Em có tý ý kiến

minhqlbx

Xe tải
Hôm qua em có post một bài ở Box Mua xe - Bán xe v/v: Các mod ở box đấy không xóa các bài theo thông báo Phải đủ 100 bài viết mới đăng được tin và tin chỉ tồn tại có 10 ngày. Trong box đấy có rất nhiều cả tháng không xóa, thỉnh thoảng lại được các thành viên khai quật lên dẫn đến nhiều việc phiền nhiễu không đáng có và quan trọng là một khi đã có quy định hay thông báo là mọi thành viên phải chấp hành đầy đủ, kể cả mod.
Bài viết của em từ tối hôm qua (17/12) tồn tại đến trưa này thì bị xóa (lý do thì em đoán là không đúng box, em viết vào đấy góp ý các mod box đấy cho tiện ;)) ), còn các bài vi phạm quy định của box thì vẫn ở đấy, ko ai xóa.
Em suy ra là các Mod box đấy vẫn đang hoạt động nhưng chỉ xóa những bài các cụ ý thích xóa mà thôi =)).
Tóm lại, nếu cứ để như thế thì em đề nghị các cụ bỏ hộ cái quy định em tô đậm phía trên cho nó rõ ràng và minh bạch :-w. Em là em cực di ứng cái kiểu xóa bài góp ý đấy, em cho đấy là căn bệnh thâm căn cố hữu của một bộ phận không nhỏ người việt, dấu dốt, ko dám thừa nhận cái sai, không dám nhận trách nhiệm và bảo thủ... :-q

RR Evoque

Xe tăng
Em thấy cũng quá nhiều bài gắn mác thanh lý, nhưng chuẩn phải gọi là "kinh doanh chuyên nghiệp" vẫn trú ngụ được ở đó.
Em nghĩ là các mod vẫn làm việc vì thi thoảng có xe bị xì hơi, nhưng cũng có nhiều xe vẫn chạy mặc dù xe vi phạm.

Em đã report nhưng không thấy bị xử lý!, nên em ngầm hiểu các xe đấy có ông cha trong ngành. :)):)):)):))

minhqlbx

Xe tải
Em thấy cũng quá nhiều bài gắn mác thanh lý, nhưng chuẩn phải gọi là "kinh doanh chuyên nghiệp" vẫn trú ngụ được ở đó.
Em nghĩ là các mod vẫn làm việc vì thi thoảng có xe bị xì hơi, nhưng cũng có nhiều xe vẫn chạy mặc dù xe vi phạm.

Em đã report nhưng không thấy bị xử lý!, nên em ngầm hiểu các xe đấy có ông cha trong ngành. :)):)):)):))
Em cũng nghĩ có vấn đề gì đó ở đây vì hiển nhiên bài góp ý tồn tại được khoảng nửa ngày thì bị xóa (em thừa nhận là sai box nên có thể bị xóa), chứng tỏ các bác ý có làm việc. Vậy em chả hiểu sao một loạt sai phạm khác các cụ ý không xử lý mà xử lý có chọn lọc cẩn thận như thế. Theo quan điểm cá nhân em, mọi hành vi che dấu khuyết điểm, không dám thừa nhận cái sai và tiếp thu ý kiến đóng góp đều là Hèn nhát. Em làm quản lý hơn chục năm nay nên hàng ngày em toàn phải tự răng mình là không bao giờ được biến mình thành thằng HÈN, cụ ạ :)

Website
www.otofun.net
Em cũng nghĩ có vấn đề gì đó ở đây vì hiển nhiên bài góp ý tồn tại được khoảng nửa ngày thì bị xóa (em thừa nhận là sai box nên có thể bị xóa), chứng tỏ các bác ý có làm việc. Vậy em chả hiểu sao một loạt sai phạm khác các cụ ý không xử lý mà xử lý có chọn lọc cẩn thận như thế. Theo quan điểm cá nhân em, mọi hành vi che dấu khuyết điểm, không dám thừa nhận cái sai và tiếp thu ý kiến đóng góp đều là Hèn nhát. Em làm quản lý hơn chục năm nay nên hàng ngày em toàn phải tự răng mình là không bao giờ được biến mình thành thằng HÈN, cụ ạ :)
:)):)):)). Cảm ơn ý kiến đóng góp của bác. Em cũng đang thắc mắc đây bài của bác trong box Mua bán xế e vừa vào trả lời xong. Quay ra thì đã bị xóa mà xóa đến mức Mod như em cũng không tìm đc tung tích thread của bác ở đâu. Cả cái báo quote còm của bác cũng mất luôn. Trở lại vấn đề bác góp ý. Thay mặt ae Mods điều hành box TTTTRV em nhận lỗi khuyết điểm mà bác nêu. Bọn em sẽ cố gắng theo sát hơn. Về cơ bản thì thực tế để bán được một cái xe thì mất nhiều thời gian hơn bán các sản phẩm khác. Do vậy trong điều hành ae cũng linh động để quá hạn một cơ số ngày cho những thread bán xe. Điều này là trái với quy định và ae bọn em cũng sẽ điều chỉnh lại quy định cho phù hợp

Một lần nữa cảm ơn bác

minhqlbx

Xe tải
Luật là luật, quy định là quy định, tất nhiên các cụ có thể linh động trong một số trường hợp (em gọi là lờ đi). Tất cả mọi người đều đang phấn đấu thực hiện nghiêm chỉnh hiến pháp và pháp luật mà, đã ai chuẩn chỉ được đâu. Vấn đề cần thời gian nhiều hơn để bán cái xe thì các cụ ý có thể mở thread khác sau 10 ngày cơ mà cụ, ai cấm đâu, hoặc có thể đưa quy định là 15 ngày sẽ xóa, tích hợp thêm cái tool auto delete vào là hết hạn tựdel đâu có khó :)). BÀi em bị xóa đến Mod ko biết thì lạ thật, chắc bị hack.
Dù sao thì em cũng rất vui khi nhận được comment của cụ!

vnt8226

Xe tải
kaka, em thì kệ, thi thoảng vào chém gió vui tí, nên cũng chả quan tâm :(
cơ mà đúng luật thì hay hơn, nếu cần Mod có thể sửa luật: tăng thời gian tồn tại bài lên 15 ngày, sau đấy thì set thêm chức năng auto delete theard khi đủ thời gian, em nghĩ chắc cũng không quá khó mod nhỉ :)

vnt8226

Xe tải
Luật là luật, quy định là quy định, tất nhiên các cụ có thể linh động trong một số trường hợp (em gọi là lờ đi). Tất cả mọi người đều đang phấn đấu thực hiện nghiêm chỉnh hiến pháp và pháp luật mà, đã ai chuẩn chỉ được đâu. Vấn đề cần thời gian nhiều hơn để bán cái xe thì các cụ ý có thể mở thread khác sau 10 ngày cơ mà cụ, ai cấm đâu, hoặc có thể đưa quy định là 15 ngày sẽ xóa, tích hợp thêm cái tool auto delete vào là hết hạn tựdel đâu có khó :)). BÀi em bị xóa đến Mod ko biết thì lạ thật, chắc bị hack.
Dù sao thì em cũng rất vui khi nhận được comment của cụ!
cái vấn đề Mod không biết bài cụ ở đâu, em nghĩ là có các mod khác nữa động tay vào trước rồi :))

thuongdo07

Xe tải
Nhà em vào hóng thôi :), vấn đề được nhiều cụ quan tâm đấy ạ :D

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
:)):)):)). Cảm ơn ý kiến đóng góp của bác. Em cũng đang thắc mắc đây bài của bác trong box Mua bán xế e vừa vào trả lời xong. Quay ra thì đã bị xóa mà xóa đến mức Mod như em cũng không tìm đc tung tích thread của bác ở đâu. Cả cái báo quote còm của bác cũng mất luôn. Trở lại vấn đề bác góp ý. Thay mặt ae Mods điều hành box TTTTRV em nhận lỗi khuyết điểm mà bác nêu. Bọn em sẽ cố gắng theo sát hơn. Về cơ bản thì thực tế để bán được một cái xe thì mất nhiều thời gian hơn bán các sản phẩm khác. Do vậy trong điều hành ae cũng linh động để quá hạn một cơ số ngày cho những thread bán xe. Điều này là trái với quy định và ae bọn em cũng sẽ điều chỉnh lại quy định cho phù hợp

Một lần nữa cảm ơn bác
Nói chung nhận lỗi thì ra quán nhận nữa cho hợp tình hợp lý cả hai bên đê!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

minhqlbx

Xe tải
Lão vang nick này [@Thầy cúng;47274] hộ em với :)
Thôi, em can, vang cụ ý sập hầm luôn ý :)). Nghề của em liên quan trực tiếp đến giao thông nhưng em làm quản lý, ngồi bàn giấy là chính, lái xe là phụ nên các cụ có nhã ý là em hưởng ứng luôn ;;)

soc anh

Xe hơi
em có ý kiến các mod phải phân loại trong mục bán xe ra cho từng hãng xe chứ vào thấy các bác post nhiều hoa cả mắt có cái hơn 10 ngày vẫn còn nhưng có cái chủ thớt xóa vì bán đc rồi tgif vẫn còn nản

minhqlbx

Xe tải
em có ý kiến các mod phải phân loại trong mục bán xe ra cho từng hãng xe chứ vào thấy các bác post nhiều hoa cả mắt có cái hơn 10 ngày vẫn còn nhưng có cái chủ thớt xóa vì bán đc rồi tgif vẫn còn nản
Mod đã hứa theo sát hơn rồi mà cụ, nhưng sát đến đâu thì chưa biết vì hiện tại box vẫn nhiều rác, cá nhân em thấy cứ làm cái auto delete tích hợp vào là xong vụ rác này :D

minhqlbx

Xe tải
Delete bài quá 10 ngày các cụ Mod chả delete thì bảo sao đầy thread rao bán liền một lúc vài con xe cũng vẫn tồn tại. Chắc các mod quá bận nên mặc kệ tất, trừ các bài phản ánh post nhầm ở box đấy thì bem nhanh không tưởng :))