+ Trả lời
Trang 1 / 5 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả: từ 1 đến 10 trong 48

Đề mục: 800 nghìn - phòng VIP Khách sạn Xanh Hà ACB biển Hải Hoà Tĩnh Gia TH- có bị chém ko ạ

Mua xe ngày
    24-04-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Mặc định 800 nghìn - phòng VIP Khách sạn Xanh Hà ACB biển Hải Hoà Tĩnh Gia TH- có bị chém ko ạ

Em định trong tuần này đưa cả gia đình (gồm ông bà và trẻ con..) đi Hải Hoà Tĩnh Gia..vì cũng nghe các bác OF đã đi rồi bảo là khá ổn, vì thế sáng nay em có gọi điện đến KS Xanh Hà ACB nghe nói là khá nhất ở đó thì được báo là Giá cho phòng VIP 800k 1 đêm..đây là KS 1 sao nên em thấy có vẻ đắt, bác nào đã ở KS này rồi cho em chút thông tin với(giá phòng thực tế mà các bác đã đi rồi), em xin cảm ơn chút rượu nhạt ạ..
    Mà em nghe nói có cả KS Cao Nguyễn cũng ổn phải không ạ..em xin các bác luôn thông tin em này...

Mua xe ngày
    07-02-2009
    Động cơ OF
    43 mã lực

Quá dắt.
    Hôm mùng 30 tháng 4, 1 tháng 5 tôi ở bên Cao Nguyễn Phòng VIP to đùng cũng chỉ đến 650K.
    Mà la đang sốt đấy.

Có 2 trình độ : 1. lái không đâm vào ai. 2. lái không ai đâm vào mình. Bác Chưa đăng ký luyện đến trình nảo rồi?

Mua xe ngày
    27-02-2007
    Thường ở
    Hoàng Mai, Hà Lội
    Động cơ OF
    54 mã lực

Quá đắt Bác à. Hỏi ngay khách sạn khác

Mua xe ngày
    11-03-2008
    Thường ở
    Việt Nam nước - Hà Nội tỉnh
    Động cơ OF
    66 mã lực

Hôm trước nhà cháu đi Cát Bà,

Cháy phòng,

Khách sạn Yến Thanh còn 1 phòng, nói giá 1.5 triệu

Nhà cháu ngủ ngoài xe luôn
    Yêu con gái!!!

Mua xe ngày
    26-05-2009
    Động cơ OF
    36 mã lực

Không có nhiều lựa chọn đâu bác ợ
    ở đấy có mỗi 3 KS thôi
    Được cái có mấy cái nhà sàn ở ngoài ngồi từ sáng đến đêm không gọi đồ thì cũng chẳng ai gọi hỏi bắt mua hay trả tiền ngồi... phải chạy đi gọi
    Vì biển mới nên phục vụ chậm nhưng thật thà... thậm chí tính thiếu tiền em còn phải gọi lại trả thêm cho nó... nó cũng chẳng cảm ơn... chỉ cười

Nếu bác sợ đắt và hết phòng có thể tìm phương án thuê phòng ở Tĩnh Gia trên đường 1 (em chưa thử nhưng đoán là phải có chứ nhỉ) rồi hàng ngày phi vào đó ăn chơi...

Quê ông cụ nhà em ở gần đấy nên hàng ngày em vẫn phi xe đi phi lại như thế vì đợt 30/4 hết phòng

Thêm 1 chú ý nữa là có 2 đường vào đoạn vào thứ 2 đường trải nhựa đẹp hơn và có tên phố... tên là gì thì em quên rồi... đường vào lối rẽ đầu tiên... đường nhiều bùn xe bẩn hơn trâu
    ... Em thấy buồn khi trời trở heo may... Như giữa khơi xa sợ trời lộng gió...

Mua xe ngày
    07-01-2009
    Thường ở
    Nhà BVC
    Động cơ OF
    69 mã lực

Khách sạn có mỗi 1 Sao mà đòi 800k/ phòng VIP á, Chủ khách sạn lúc nói chuyện vs bác chắc đang mơ ngủ hoặc ở trên máy bay bác ạ

Mua xe ngày
    09-12-2008
    Động cơ OF
    38 mã lực

Tầm này năm ngoái giá là 450K,các phòng còn lại 350K.Tiền mất giá đến chóng mặt
    Nhìn từ Xanh Hà xuống bãi :
    Phòng saeview :
    KS Xanh Hà,mép trái là Cao Nguyễn :
    Hai Long đã sửa : 17-06-2009 lúc 23:47 Lý do: thêm ảnh
    otofun

Mua xe ngày
    26-05-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Sao các bác cứ chọn giờ cao điểm mà đi tour thế. Em chẳng dại gì đi vào những thời điểm đó, chất lượng phục kém, giá cả đắt lòi kèn. Thôi năm sau bác chọn vào khoảng thời gian hợp lý nhé chúc bác gặp may mắn lần sau

Mua xe ngày
    18-06-2007
    Động cơ OF
    46 mã lực

Em cũng ở Xanh Hà cuối tuần này đây bác, phòng bọn em là phòng thường giá 400k ạ, họ nói với em là ks 2 sao. Em cứ vào đó ở thử nếu ko ưng thì hôm sau em sang Cao Nguyễn . Bác đi vào ngày bao nhiêu?
    [B][COLOR=red]BMW[/COLOR][/B] [COLOR=red][B]B[/B]E [B]M[/B]Y [B]W[/B]IFE[/COLOR]

Mua xe ngày
    24-04-2009
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn svdieukien viết Nghía cột cây số
    Em cũng ở Xanh Hà cuối tuần này đây bác, phòng bọn em là phòng thường giá 400k ạ, họ nói với em là ks 2 sao. Em cứ vào đó ở thử nếu ko ưng thì hôm sau em sang Cao Nguyễn . Bác đi vào ngày bao nhiêu?
    Em định đi ngày 28 là thứ 5 này đây..các em lễ tân vừa gọi điện cho em báo là vừa nãy báo nhầm , bi giờ giá phòng đôi thường là 400(25m2), phòng vip 500(35M2)...Em nghe nói KS Cao Nguyễn ổn hơn ạ mà có cả bể bơi cho trẻ em tắm..bác thấy thế nào...mà bác có đặt phòng trước không..bác đặt mấy ngày..không đặt trước sợ vào đó lại ko còn phòng...

+ Trả lời
Trang 1 / 5 1 2 3 4 5 CuốiCuối