Chi hội camera lui cho Triton GLS AT.

Nhachuacoxe

Xe buýt
Em dang co y dinh lap camera lui cho vo hai, cac cu co cao kien gi thi chi ggiao cho nha em cai. Lam the nao de khong phai khoan than vo xe khong? Tong chi phi khoang bao nhieu ah?

Ninhkiet

Xe máy
Các bác thấy con lancer thế nào , e sắp mua xe nên đang tham khảo dòng này :(
giá + độ lên đẹp nhưng nghe nói dòng này ăn xăng và sửa chữa tốn kém lắm :(

Nhachuacoxe

Xe buýt
Hoho em nghe cac cu ay phan la lancer Gala la ngon bo re day, tk nhien lieu ma.....

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
E lắp cam lùi vào cản inox sau xe, cạnh biển số. Phải khoan một lỗ tròn nhỏ ở mặt dưới cản inox. Cả cam lùi, cam dưới gương, màn 4", công là 2tr.

Thao Anh

Xe tải
Em dang co y dinh lap camera lui cho vo hai, cac cu co cao kien gi thi chi ggiao cho nha em cai. Lam the nao de khong phai khoan than vo xe khong? Tong chi phi khoang bao nhieu ah?
lắp cam lùi cho triton buộc phải khoan cụ nhé. 1 lỗi nhỏ ko ảnh hưởng gì đâu cụ.
Trọn gói cam lùi + màn hình gương bên em lắp là 1tr8 nhé. cụ alo em tư vấn thêm về sp ạ 0934 559 383

Nhachuacoxe

Xe buýt
lắp cam lùi cho triton buộc phải khoan cụ nhé. 1 lỗi nhỏ ko ảnh hưởng gì đâu cụ.
Trọn gói cam lùi + màn hình gương bên em lắp là 1tr8 nhé. cụ alo em tư vấn thêm về sp ạ 0934 559 383
Bác ở chỗ nào thế?

4funer

Xe tải
Geleximco đường Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông,
Bẩm các cụ, em đua đòi lắp màn hình và cam lùi cho em triton nhưng giờ đang hối hận.

Phương án của thợ đưa ra là chuyển màn hình hiển thị thông tin xuống vị trí của cái đầu đĩa theo xe, chế mặt dưỡng cho vừa màn hình. Chỗ lắp màn hình thì có thể nói là tạm ổn (mặc dù vẫn lệch). Nhưng lại có vấn đề ở cái chỗ lắp màn hình hiển thị thông tin của xe, cụ thể như sau:

- Hở toang hoác xung quanh cái màn hình hiển thị do nó không vừa lỗ của cái ốp nhựa mặc dù thợ đã mài gọt.
- Màn hình lùi tịt vào trong và bị ốp nhự chế hết 1/3, phần còn lại (2/3) muốn thấy thì phải cúi thấp đầu xuống hộp tì tay.

Đang tìm xem có chỗ nào chế lắp lại được thì qua khắc phục đây, nếu không nhìn ức chế vãi các cụ ạ.

xichlomay_2011

Xe đạp
Bẩm các cụ, em đua đòi lắp màn hình và cam lùi cho em triton nhưng giờ đang hối hận.

Phương án của thợ đưa ra là chuyển màn hình hiển thị thông tin xuống vị trí của cái đầu đĩa theo xe, chế mặt dưỡng cho vừa màn hình. Chỗ lắp màn hình thì có thể nói là tạm ổn (mặc dù vẫn lệch). Nhưng lại có vấn đề ở cái chỗ lắp màn hình hiển thị thông tin của xe, cụ thể như sau:

- Hở toang hoác xung quanh cái màn hình hiển thị do nó không vừa lỗ của cái ốp nhựa mặc dù thợ đã mài gọt.
- Màn hình lùi tịt vào trong và bị ốp nhự chế hết 1/3, phần còn lại (2/3) muốn thấy thì phải cúi thấp đầu xuống hộp tì tay.

Đang tìm xem có chỗ nào chế lắp lại được thì qua khắc phục đây, nếu không nhìn ức chế vãi các cụ ạ.
E tuơng là màn hình trên guơng mà, nếu lắp chỗ để đầu đĩa thì khi lùi phải cắm đầu xuống ah. bác cho e kiểu ảnh nhé bác. e đang đinh lắp mà nghe bác nói thấy nản quá.

4funer

Xe tải
Geleximco đường Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông,
E tuơng là màn hình trên guơng mà, nếu lắp chỗ để đầu đĩa thì khi lùi phải cắm đầu xuống ah. bác cho e kiểu ảnh nhé bác. e đang đinh lắp mà nghe bác nói thấy nản quá.
Theo em là nên lắp màn hình gương, đỡ phải chế tráo linh tinh, vì chế tráo thợ phải cắt phá linh tinh các hộp, ốp nhựa và mặt dưỡng theo xe.

Để trưa nay em chụp và up ảnh cho các cụ tham khảo.

hat65

Xe điện
Theo cháu các cụ lắp cam lùi nên chọn màn hình gắn trên gương giữa ( khi đi buổi tối nhìn gương này sẽ bị tối) hoặc màn hình đặt ở trên taplo

phicoi

Xe đạp
EM mới làm xong, mời các cụ ngắm ạ
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

vuphat91

Xe máy
Em xin thông báo 1 tin vui . đó là xe Triton GLS AT ( phiên bản cao nhất ) hiện nay bên hãng Mitsubishi em đang có giá cực tốt . Bác nào quan tâm thì liên lạc với em nhé . SDT của em : 097.338.2991 hoặc 094.663.7791
Chúc các cụ lái xe an toàn trên mọi nẻo đường !

daihongthuy

Xe hơi
EM mới làm xong, mời các cụ ngắm ạ
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
nhìn không được thẩm mĩ lắm, đi vào đường đất đá nó bắn lên hỏng mất, cụ khoan 1 lỗ ngay trên biển số gắn nó vào đấy có phải đẹp mà lùi lại chuẩn không ạ

nhìn không được thẩm mĩ lắm, đi vào đường đất đá nó bắn lên hỏng mất, cụ khoan 1 lỗ ngay trên biển số gắn nó vào đấy có phải đẹp mà lùi lại chuẩn không ạ
Bác lắp vào trong chỗ bắt biển khi tháo cái cản mạ ra ý , gọn đẹp, thẩm mỹ và sạch sẽ . Lưu ý là có 2 lỗ ốc vừa luôn không phải khoan , bắt lỗ nào tùy thích

trauden12

Xe tải

thợ vườn rồi. cụ tìm nhà kinh doanh chuyên nghiệp đi. VD: khôi phệ...

trauden12

Xe tải
có nhiều loại KMR... các cụ lưu ý, loại rẻ xiền k chịu đc áp lực vòi phun rửa xe nên chả mấy chịu đc quá 5 ạ.

sucuthichdu

Xe đạp
Em xin phép bác chủ thớt, tiện về cam lùo, em cũng đang mắc.
Vừa qua có ông anh mua cho chiếc WDR 1080 HD xong xem sét kỹ, em ra một ga ra gần nhà đấu xong, xe có đi tiến hay lùi đều chỉ có lùi.
Em tắt, bật chìa khoá 1 nấc chưa đề thì có cả tiến lẫn lùi, khi xoay chìa thêm nấc nữa thì dù số má ở đâu nó cũng chỉ có lùi. Đề nổ và di chuyển cũng vẫn chỉ có lùi.
Thằng chủ gara đảo đầu dây cấp ở cam lùi thì nó tịt. Vậy các cụ dúp em!