Chi hội Đơn xin gia nhập hội Vịt

zippo_tau

Xe hơi
Bẩm các cụ. e mới bắt Vịt của cụ tiu_tit. Đúng là cái duyên. E tìm vịt mỏi mắt 3 tháng trời mà ko được. chuyển hướng sang tìm morning, gặp và xem mấy con nhưng chẳng thấy ưng cái bụng. Đùng một cái, thấy cụ tiu_tit vừa mới đăng tìm chủ mới cho vịt@-) e vội vàng phi sang gặp, thế là khớp lệnh trong vòng 1 nốt nhạc. :-bd Dông dài quá, thôi thì e làm cái đơn xin gia nhập hội Vịt trước đã rồi e bố trí ra mắt các cụ sau.:-*
Vợ 2 của e đây ạ:

Các cụ cho e hỏi nóng luôn, cụ này là cụ nào ạ, e thấy xe cụ ý cùng khu chung cư nhà e nhưng chưa bao giờ thấy mặt cụ chủ cả
http://i1379.photobucket.com/albums/ah144/zippo_tau/Vitara/IMG_1377_zpsd4020143.
jpg

Chỉnh sửa cuối:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
1. Thay mặt VitClub em xin tiếp nhận đơn của bác, còn vụ ra mắt lúc nào bác thu xếp được thì alo cho em.

2. Bác chủ xe này là mem cứng trong hội Vịt ạ.

quocky

Xe đạp
Bẩm các cụ. e mới bắt Vịt của cụ tiu_tit. Đúng là cái duyên. E tìm vịt mỏi mắt 3 tháng trời mà ko được. chuyển hướng sang tìm morning, gặp và xem mấy con nhưng chẳng thấy ưng cái bụng. Đùng một cái, thấy cụ tiu_tit vừa mới đăng tìm chủ mới cho vịt@-) e vội vàng phi sang gặp, thế là khớp lệnh trong vòng 1 nốt nhạc. :-bd Dông dài quá, thôi thì e làm cái đơn xin gia nhập hội Vịt trước đã rồi e bố trí ra mắt các cụ sau.:-*
Vợ 2 của e đây ạ:
http://s1379.photobucket.com/user/zippo_tau/media/Vitara/IMG_1376_zps39b5a891.jpg.html

Các bác cho e hỏi cái bộ cản trước và đèn này có thể độ ở đâu được chỉ e với ạ? em ở HN ạ.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Các bác cho e hỏi cái bộ cản trước và đèn này có thể độ ở đâu được chỉ e với ạ? em ở HN ạ.
Chào bác, cái cản như trong hình giá 2 củ, đèn thì mời bác qua cửa hàng em nhé!!!

tiu_tit

Xe tải
Hôm nào các zippo_tau ra mắt VitClub thì cho em đến ăn ké với nhá...hihi

frank.lamhoang

Xe máy
Website
www.facebook.com
Cả vành và lốp như Cụ Vịt đỏ kìa thì tổng thiệt hại bao nhiêu thế Bác Nam Dejavu?
P/s: em ko muốn thay đổi số 70 trên lốp chỉ muốn nó rộng ra thôi ạ.

zippo_tau

Xe hơi
1. Thay mặt VitClub em xin tiếp nhận đơn của bác, còn vụ ra mắt lúc nào bác thu xếp được thì alo cho em.

2. Bác chủ xe này là mem cứng trong hội Vịt ạ.
Cảm ơn bác chủ tịch. E đi công tác đợt này về sẽ ra mắt sớm ạ

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Cả vành và lốp như Cụ Vịt đỏ kìa thì tổng thiệt hại bao nhiêu thế Bác Nam Dejavu?
P/s: em ko muốn thay đổi số 70 trên lốp chỉ muốn nó rộng ra thôi ạ.
Vành tầm 2 củ/cái, lốp hơn 3 củ/cái, em có thể sử dụng loại lốp Michelin AT 235/70R15.

frank.lamhoang

Xe máy
Website
www.facebook.com
Vành tầm 2 củ/cái, lốp hơn 3 củ/cái, em có thể sử dụng loại lốp Michelin AT 235/70R15.
Thế là loanh quanh cũng gần 30 củ khoai rồi anh nhỉ? $-)
Em nhìn bộ chân cẳng của mấy anh mà xây đấm quá...!!!#:-s

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

frank.lamhoang

Xe máy
Website
www.facebook.com
Anh Nam ơi liệu thay bộ chân mới này vào em có phải lắp thêm spacer và vận hành có bị ảnh hưởng hay khác biệt j không anh?
Em ko biết nên cái j em cũng hỏi ạ. :'(

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Cứ lắp vào thôi em, nếu ko muốn chạm bánh vào hốc lốp thì thêm spacer lò xo hoặc nâng gầm bằng bộ lò xo độ. Đi thì ko thật như vành nguyên bản nhưng mà trông nó hoành :D

viper2007

Xe điện
Anh Nam ơi liệu thay bộ chân mới này vào em có phải lắp thêm spacer và vận hành có bị ảnh hưởng hay khác biệt j không anh?
Em ko biết nên cái j em cũng hỏi ạ. :'(
bộ gầm nguyên bản mà lắp vành lồi là chém lốp ác lắm đấy bác, nếu nối bump stop để hạn chế hành trình lên của lốp thì xe vận hành ko mượt vì hành trình lên còn quá ít

frank.lamhoang

Xe máy
Website
www.facebook.com
bộ gầm nguyên bản mà lắp vành lồi là chém lốp ác lắm đấy bác, nếu nối bump stop để hạn chế hành trình lên của lốp thì xe vận hành ko mượt vì hành trình lên còn quá ít
Dạ thế các cụ hay cf hoặc beer định kỳ vào nhg ngày nào chắc có lẽ em phải qua để xin các cụ các anh tư vấn thôi ạ...!!
Em là em chưa máu phượt phọt vì thời gian ko có, nhưng em thik xe cộ mà trót bập vào rồi, mà bập vào rồi là em cứ thoắt cái thoi đưa thôi..
Mong các cụ các anh chỉ giáo ch em ạ.

Phu_nv

Xe máy
Nhà cháu hóng vụ này để ra nhập hội vịt ợ
Dạ thế các cụ hay cf hoặc beer định kỳ vào nhg ngày nào chắc có lẽ em phải qua để xin các cụ các anh tư vấn thôi ạ...!!
Em là em chưa máu phượt phọt vì thời gian ko có, nhưng em thik xe cộ mà trót bập vào rồi, mà bập vào rồi là em cứ thoắt cái thoi đưa thôi..

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Tối mai 7h bác đt cho em nhé, dạo này địa điểm thay đổi bất chợt lắm :D

frank.lamhoang

Xe máy
Website
www.facebook.com
Nhà cháu hóng vụ này để ra nhập hội vịt ợ
Nếu em gọi điện cho cụ Nam mà địa điểm xa quá thì cụ cho em đi nhờ xe nhé. Em Vị của em em mang đi thay lông mất rồi ạ :">

Phu_nv

Xe máy
Nhất trí. cầm chân của nhà cháu 0905668686. Ơ, nhưng mà nhà cháu đi Hạ long, tối về, mai lại đi Nam định, nen phải sang tuần sau nhà cháu mới có cơ hội diện kiến các cụ cơ ạ
Nếu em gọi điện cho cụ Nam mà địa điểm xa quá thì cụ cho em đi nhờ xe nhé. Em Vị của em em mang đi thay lông mất rồi ạ :">

Chỉnh sửa cuối:

toanco_k32

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi nóng luôn, cụ này là cụ nào ạ, e thấy xe cụ ý cùng khu chung cư nhà e nhưng chưa bao giờ thấy mặt cụ chủ cả
Chết thật, sao bác lại đưa bà 2 của em lên cho thiên hạ họ ngắm thế này
Hôm trước về đã thấy xe của bác ở sân, mà em hay đi sớm về muộn, chưa gặp được bác
Chắc phải chờ đến lúc bia bọt chiều thứ 6 vậy :D