Dán kính cho FFi có bác nào bị như em không

nxnghia114qb

Xe máy
Có bác nào bị như em không
Kính lái xe em trước dán Jonhson 65, dán xong bị sóng ngang, nhìn cảnh vật cứ như rắn bò vậy, đã bắt sâu lột ra dán lại lần hai cũng J65 >>> vẫn bị, tiếp tục lột ra nhưng lần này dán Vkool thì tình hình có giảm nhưng không hết, nhìn kỹ vẫn còn sóng ngang, mà bị khắp toàn kính chứ không chỉ một chỗ. Lột giấy ra thì OK, trong sáng như mắt cú mèo.
Bọn sâu trước khi dán có gia nhiệt để làm giấy có hình khum như khính rồi mới dán, không biết lỗi này thì do giấy đểu hay do kỷ thuật dán? bác nào có kinh nghiệm bắt bệnh giùm em cái.
Em định lúc nào có điều kiện ra phố dán lại kính lái, các bác tư vấn giùm em nên dán loại giấy nào?

CHEVROLET88

[Tịch thu bằng lái]
Kính lái xe em trước dán Jonhson 65, dán xong bị sóng ngang, nhìn cảnh vật cứ như rắn bò vậy, đã bắt sâu lột ra dán lại lần hai cũng J65 >>> vẫn bị, tiếp tục lột ra nhưng lần này dán Vkool thì tình hình có giảm nhưng không hết, nhìn kỹ vẫn còn sóng ngang, mà bị khắp toàn kính chứ không chỉ một chỗ. Lột giấy ra thì OK, trong sáng như mắt cú mèo.
Bọn sâu trước khi dán có gia nhiệt để làm giấy có hình khum như khính rồi mới dán, không biết lỗi này thì do giấy đểu hay do kỷ thuật dán? bác nào có kinh nghiệm bắt bệnh giùm em cái.
Em định lúc nào có điều kiện ra phố dán lại kính lái, các bác tư vấn giùm em nên dán loại giấy nào?
cụ dán ở đâu thế? lỗi vậy đa số là do thợ dán? cũng có thể do phim nhưng trường hợp lỗi do phim rất ít vì jonson và vkool bảo hành tới 10 năm

vunothatoto

[Tịch thu bằng lái]
lỗi kính cụ ợ!

1.6gli

Xe container
Theo em thì chỉ cần dán kính cửa thôi, kính lái k cần lắm vì đi tối bị ảnh hưởng khá nhiều.

anhtien

Xe tải

Santa Fee

Xe buýt
Nhìn chung dán kính lái đi đêm sẽ bị giảm tầm nhìn ạ. Em dán vkool 70 cho kính lái đỡ nóng và rát tay do nắng chiếu, thôi thì được cái nọ mất cái kia một tí chấp nhận được.

thinhkieuphong

Xe điện
Nhìn chung dán kính lái đi đêm sẽ bị giảm tầm nhìn ạ. Em dán vkool 70 cho kính lái đỡ nóng và rát tay do nắng chiếu, thôi thì được cái nọ mất cái kia một tí chấp nhận được.
dán Vkool 70 thì ko bị hạn chế tầm nhìn khi đi đêm hả cụ ???

Chỉnh sửa cuối:

Santa Fee

Xe buýt
Cụ dán ở đâu ạ, em làm ở Vkool Hà Nội ngon choét ạ.

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com
Theo em thì chỉ cần dán kính cửa thôi, kính lái k cần lắm vì đi tối bị ảnh hưởng khá nhiều.
Cụ ơi, cái xe nắng nhất kính mặt đấy ạ! chắc do kỹ thuật dán chưa ổn thôi ạ, thử mấy lần nữa chắc ok ngày thôi ạ!

thinhkieuphong

Xe điện
Có cụ ạ, ý em là chấp nhận giảm tầm nhìn tí khi đi đêm nhưng mà đỡ nóng với rát tay ban ngày ạ
nếu sợ nóng cụ mua cái bạt che nắng là được mà, mỗi tội cái bạt kiếm khó quá em chọn mãi mới được 1 cái ở Metro, mà lại ko có 2 đầu dây để buộc vào 2 bên kính đâm toàn phải kẹp vào cái gạt mưa

danghung83hn

Xe buýt
Em dán vkool 70 nhìn đêm cũng ngon mà, chắc thợ dán lởm thôi, bác xuống hầm khách sạn fortuna xem. em cũng dán kính lái ở đấy, dán các chỗ khác em làm gói 3m lởm 500k, riêng cái kính lái 3,2m vk70, thật là đắt vãi tè ra

Oldfarmer

Xe tải
k biết dán kính lái Vkool 70 hơn hay Vkool 75 hơn các cụ nhỉ?

heysmileplease

Xe tải
Ffi dán kính lái khoai lắm thợ lởm kiểu gì cũng lỗi, trước e dán sunguard chỗ bác kim cũng phải lột cả ra dán lại, thợ phải đền tấm phim mà dán lại vẫn bị lỗi 1 vệt phía tiếp giáp taplo và kính thợ ko tài nào sửa nổi đành kệ, mỗi lần nhìn vào thấy tức anh ách mất tiền mà ko thấy sướng

vucanhtung

Xe tăng
nếu sợ nóng cụ mua cái bạt che nắng là được mà, mỗi tội cái bạt kiếm khó quá em chọn mãi mới được 1 cái ở Metro, mà lại ko có 2 đầu dây để buộc vào 2 bên kính đâm toàn phải kẹp vào cái gạt mưa
:) xe e đang dán llumarr, rất ổn, đi đêm ko thấy khó chịu j cả dù e bị cận :)
Dán kính cho đỡ nóng khi chạy xe, chứ vừa chạy vừa che bạt sao đc cụ :):)

hbu082

Xe container
Em dán vkool 70 nhìn đêm cũng ngon mà, chắc thợ dán lởm thôi, bác xuống hầm khách sạn fortuna xem. em cũng dán kính lái ở đấy, dán các chỗ khác em làm gói 3m lởm 500k, riêng cái kính lái 3,2m vk70, thật là đắt vãi tè ra
3M lởm có đỡ nóng không cụ, em sợ dán loại lởm chẳng có tác dụng gì
cụ thật nà pro, em dự là xe cụ có cửa sổ giời và cụ chắc phải cao trên 2,5m :D

danghung83hn

Xe buýt
Kính bên thì mầu tối là ok, em dán 3m loại bèo nhèo tối um đi đường chưa phải dùng chắn nắng bao giờ. Hôm dán vkoool chú thợ cả có vác đèn ra test và khẳng định 3m lởm nhà e dùng tốt ngang vk40 nhà chú ý, mỗi tội tối hơn, buổi tối lùi chuồng phải chú ý không dính chưởng. :))
E thấy chơi được, chán bóc ra dán loại khác :))

3M lởm có đỡ nóng không cụ, em sợ dán loại lởm chẳng có tác dụng gì

cụ thật nà pro, em dự là xe cụ có cửa sổ giời và cụ chắc phải cao trên 2,5m :D

hbu082

Xe container
Kính bên thì mầu tối là ok, em dán 3m loại bèo nhèo tối um đi đường chưa phải dùng chắn nắng bao giờ. Hôm dán vkoool chú thợ cả có vác đèn ra test và khẳng định 3m lởm nhà e dùng tốt ngang vk40 nhà chú ý, mỗi tội tối hơn, buổi tối lùi chuồng phải chú ý không dính chưởng. :))
E thấy chơi được, chán bóc ra dán loại khác :))
cụ dán cái 3M lởm đấy ở đâu mà có 500k thế ạ? cho em xin địa chỉ và mã màu để em học tập cụ. em định dán hết bằng vkol mà sót tiền quá, dạo này lại đang khó khăn.

danghung83hn

Xe buýt
Em dán ở Thanh Bình Auto bên đg nguyễn văn cừ ấy, hồi e dán là có km, cụ google rồi call xem

cụ dán cái 3M lởm đấy ở đâu mà có 500k thế ạ? cho em xin địa chỉ và mã màu để em học tập cụ. em định dán hết bằng vkol mà sót tiền quá, dạo này lại đang khó khăn.