyển số trên vô lăng 3 chấu

Sẽ cố gắng tham gia test drive để trải nghiệm cảm giác lái thêm nữa

life_is_good

Xe đạp
Có vẻ các hoạt động hiện tại của Mit đang dần hướng đến khách hàng nhiều hơn. Hành trình Chinh phục Việt Nam thể hiện được sự thay đổi tích cực của Mit. Là fan ruột của Mit, thấy vui lây. Cổ vũ tinh thần cho Mit nào!

oneway

Xe máy
Có được lái luôn không bác thớt ơi???
Được lái xe luôn là nhất đó, cung đường hợp lý quá mà lại đẹp nữa

brum*brum

Xe máy
Nếu so với phiên bản trước đây thì Pajero Sport phiên bản mới có một số thay đổi:
Về Ngoại thất:
+ Lưới tản nhiệt mới
Vận hành:
+ năm nay PS có tới 3 phiên bản cho 2 loại động cơ máy xăng và máy dầu, điểm nhấn là động cơ V6 MIVEC 3.0
+ 2 cầu mạnh mẽ
Nội thất:
+ Điểm cộng trước giờ của PS là khả năng linh hoạt trong xếp ghế vẫn giữ nguyên thì phải

Cũng không thay đổi gì nhiều bác nhỉ, có được bộ động cơ V6 là tuyệt nhất

quykien

Xe tải
Cũng không thay đổi gì nhiều bác nhỉ, có được bộ động cơ V6 là tuyệt nhất
Động cơ Mivec V6 bản cũ cũng có rồi bác ạ! thay đổi là có 2 cầu và chế độ chuyển cầu Super Select, DVD. Nhưng lại bị cắt đi phanh đĩa sau, thay bằng tang trống, bỏ cả cảm biến lùi!

macadu

Xe tải
Website
giaxetot.vn
chương trình này thật thiết thực - chứng tỏ sự chất lượng và hình ảnh của Mit , em ủng hộ

anti_intermilan

Xe máy
Về Ngoại thất:
+ Lưới tản nhiệt mới
Vận hành:
+ 2 cầu mạnh mẽ
Nội thất:

thiếu cái lẫy số ngay trên vô lăng nhé bác :)

hoa_phong_lan

Xe máy
Có được lái luôn không bác thớt ơi???
Được lái xe luôn là nhất đó, cung đường hợp lý quá mà lại đẹp nữa
nghe đâu mỗi nhà được 1 chiếc để chạy theo đoàn đó :) dĩ nhiên là chắc sẽ có người của Mit ngồi chung nữa

nghĩ đơn giản thì đây là chương trình test xe trên cự li dài, mở cho tất cả ai thích tham gia thì đăng ký chứ không giống các chương trình test xe trước giờ vốn chỉ dành cho nhà báo hay 1 số bác admin / mod thuộc diễn đàn

GiaLaiPhoNui

Xe máy
Bản mới này có cải tiến nhiều ko các cụ?
động cơ mới, nội thất cũng đẹp hơn (theo cá nhân mình)

Mitsubishi liên tục nâng cấp Pajero trong khi Toyota cứ bán mãi mẫu Fortuner cổ lỗ sỉ nhỉ =.=