+ Trả lời
Trang 6 / 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 16 ... CuốiCuối
Kết quả: từ 51 đến 60 trong 235

Đề mục: Các bể bơi tại HN

Mua xe ngày
    02-06-2007
    Thường ở
    71B Nguyễn Công Trứ - HN
    Động cơ OF
    46 mã lực

Trích dẫn noza viết Nghía cột cây số
    Bể Asian bây giờ đã là 40.000 đ 1 vé vào cửa rồi, bơi thoải mái bao giờ oải thì ra. Ở trên đấy bơi thì ít mà uống bia thì nhiều, đồ ăn ngon, nhiều longleger.
    dạ cái bể này bay gio len 60k / đồng chí rùi các bác ơi
    [B]Trung Tâm kính ôtô Hoàng Vân[/B] 71B Nguyễn Công Trứ-HN ĐT: 04.[B][I]978 1111 - 098 978 1111[/I][/B]

Mua xe ngày
    02-06-2007
    Thường ở
    71B Nguyễn Công Trứ - HN
    Động cơ OF
    46 mã lực

Trích dẫn Phuong Ho viết Nghía cột cây số
    Bể ở Làng Quốc tế Thăng Long bơi có đc không bác ?? em đc tặng mấy cái vé bơi ở đó là chưa đi đc hic... ở HN có bể nào đc bơi theocái kiểu cởi trần không mặc quần không các bác ??
    bác ra bãi tắm tiên sông Hồng- quá nổi tiếng . em cũng thèm lắm nhưng ngày cầy xong cũng hơn 6h tối ra đấy về thì muộn quá
    [B]Trung Tâm kính ôtô Hoàng Vân[/B] 71B Nguyễn Công Trứ-HN ĐT: 04.[B][I]978 1111 - 098 978 1111[/I][/B]

Mua xe ngày
    30-08-2007
    Thường ở
    OF, ABV, TTVNOL
    Động cơ OF
    43 mã lực

Trích dẫn loveSUV viết Nghía cột cây số
    em chỉ thi thoảng bơi trong bán đảo linh đàm ..giá vé năm nay hình như là 15k thỉ phải ..từ đầu mùa hè chưa đi lần nào nên chả up đc. tin gì ( à quên gọi là đi tắm thôi vì ko biết bơi )
    Đúng là bể bán đảo Linh Đàm lên giá gấp rưỡi rồi. Em cũng hay ra đó, nhưng mà dạo này xem đá bóng suốt đêm, lấy sức đâu mà bơi. Chờ sáng 7, bác sẽ thấy em tất cả các buổi sáng sớm ở bể này. Hay là off 1 phát dưới nước cho đó độc đáo nhể
    http://www.vietreef.com/forum.php

Mua xe ngày
    14-06-2008
    Động cơ OF
    0 mã lực

Các bác update giá chậm quá !
    1. Bể Tây Hồ - trong KS Tây Hồ
    Bơi 1 mùa hè thôi - giá là 30000.
    2. Bể bơi nước mặn - trong khách sạn Quân đội - Phạm Ngũ Lão
    Bơi 4 mùa - giá là 60000.
    3. Bể bơi Làng quốc tế Thăng Long - Cầu Giấy
    Bơi 1 mùa hè thôi - giá 25000.
    4. Bể bơi Asian - khách sạn Asian - Đường Chùa Bộc.
    Bơi 1 mùa - giá 50000
    5. Bê bơi khu thể thao dưới nước - Mỹ Đình
    Bơi quanh năm - 40000.

Mua xe ngày
    21-02-2007
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn lpcuong viết Nghía cột cây số
    Có lẽ bể bơi này chưa có trong danh sách:

1. Tên Bể bơi - loại bể bơi (bốn mùa hay 1 mùa) - Bể bơi trong nhà , chắc là cả 4 mùa thôi.
    Địa chỉ : Bể bơi trong khu FandF Club, địa chỉ : 493 Trương Định (gần ngã ba rẽ vào phố Tân Mai), đường Trương Định một chiều từ phía Đuôi Cá lên Chợ Hôm.
    2. Giờ mở cửa: cả ngày
    3. Giá vé: 25.000 VNĐ
    Các thông tin khác nếu có: bể này bơi mua đông thì tuyệt, mua hè thì hơi phí tiền
    4. Có chỗ để ôtô: thoải mái luôn lại còn không mất tiền vé gửi xe (xe đạp và xe máy lại mất tiền trôgn xe !)
    5. Kích thước bể: 20x50m (không chắc lắm)
    6. Lịch thay nước: lọc tuần hoàn.
    Em toàn ra đó bơi mua đông, còn mua hè thì vào bể bơi ở Bán đảo Linh đàm cho rẻ, hehe. Ở Bán đảo Linh đàm có bể cho người lớn (1m4~1m8) còn ở Bắc Linh Đàm chỉ có bể cho trẻ con (đối diện bãi gửi xe oto)
    Cái bể này cho nhiều hóa chất lắm bác, bơi xong lên gội đầu rít rìn rịt, gội 2 lần cũng chưa trơn tóc. Em đi được một hai mùa rồi em hãi luôn. Hơn nữa, một đầu bể cực nông - khoảng 50cm, bơi trườn sấp đến đầu này là tay quệt đất, mà đến đầu này rồi thì đứng cũng dở mà ngồi cũng dở. Chưa kể thành phần bơi ở bể này rất tạp.

Mua xe ngày
    21-02-2007
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn HVAutoGlass viết Nghía cột cây số
    dạ cái bể này bay gio len 60k / đồng chí rùi các bác ơi
    Các bác có để ý là bể ASEAN trước đây rất đông khách thì bây giờ ngược lại không. Giá 60k mà cái phòng thay đồ và chỗ tắm của bể bơi thì bẩn kinh khủng. Em không hiêu đứa nào làm quản lý ở đây. Vào cái phòng thay đồ của bọn nó như vào cái chuồng lợn, đất bùn, khai mù, nước chạy nhỏ giọt.

Mua xe ngày
    13-09-2007
    Động cơ OF
    43 mã lực

em hay bơi ở bể khách sạn thắng lợi. Bể đó giá là 40K có gường nằm thoải mái, nhưng hơi nhỏ hơn bể sao mai. Được cái sạch và vắng.

Mua xe ngày
    21-02-2008
    Thường ở
    nơi đất chật người đông
    Động cơ OF
    51 mã lực

Bể bơi tại gia, nước sạch nhất. Nhà bác nào có bồn, xả nước sạch vào đó rồi ngâm, khỏi phải ra ngoài
    Tú Fantasy 0904475599.
    Chuyên cho vay thế chấp ô tô xe máy - lãi suất thấp.

Mua xe ngày
    21-02-2007
    Động cơ OF
    49 mã lực

Trích dẫn Panorama viết Nghía cột cây số
    em hay bơi ở bể khách sạn thắng lợi. Bể đó giá là 40K có gường nằm thoải mái, nhưng hơi nhỏ hơn bể sao mai. Được cái sạch và vắng.
    Em bơi ở Thắng Lợi từ lâu lâu lắm rồi. Nhưng bể này quá ngắn, bơi khó chịu lắm. Nói chung em thấy bể này chủ yếu dành cho bọn Tây lên phơi nắng, ngâm nước, chứ còn để bơi theo kiểu thể dục thể thao thì không ổn bác ợ.

Mua xe ngày
    13-09-2008
    Thường ở
    Motel Blahien ngã 5 CửaNam
    Động cơ OF
    0 mã lực

Trích dẫn Phuong Ho viết Nghía cột cây số
    Bể ở Làng Quốc tế Thăng Long bơi có đc không bác ?? em đc tặng mấy cái vé bơi ở đó là chưa đi đc hic... ở HN có bể nào đc bơi theocái kiểu cởi trần không mặc quần không các bác ??
    Thưa với pác Phuong Ho là iem có bít ợ. Nó ở ngay trong phòng tắm nhà pác đó, vào bồn là okia mờ pác, pác mún thía lào là đc thía đó ngay í mờ

+ Trả lời
Trang 6 / 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 16 ... CuốiCuối