+ Trả lời
Trang 1 / 40 1 2 3 4 5 11 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 396

Đề mục: Kênh VOV - Giao thông 91Mhz

Mua xe ngày
    25-10-2006
    Thường ở
    Chung cư Yên Hoà
    Động cơ OF
    52 mã lực

Mặc định Kênh VOV - Giao thông 91Mhz

Đài Tiếng nói Việt nam vừa khai trương kênh VOV Giao Thông trên sóng FM, tần số 91 Mhz
    Một kênh thông tin sẽ rất hữu ích cho Người tham gia giao thông, với những thông tin giao thông cực kỳ nóng hổi được quan sát trực tiếp từ rất nhiều các điểm nút giao thông quan trọng, các thông tin giao thông do cộng tác viên và bất kì người tham gia giao thông nào.
    Cùng với nhưng thông tin khác như Thời sự, thông tin thương mại, các bài chuyên đề cho người tham gia giao thông và các chương trình ca nhạc hay sẽ làm cho người lái xe cảm thấy tự tin hơn, thu thập được nhiều thông tin bổ ích và hy vọng là luôn tìm được đường đi ngắn nhất - thông thoáng nhất bất kể là về nhà với bà cả sớm hay đi Off chai với các Offer. Em đang muốn để nghị có thêm chương trình VOV-Giao thông với OF đấy

Các bác thử dò tìm và nghe, đóng góp ý kiến để cho Kênh mới của chúng em ngày càng hoàn thiện nhé...
    Cuộc sống chả biết dài ngắn bao nhiêu? Hãy sống bằng tình yêu và sự độ lượng ....

Mua xe ngày
    11-07-2007
    Động cơ OF
    59 mã lực

Em rất ủng hộ cái này, chả biết nó sống được lâu không hay lại như cái nhắn tin để biết tắc đường ngày xưa, nhắn một tin, nhận được tin trả lời: Lúc này chả đường nào không tắc

Mua xe ngày
    25-10-2006
    Thường ở
    Chung cư Yên Hoà
    Động cơ OF
    52 mã lực

Em nghĩ nó sẽ có lợi điểm hơn phần nhắn tin vì tính tức thời, đa dạng thông tin, không vướng bận tay chân và quan trọng là miễn phí bác ạ
    Tuy nhiên xu hướng nó sẽ còn tích hợp với quảng bá đa phương tiện nữa bác ạ: Internet, Podcast, Mobile .....
    Cuộc sống chả biết dài ngắn bao nhiêu? Hãy sống bằng tình yêu và sự độ lượng ....

Mua xe ngày
    07-01-2009
    Thường ở
    Loanh quanh khu Trung Yên
    Động cơ OF
    36 mã lực

Bác chủ thớt làm ở kênh này à?
    Ý tưởng "chương trình VOV-Giao thông với OF" nó dư lào bác?

Mua xe ngày
    25-10-2006
    Thường ở
    Chung cư Yên Hoà
    Động cơ OF
    52 mã lực

Trích dẫn MBrian viết Nghía cột cây số
    Bác chủ thớt làm ở kênh này à?
    Ý tưởng "chương trình VOV-Giao thông với OF" nó dư lào bác?
    Thính giả chính của kênh mới là người tham gia giao thông bác à, Đài sẽ cố gắng đưa lại cho tính giả những thông tin bổ ích nhất, hữu dụng và thiết thực nhất, vậy thì trong Ôtofun chẳng có quá nhiều thông tin cần cho các cụ quá còn gì. Vậy tại sao không coi OF là mảng đối tác có nhiều thông tin thiết thực đưa lên các chương trình?? Làm cho nó sinh động và càng ngày càng thiết thực, không những thế tính thời sự của các topic nhà OF cũng rất cao đấy chứ...

Mua xe ngày
    06-03-2009
    Thường ở
    Đường Trần Đại Nghĩa
    Động cơ OF
    49 mã lực

Đài này mà kết hợp với thành viên OF. Có đường dây điện thoại nóng miễn phí để OF member tường thuật trực tiếp các nút ách tắc giao thông thì cực kì hay.
    Dọn nhà cho đỡ chật trên FB nhé, cụ nào có đồ thanh lý thì vào chơi https://www.facebook.com/groups/donnha.net.tf/

Mua xe ngày
    18-11-2008
    Động cơ OF
    39 mã lực

Trích dẫn cuongvx viết Nghía cột cây số
    Đài Tiếng nói Việt nam vừa khai trương kênh VOV Giao Thông trên sóng FM, tần số 91 Mhz
    Một kênh thông tin sẽ rất hữu ích cho Người tham gia giao thông, với những thông tin giao thông cực kỳ nóng hổi được quan sát trực tiếp từ rất nhiều các điểm nút giao thông quan trọng, các thông tin giao thông do cộng tác viên và bất kì người tham gia giao thông nào.
    Cùng với nhưng thông tin khác như Thời sự, thông tin thương mại, các bài chuyên đề cho người tham gia giao thông và các chương trình ca nhạc hay sẽ làm cho người lái xe cảm thấy tự tin hơn, thu thập được nhiều thông tin bổ ích và hy vọng là luôn tìm được đường đi ngắn nhất - thông thoáng nhất bất kể là về nhà với bà cả sớm hay đi Off chai với các Offer. Em đang muốn để nghị có thêm chương trình VOV-Giao thông với OF đấy

Các bác thử dò tìm và nghe, đóng góp ý kiến để cho Kênh mới của chúng em ngày càng hoàn thiện nhé...
    Mấy hôm trước trời mưa tắc đường tình cờ e nghe kênh này rồi, cực kì hữu ích nhất là những lúc trời mưa tắc đường hoặc ngập lụt , tránh được tình trạng các bác chui vào đoạn đường tiến thoái lưỡng nan hoặc tránh được việc để vợ 2 các bác phải tập bơi miễn cưỡng ... Ở VOV giao thông họ có màn hình theo dõi ở 1 số điểm hoặc nhiều số điểm nóng về giao thông đồng thời 1 lúc và kịp thời thông báo qua radio cho người tham gia giao thông, nếu các bác ko có thói quen nghe radio thì nên bật kênh này vào lúc tan tầm hoặc lúc trời mưa to gió lớn !
    Cảm ơn VOV giao thông !

Mua xe ngày
    18-11-2008
    Động cơ OF
    39 mã lực

Trích dẫn cuongvx viết Nghía cột cây số

Mấy hôm trước trời mưa tắc đường tình cờ e nghe kênh này rồi, cực kì hữu ích nhất là những lúc trời mưa tắc đường hoặc ngập lụt , tránh được tình trạng các bác chui vào đoạn đường tiến thoái lưỡng nan hoặc tránh được việc để vợ 2 các bác phải tập bơi miễn cưỡng ... Ở VOV giao thông họ có màn hình theo dõi ở 1 số điểm hoặc nhiều số điểm nóng về giao thông đồng thời 1 lúc và kịp thời thông báo qua radio cho người tham gia giao thông, nếu các bác ko có thói quen nghe radio thì nên bật kênh này vào lúc tan tầm hoặc lúc trời mưa to gió lớn !
    Cảm ơn VOV giao thông !

Mua xe ngày
    08-03-2008
    Động cơ OF
    49 mã lực

Thông tin chưa chuẩn xác,chỉ mang tính phỏng đoán thôi
    Vì lúc chiều nay em đang lưu thông trên đoạn đường Khâm Thiên,Xã Đàn theo nhà đài thì nói là đang ùn tắc,nhưng trên thực tế thì vẫn bình thường(lúc đấy khoảng 17h00) Mà đoạn đấy thì lúc nào chả ùn với tắc,thông báo thế thì

Mua xe ngày
    21-11-2008
    Thường ở
    JOLIE CLUB
    Động cơ OF
    36 mã lực

hay đấy bác ạ!
    2 bố con nhà nó tắm cho nhau ầm ĩ trong phòng tắm. Lúc tắm xong thấy ông con giai ra bảo mẹ: “Mẹ ơi, sao chim bố lại có râu???”

+ Trả lời
Trang 1 / 40 1 2 3 4 5 11 ... CuốiCuối