Em gái khoe Bồ Độp

Koii

Xe tải
Từ hồi chân ướt chân ráo lên OTOFUN, còn chưa biết độp là gì. Nay cũng biết hơn chút rồi. Con độp này em nhờ bạn ráp cho :> Đừng hỏi em là nó ráp thế nào, vì em vẫn gà lắm. Chỉ biết là em đi rất Phê. Khung xe quá nhẹ, bộ phanh xịn. Em đang đi lốp 26, cọc yên số 5.
Em đi cọc yên cao chót vót luôn, đảm bảo để dừng xe là phải nhẩy xuống ( Hồi xưa không biết cứ muốn chống chân :-& )

1 số img về thằng bồ ạ :>

Speed 21. Đèn hậu chế: 3 chế độ nháy

Đằng trước hơi Trống. Em muốn độ 1 con đèn LED SIÊU SÁNG, thay cho em đèn pin.

Bộ đĩa phanh siêu nhẹ, giá gần 1T

Đèn chân van ;)) Gái nên thích màu mè :>

Yên ;)) CÁC CỤ thích cái khe này phải biết :> Đèn năng lượng mặt trời gắn dưới cọc yên luôn.

Em để yên cao chót vót. Em không muốn gắn chắn bùn vì mất độ sexy em nóa

Xe khung size 15.5.

Con mini Nhật dùng cho đi chợ ;)) Cube em xài đi học và làm thêm. Gái nhà nghèo, đi xe đạp :-s

Cube đêm chụp

Cube và em ;))

Các mợ cứ lo đi xe đạp, chân To,người xấu. Nhầm nhé. Đi xe đạp, giảm mỡ bụng, giò cực nuột. Hông to hơn nên mặc jupe sexy vô đối. Mợ nào chân đẹp, lúc đi xe ối chàng ngất ngây. Chưa kể đến, sức khỏe tốt hơn: hơi thở tốt ( mới đầu đạp xe không quen sẽ thở rất ghê khi đạp mệt, về sau quen sẽ biết điều chỉnh hơi thở; ăn khỏe và ngủ tốt; giảm stress

Chỉnh sửa cuối:

lutapro

Xe hơi
Em bóc tem cụ nhé :3 (J/K)
Xe đẹp mợ ạ. Tổng thiệt hại của mợ vụ này là bao nhiêu?

lululala

Xe buýt
thým review e hơi sốc :))
Nhưng kệ thôi, mình thích là được rồi

beamtyt

Xe tải
Con gái, con đứa gì mà để xe bẩn thế

Anh.Em

Xe buýt
Xe đẹp, người xinh

Koii

Xe tải
Con gái, con đứa gì mà để xe bẩn thế
Xe em đi suốt ngày nên không thể sạch được. Xe mua để đi chứ không phải để ngắm Cụ à.
Hôm trước, em đi ra bãi sông Hồng, em nó còn bê bết bùn luôn.

Hungkaax1

Xe tăng
Cái bộ phanh với đĩa đầu tư hơi bị vô lý, phanh thì quá bt đi cắm đôi đĩa Ashima giá ngang cái phanh, thà lên bộ phanh dầu M355 với đĩa avid còn hơn. Cả đôi đĩa đấy cũng chỉ nhẹ được 1 lạng so với đôi đĩa thường, gắn cái mác World's lightest disc rotor đúng, nhưng chỉ mua khi tất cả những thứ khác đã nhẹ.
Xe mợ như thế động leo đèo dốc gắt là biết nhau ngay. Cùng tiền mợ đầu tư có thể tinh chỉnh nhiều thứ ổn hơn

Koii

Xe tải
Cái bộ phanh với đĩa đầu tư hơi bị vô lý, phanh thì quá bt đi cắm đôi đĩa Ashima giá ngang cái phanh, thà lên bộ phanh dầu M355 với đĩa avid còn hơn. Cả đôi đĩa đấy cũng chỉ nhẹ được 1 lạng so với đôi đĩa thường, gắn cái mác World's lightest disc rotor đúng, nhưng chỉ mua khi tất cả những thứ khác đã nhẹ.
Xe mợ như thế động leo đèo dốc gắt là biết nhau ngay. Cùng tiền mợ đầu tư có thể tinh chỉnh nhiều thứ ổn hơn
Bộ phanh đĩa đó là có người tặng cho Mợ. Chỉ biết nó xịn vậy, chứ em cũng không rõ như vậy. Hic. Mợ vẫn Gà kiến thức về độp lắm, Cụ à.

MinhPT

Xe tăng
Mình dùng cặp đĩa tương tự, nhưng mà cặp chưa phải siêu nhẹ đâu em gái, 80g/cái, còn cái của mình là 66g/cái.

Giao lưu nhỉ?

mamaincar

Xe tải
Từ hồi chân ướt chân ráo lên OTOFUN, còn chưa biết độp là gì. Nay cũng biết hơn chút rồi. Con độp này em nhờ bạn ráp cho :> Đừng hỏi em là nó ráp thế nào, vì em vẫn gà lắm. Chỉ biết là em đi rất Phê. Khung xe quá nhẹ, bộ phanh xịn. Em đang đi lốp 26, cọc yên số 5.
Em đi cọc yên cao chót vót luôn, đảm bảo để dừng xe là phải nhẩy xuống ( Hồi xưa không biết cứ muốn chống chân :-& )

1 số img về thằng bồ ạ :>

Speed 21. Đèn hậu chế: 3 chế độ nháy

Đằng trước hơi Trống. Em muốn độ 1 con đèn LED SIÊU SÁNG, thay cho em đèn pin.

Bộ đĩa phanh siêu nhẹ, giá gần 1T

Đèn chân van ;)) Gái nên thích màu mè :>

Yên ;)) CÁC CỤ thích cái khe này phải biết :> Đèn năng lượng mặt trời gắn dưới cọc yên luôn.

Em để yên cao chót vót. Em không muốn gắn chắn bùn vì mất độ sexy em nóa

Xe khung size 15.5.

Con mini Nhật dùng cho đi chợ ;)) Cube em xài đi học và làm thêm. Gái nhà nghèo, đi xe đạp :-s

Cube và em ;))

Các mợ cứ lo đi xe đạp, chân To,người xấu. Nhầm nhé. Đi xe đạp, giảm mỡ bụng, giò cực nuột. Hông to hơn nên mặc jupe sexy vô đối. Mợ nào chân đẹp, lúc đi xe ối chàng ngất ngây. Chưa kể đến, sức khỏe tốt hơn: hơi thở tốt ( mới đầu đạp xe không quen sẽ thở rất ghê khi đạp mệt, về sau quen sẽ biết điều chỉnh hơi thở; ăn khỏe và ngủ tốt; giảm stress

Nhìn hình ta thấy:
1 - Sải chân của mợ sẽ bị quá căng khi pedan xuống thấp nhất -> ứ tốt, gây mỏi và căng cơ
2 - Nên cất bộ phanh siêu nhẹ và lên phanh dầu ;))
3 - Xe không rửa thường xuyên nhưng ít nhất nên lau chùi (hành trình thụt, khung sườn), xích líp thì bẩn dùng diezen là sạch
4 - Đèn led siêu sáng: mợ qua Hang binh dan đang có bán đèn 1 pha 3 led siêu sáng T6 (500k), đảm bảo xenon của ato còn phải cụp khi thấy xe mợ.
Chúc mợ có những trải nghiệm thú vị với môn hải dóng của các ông. ;))

Hungkaax1

Xe tăng
Em không giảm triệt để như cụ MinhPT.
Cũng Ashima nhưng em đã dùng qua 2 cặp Aro10 nặng 71gr/1 và Flo Tor ARF3 88gr/1. Mấy loại này em thấy an toàn hơn, đẹp hơn, tản nhiệt tốt hơn, Flo Tor thì phanh ăn hơn Aro10
Cặp 66gr em nhìn nó cứ mỏng manh thế nào ấy.
Ốc đi kèm cặp 66g là ốc gì hả cụ. Ốc đi kèm 2 cặp em sử dụng là ốc nhôm siêu nhẹ, 12 ốc+long đen nặng có 12gr. Em thấy cái này cũng rất quan trọng, bộ 12 ốc phanh thường nặng tới hơn 30gr, trong khi ốc titan rất khó mua mà cũng rất đắt

MinhPT

Xe tăng
Em không giảm triệt để như cụ MinhPT.
Cũng Ashima nhưng em đã dùng qua 2 cặp Aro10 nặng 71gr/1 và Flo Tor ARF3 88gr/1. Mấy loại này em thấy an toàn hơn, đẹp hơn, tản nhiệt tốt hơn, Flo Tor thì phanh ăn hơn Aro10
Cặp 66gr em nhìn nó cứ mỏng manh thế nào ấy.
Ốc đi kèm cặp 66g là ốc gì hả cụ. Ốc đi kèm 2 cặp em sử dụng là ốc nhôm siêu nhẹ, 12 ốc+long đen nặng có 12gr. Em thấy cái này cũng rất quan trọng, bộ 12 ốc phanh thường nặng tới hơn 30gr, trong khi ốc titan rất khó mua mà cũng rất đắt
Ốc đi kèm chỉ để có thôi, mình thay bằng ốc titan hết.
Đúng là đĩa phanh của em chủ lắp với củ phanh đấy, không an toàn, rất dễ cong vênh đĩa. Kiểu đĩa này phải lắp cụm phanh XT, XTR, X0 hay hay XX, hoặc như mình dùng Formula R1 mới đỡ ghê.

Koii

Xe tải
Ốc đi kèm chỉ để có thôi, mình thay bằng ốc titan hết.
Đúng là đĩa phanh của em chủ lắp với củ phanh đấy, không an toàn, rất dễ cong vênh đĩa. Kiểu đĩa này phải lắp cụm phanh XT, XTR, X0 hay hay XX, hoặc như mình dùng Formula R1 mới đỡ ghê.
Hic. Em đang để tiền lên đôi lốp innova. Em đi phanh đều, có thấy ghê gì đâu :(

MTB

Xe tải
Hehe đúng là em gái mờ! Các cụ chém nhẹ nhẹ thôi em nó mới phê, gái non tơ nên dai lắm hí hí ;))

Hungkaax1

Xe tăng
Phanh cơ phải chỉnh vị trí 2 má, lực 2 bên không đều nhau có thể dẫn tới cong đĩa, thế mới bảo là ghê mợ ạ

forceNAF

Xe máy
các cụ chém thì cũng nhìn kỹ cho em nó cái. tay đề liền phanh thế kia, lại là loại 7 tốc độ, muốn lên phanh dầu thì quá ư là tốn kém.
thôi có gì xài nấy, thay đôi lốp đạp cho nhẹ là được rồi.
em thấy có cái máy ảnh, đạp xe kiêm chụp dạo kiếm tí chút rồi lên xe mới luôn :)

ds2k

Xe hơi
Tiện gặp các cao thủ đang giảng về phanh, cho em hỏi là đĩa Avid HSX so với mấy cái Ashima thì thế nào, ốc titan so với ốc nhôm cái nào dùng hay hơn.