Hai bà vợ bé của em. Kính các Cụ.

Xe Ba Gác.

Xe đạp
Được cái cả hai chị em thương nhau nên cũng không cãi vã tranh giành gì. Em thì được cái cũng chia ngọt xẻ bùi đều với hai bà nên mỗi lần cưỡi các bà ấy lại thêm nhiều trải nghiệm mới...

Ngày không mưa

Em đi cày

Charge ắc qui để "mùa đông không lạnh.

Tắm tiên cho bà Hai

2014 HP4 vs 2009 YFZ-R1.Thúy Kiều với Thúy Nga của em.

Nàng Út đỏng đảnh.
Premium Package MSRP: $25,305 (includes Competition Package, Pillion Rider Package and Heated Grips) chưa tính thuế đấy ạ.

Đụng hàng

Nghỉ ngơi chờ mùa tới, còn có hơn 2 tháng nữa, em lại cùng nàng rong ruổi.

So dáng

Bigisbest

Xe container
Cụ ở xứ nào vậy ạ? Nhìn đường xá của nó như rứa, trời ạ...ngẫm cái đường của mình nó tủn mủn đúng như cái suy nghĩ của cái thằng nghĩ. Ồ, mà bên nớ mùa Đông không đi, nên nó có cái quy trình để "winterize" xe, cụ có làm như rứa không? chứ ở ta, nhiều người không dùng cứ để nguyên thế che bạt là xong, chứ ko làm đúng quy trình nên xe không được bền.
Em cũng đang đặt mua một cái sạc duy trì như cụ, kẻo mà để lâu lâu lỡ nó hụt accu thì tai hại, đã có cái của VN nhưng..không yên tâm lắm.

MoriShopSG

Đi bộ
Nhìn đường đẹp như bên Mẽo ấy cụ nhỉ? Nhà cụ toàn hàng khủng em chỉ dám ngắm...

Xe Ba Gác.

Xe đạp
Cụ ở xứ nào vậy ạ? Nhìn đường xá của nó như rứa, trời ạ...ngẫm cái đường của mình nó tủn mủn đúng như cái suy nghĩ của cái thằng nghĩ. Ồ, mà bên nớ mùa Đông không đi, nên nó có cái quy trình để "winterize" xe, cụ có làm như rứa không? chứ ở ta, nhiều người không dùng cứ để nguyên thế che bạt là xong, chứ ko làm đúng quy trình nên xe không được bền.
Em cũng đang đặt mua một cái sạc duy trì như cụ, kẻo mà để lâu lâu lỡ nó hụt accu thì tai hại, đã có cái của VN nhưng..không yên tâm lắm.
Kính Cụ, em ở Minnesota US. Được cái bên này mùa hè chạy sướng, nhất là rình đoạn nào vắng thì cứ 2 trăm mấy 300 mà quất thôi ạ. Với thời thiết Bắc Mỹ thì đến đi xe ô tô còn khổ chứ đừng nói motorcycle Cụ ạ. Cứ tới mùa đông là phải charge vậy đó cho không chết battery. R1 em lười dắt vào nhà nên để garage nhưng được cái garage bên này đều có heat nên cũng đỡ. Còn em HP4 mang vào trong nhà để thay chút đồ vì năm rồi em bị xòe.

29L1-30.4.75

Xe đạp
xe bên đó chắc bác xúc cũng tầm tiền nhỉ ? bảo sao 2 vợ bé của bác ác chiến quá :)

Bigisbest

Xe container
Kính Cụ, em ở Minnesota US. Được cái bên này mùa hè chạy sướng, nhất là rình đoạn nào vắng thì cứ 2 trăm mấy 300 mà quất thôi ạ. Với thời thiết Bắc Mỹ thì đến đi xe ô tô còn khổ chứ đừng nói motorcycle Cụ ạ. Cứ tới mùa đông là phải charge vậy đó cho không chết battery. R1 em lười dắt vào nhà nên để garage nhưng được cái garage bên này đều có heat nên cũng đỡ. Còn em HP4 mang vào trong nhà để thay chút đồ vì năm rồi em bị xòe.
Hic, cụ ở bên đó kiếm một em cruiser hạng nặng như HD CVO mà rong ruổi tiếu ngạo giang hồ khắp nước Mỹ. Iêm cũng từng được đến cái xứ đó, đi qua các bang rìa nước Mỹ, nhưng vùng lõi như MS thì chửa được đến bao giờ.
Em nhớ nước Mỹ, cụ ạ...[-( , dù em không đủ dũng cảm để xa cái xóm tre của em quá 1 tháng đâu, em thề.

zippo_tau

Xe hơi
nhìn 2 bà vợ của cụ không biết có khó cầm cương ko

nguyenthong301

Xe tăng
Ồ thế là cả mùa đông bên đó ko chạy tí nào hả cụ, E nghĩ là cứ thứ 7, CN hàng tuần ko chạy ra đường thì nổ máy trong nhà 15-20 phút cho máy + dầu nó đc xông hơi cũng tốt chứ nhỉ.

Xe Ba Gác.

Xe đạp
Hic, cụ ở bên đó kiếm một em cruiser hạng nặng như HD CVO mà rong ruổi tiếu ngạo giang hồ khắp nước Mỹ. Iêm cũng từng được đến cái xứ đó, đi qua các bang rìa nước Mỹ, nhưng vùng lõi như MS thì chửa được đến bao giờ.
Em nhớ nước Mỹ, cụ ạ...[-( , dù em không đủ dũng cảm để xa cái xóm tre của em quá 1 tháng đâu, em thề.
Hai vợ chồng em đi đâu toàn chạy ô tô Cụ ạ. Thường thì 1 năm có được 2 tuần vacation nên khoái lái xe đi chơi, đi tới đâu cắm trại ở đó mới thú. Mang lỉnh kỉnh nên đi chiếc CRV còn chở đồ đạc. Cụ có qua đây mà đi Bắc Mỹ thì ới em trước, em sắp xếp công việc chạy với Cụ một tour...

Tấm này em chụp ở Wyoming đây ạ. Còn nếu Cụ rảnh mời cụ ghé coi hình em đi chơi em chụp khắp nơi.
Đây là link của website ạ : http://www.viewbug.com/member/To_Vo

Chỉnh sửa cuối:

Xe Ba Gác.

Xe đạp
xe bên đó chắc bác xúc cũng tầm tiền nhỉ ? bảo sao 2 vợ bé của bác ác chiến quá :)
2014 HP4 Brandnew để về đến nhà và chạy được trên đường là gần $27,000 còn em 2009 YFZ-R1 em mua lại của thằng bạn năm 2012 là $7,000 ạ.

tiger_fan

Xe hơi
Hai vợ chồng em đi đâu toàn chạy ô tô Cụ ạ. Thường thì 1 năm có được 2 tuần vacation nên khoái lái xe đi chơi, đi tới đâu cắm trại ở đó mới thú. Mang lỉnh kỉnh nên đi chiếc CRV còn chở đồ đạc. Cụ có qua đây mà đi Bắc Mỹ thì ới em trước, em sắp xếp công việc chạy với Cụ một tour...

Tấm này em chụp ở Wyoming đây ạ. Còn nếu Cụ rảnh mời cụ ghé coi hình em đi chơi em chụp khắp nơi.
rất thích phong cách vợ chồng cụ :D

long_yến

Xe tải
Vợ hai của cụ vừa xình lại còn đẹp nữa. chẹp chẹp=))=))=))

trau keo

Xe tăng
Cụ cứ up thế này anh em ở nhà ướt hết phím

Toàn xe đẹp quá, ước gì mình cũng có một em, chạy chơi cho xướng.

Bigisbest

Xe container
Cảm ơn cụ rất nhiều về lời mời. Nhưng dạo nầy iem lại ít có cơ hội qua xứ đó nữa òi...
Ôi cái xứ..một cái ảnh ngẫu nhiên mà như chụp nghệ thuật...đẹp thế hả trời. Mà sao em thấy cụ vỡn chửa americanize nhể? Rong chơi nước Mỹ thời phải làm một bé motorhome hoặc chiếc Honda Ridgeline kéo theo một cái thùng đằng sau chứ nhẩy. Hức, cái cảm giác chạy con đường đẹp như vẽ, giữa một không gian trong vắt, vắng lặng hoang sơ của Mẽo...tê vô cùng phỏng cụ. Iêm được đi xe xuyên Nevada đến sòng bạc Las, oánh kiểu không cần biết đến ngày mai luôn...lỗ 20 USD thế là dừng luôn...=)).

acacac

Xe buýt
Hai trăm mấy ba trăm lận! Vãi cái xe của cụ và phục cái thủ cao của cụ!