Gương gập điện cho ford ecosport

HOANGTIEULONG

Xe hơi
Tình hình là e đang nghiên cứu về vđ làm gương gập điện cho Ecosport
Nhưng cái căn bản là trụ gương của E nó sâu quá khó có cách nào độ đc ngon lành :( . Ko biết trên diễn đàn OF mình đã có ai làm đc chưa. Đc thì post cho AE chiêm ngưỡng thành quả và có OFer nào độ đc thì cho ACE địa chỉ và inbox cái giá >:) . E xin chân thành cảm ơn

Atv Atv

Xe đạp
Nhưng cái căn bản là trụ gương của E nó sâu quá khó có cách nào độ đc ngon lành :( . Ko biết trên diễn đàn OF mình đã có ai làm đc chưa. Đc thì post cho AE chiêm ngưỡng thành quả và có OFer nào độ đc thì cho ACE địa chỉ và inbox cái giá >:) . E xin chân thành cảm ơn
Mình vừa làm rồi bấm khóa là tự gập, mở khóa là mở gương, 2,2 tr.

Oldfarmer

Xe tải
Em vừa lấy xe hôm nay. Em đăng ký con Titanium màu trắng, hôm nay ra xe chưa về, sẵn có con màu nâu (LS) giống xe cụ, thế là bực mình em vác về luôn. Hôm nào cụ độ cụp gương thì cụ gọi em đi cùng với. Em định cuối tuần này đi dán kính, rồi đi làm gương gập điện, nhân tiện xem xe các cụ em sẽ quyết cái đèn và bậc lên xuống.

innova02

Xe hơi
Gương gập điện cụ nên làm trong hãng - vì nó liên quan đến điện, làm ngoài không cẩn thận cái xe nó lại tự nhiên bốc khói :)).

Giá trong hãng không đắt hơn là mấy - cần thì cụ pm em.

Oldfarmer

Xe tải
cụ đã độ chưa? Cụ làm ở đâu cho em theo với. Số cầm chân em đã inbox cho cụ rồi đấy.

Na Na

Xe tải
Hôm trước có 1 khách của E đã độ gương gập ở nội thất oto đường Tố Hữu. Để mai E hỏi cụ thể rồi đưa lên để các Bác tham khảo nhé

xethocu

Xe máy
Gương gập điện cụ nên làm trong hãng - vì nó liên quan đến điện, làm ngoài không cẩn thận cái xe nó lại tự nhiên bốc khói :)).

Giá trong hãng không đắt hơn là mấy - cần thì cụ pm em.
Hãng cũng toàn các cụ thực tập xong chạy ra ngoài mở làm riêng sau khi có chút kinh nghiệm từ hãng đúng không cụ ? Ba cái đồ điện vớ vẩn này theo cháu cứ tìm mấy ga ra tin tưởng mà làm, vào hãng các cụ khổ lắm cứ phải ngồi máy lạnh để có ngưòi mang nước đến mời, mệt t t

hoang chinh

Xe điện
Vâng Cụ ạ . CỤ tham khảo các Cụ trên diễn đàn là ra ngay mà
Nội thất ô tô cũng như Sâu _ Bít. Mua được dăm 3 khách hàng chứ làm sao mua được lời góp ý tín nhiệm từ OF & các Offer được Cụ nhỉ :)

Hãng cũng toàn các cụ thực tập xong chạy ra ngoài mở làm riêng sau khi có chút kinh nghiệm từ hãng đúng không cụ ? Ba cái đồ điện vớ vẩn này theo cháu cứ tìm mấy ga ra tin tưởng mà làm, vào hãng các cụ khổ lắm cứ phải ngồi máy lạnh để có ngưòi mang nước đến mời, mệt t t

Chỉnh sửa cuối:

HOANGTIEULONG

Xe hơi
Nội thất ô tô cũng như Sâu _ Bít. Mua được dăm 3 khách hàng chứ làm sao mua được lời góp ý tín nhiệm từ OF & các Offer được Cụ nhỉ :)
Vâng E là E cứ ra bác thôi >:)

Oldfarmer

Xe tải
Anh cũng sẽ đến thăm em thường xuyên... anh rất tín nhiệm em, một địa chỉ tin cậy của OF Thắng 79 Ngọc Hồi :D

Gà bốn bánh

Xe hơi
Cho e hỏi , độ gập điện có ảnh hương gì đến bảo hành ko nhỉ? Vì đụng chạm đến hệ thống điện của xe.
E muốn độ nhưng lăn tăn cái này quá @_@

Congnong8668

Xe hơi
Trung Già Võ thị 6 đc đấy ạ

Oldfarmer

Xe tải
em đăng ngâm cứu em xe này, giá xe cụ tậu hết bao nhiêu hả cụ: thích và hợp với màu nâu như xe cụ đấy
em ký HĐ và lấy xe trong vòng chưa đến 1 tuần nên giá có chát hơn mọi người 675 triệu (bản titanium) + KM 1 năm SSP + ốp cản trc. Màu xe này cũng hợp với em :D

Vilaki

Xe tải
em ký HĐ và lấy xe trong vòng chưa đến 1 tuần nên giá có chát hơn mọi người 675 triệu (bản titanium) + KM 1 năm SSP + ốp cản trc. Màu xe này cũng hợp với em :D
Thế đăng ký, thuế. .. gộp lại bao nhiêu hả cụ? Em đang chạy F.Laser nên phải bù thêm khá khá. ..nên phải chi ly cụ à! Vợ cả cũng thích em Ecosport nâu.

Oldfarmer

Xe tải
Thế đăng ký, thuế. .. gộp lại bao nhiêu hả cụ? Em đang chạy F.Laser nên phải bù thêm khá khá. ..nên phải chi ly cụ à! Vợ cả cũng thích em Ecosport nâu.
Cụ cộng thêm thuế trước bạ 12% giá niêm yết của xe cụ lấy (ở tỉnh khác thì chỉ 10%)+ 20 triệu tiền biển (nếu ở Hà Nội, còn ở tỉnh thành khác thì chỉ 2 triệu)+ ~400k đăng kiểm + phí bảo trì đường bộ (300k/tháng hoặc 3,6 triệu/30 tháng) + bảo hiểm bắt buộc 481k. Sau khi trả đủ các khoản trên thì cụ có thể chạy trên đường một cách hợp pháp (ngoài ra cụ có thể mua thêm bảo hiểm vật chất, dán kính, độ thêm nếu muốn :)))

Chỉnh sửa cuối:

richter

Xe buýt
Cụ cộng thêm thuế trước bạ 12% giá niêm yết của xe cụ lấy (ở tỉnh khác thì chỉ 10%)+ 20 triệu tiền biển (nếu ở Hà Nội, còn ở tỉnh thành khác thì chỉ 2 triệu)+ ~400k đăng kiểm + phí bảo trì đường bộ (300k/tháng hoặc 3,6 triệu/30 tháng) + bảo hiểm bắt buộc 481k. Sau khi trả đủ các khoản trên thì cụ có thể chạy trên đường một cách hợp pháp (ngoài ra cụ có thể mua thêm bảo hiểm vật chất, dán kính, độ thêm nếu muốn :)))
Ơ, em tưởng phí bảo trì đường bộ là 130k/tháng chứ nhỉ? Nó tăng lên 300k/tháng lúc nào đấy cụ?

heroest

Xe tải
Em muốn làm cái cáp bảo vệ củ gương thôi thì làm ở đâu đc các cụ ơi ?