Hộp số sàn và tự động của xe ford ranger

xefordsaigon

Xe đạp
Xe Ford Ranger hoàn toàn mới được trang bị hộp số sàn 6 cấp và số tự động 6 cấp giúp xe vận hành êm ái như dòng xe du lịch cao cấp.

Hộp số sàn 6 cấp của xe Ford Ranger:

Lần đầu tiên xe Ford Ranger được trang bị hộp số 6 cấp nhằm tăng cường hiệu suất mô men xoắn của động cơ Puma, giúp tiết kiệm nhiên liệu hơn 15% ở số 6.

Giảm tiếng ồn vọng vào cabin, giảm rung giúp hành khách thêm thoải mái đồng thời tăng cường sức kéo nhờ bộ ly hợp cải tiến mới bền bỉ hơn.

Hộp số tự động 6 cấp của xe Ford Ranger:

Hộp số tự động 6 cấp tiên tiến giúp thay đổi hoàn toàn cách nghĩ về hiệu quả của số tự động: tiết kiệm nhiên liệu tối đa như số tay, tăng cường cảm nhận độ nhạy chân ga khi lái với sức kéo được cải thiện vượt bật.

Các chế độ số tay thể thao, chế độ số tay bình thường điều chỉnh mức độ phanh bằng hộp số..... Hộp số tự động thông minh còn có tính năng nhận dạng người lái để cung cấp những tùy chỉnh tối đa thích hợp với phong cách lái xe của từng cá nhân. Các phần mềm hỗ trợ bao gồm:

-Kiểm soát đường dốc thông minh: Khi lái xe xuống dốc và cảm nhận áp lực từ bàn đạp phanh, hộp số sẽ tự động chuyển số thấp hơn để tăng khả năng phanh của hộp số.

-Hỗ trợ phanh: Khả năng nhận biết sớm phanh gấp và chuyển về số thấp thích hợp nhằm hỗ trợ phanh bằng hộp số.

-Giữ nguyên số: Cho phép giữ nguyễn cấp số do người lái quyết định nhằm tránh việc tăng hay giảm số không mong muốn khi vào cua hay những đoạn đường đặc thù.

Với những cải tiến của hộp số 6 cấp xe Ford Ranger vận hành rất êm ái trên đường đồng bằng cũng như trên đường phố.

Bởi: xe ford

raisomoon

Xe tăng
Em xin lỗi chứ cụ thớt này chắc là sales của phò mà vô duyên vãi, cụ toàn lập thớt thiếu muối, thông tin dở dang. Cụ muốn giới thiệu hay bán hàng thì thêm vài cân muối vào các thớt của cụ để OF có chỗ hỏi han và cụ có cớ mà đẩy đưa. Bán hàng mà kiểu spam như thế này trong thời buổi này vô dụng.

yak_piu

Xe máy
Cụ cứ bình tĩnh cụ ơi

sliver-ranger

Xe tải
Em đồng ý với cụ Ráiomoon. Em nghĩ 1 bài viết muốn đọng lại trong người đọc phải đi theo 1 hướng nào đó, nhất là vào thớt OTO thì phải viết sâu về 1 cái gì đó.
Em ví dụ, cụ chủ muốn ca ngợi cái 6 cấp của Ranger, cụ phải lấy các thông số tiết kiệm nhiên liệu ra, đi đường phố mà 6 cấp thì thế nào, bao lít ? đường trường cũng thế. Tính ra đi số 6 cấp trong 5 năm tiết kiệm bao tiền so với con Triton 4 cấp. Em ví dụ thế.

waversx883

Xe hơi
Tưởng thế nào e vào đọc

A96

Xe máy
Đọc xong rồi nhé