Khám sức khỏe đổi bằng lái xe.

xipam

Xe máy
Các cụ các mợ cho em hỏi là em sắp phải đổi bằng . Hôm vào trong Sở Giao THông thấy có cái khám sức khỏe. Không biết là khám ở bệnh viện Tỉnh Hà Tây có được chấp nhận ko các cụ các mợ nhỉ

phuc_thinhphan

Xe tăng
Cụ khám đâu cũng đc nhưng trên giấy khám phải ghi rõ đủ khả năng điều khiển phương tiện hạng B2 là đc ... (l)

xipam

Xe máy
Cảm ơn cụ nhé

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Các cụ các mợ cho em hỏi là em sắp phải đổi bằng . Hôm vào trong Sở Giao THông thấy có cái khám sức khỏe. Không biết là khám ở bệnh viện Tỉnh Hà Tây có được chấp nhận ko các cụ các mợ nhỉ
Được chấp nhận cụ à, em khám ở BV huyện còn OK cơ mà . Trên giấy khám SK phải dán ảnh và có đóng dấu giáp lai củ BV nữa.

xipam

Xe máy
Được chấp nhận cụ à, em khám ở BV huyện còn OK cơ mà . Trên giấy khám SK phải dán ảnh và có đóng dấu giáp lai củ BV nữa.
Nhân tiện cụ cho em hỏi là trong cái đơn đề nghị xin cấp lại bằng lái xe có cái phần xác nhận của chính quyền địa phương thì cư ra UBND Phường là họ đóng cho cái dấu đỏ cụ nhỉ hay là phải qua công an phường nhỉ. Vì lâu lắm rồi em không đi làm mấy cái thủ tục hành là chính này nên mù văn tịt lắm.:)

xipam

Xe máy
Mà còn trường hợp này nữa. Gấu nhà em lúc làm bằng thì có chứng minh thư khác, giờ làm lại chứng minh thư khác rồi, Không biết lúc đổi bằng nó có hạch họe thêm gì không nhỉ?

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Nhân tiện cụ cho em hỏi là trong cái đơn đề nghị xin cấp lại bằng lái xe có cái phần xác nhận của chính quyền địa phương thì cư ra UBND Phường là họ đóng cho cái dấu đỏ cụ nhỉ hay là phải qua công an phường nhỉ. Vì lâu lắm rồi em không đi làm mấy cái thủ tục hành là chính này nên mù văn tịt lắm.:)

Ra công an phường cụ ạ, thực ra là để xác nhận mình cư trú tại địa phương đó. Em đổi bằng ở Cục đường bộ thì chỉ cần dấu cơ quan cũng được, kô biết ở mục đấy nó ghi là chính quyền địa phương hoặc cơ quan chủ quản hay là chỉ có địa phương thôi ?

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Mà còn trường hợp này nữa. Gấu nhà em lúc làm bằng thì có chứng minh thư khác, giờ làm lại chứng minh thư khác rồi, Không biết lúc đổi bằng nó có hạch họe thêm gì không nhỉ?
Chả sao cả cứ photo chứng minh mới và điền thông tin vào đơn xin đổi bằng theo thông tin ở CMND mới là ok mà. Em cũng bị như thế nhưng khi đổi em cũng chỉ photo CMND mới là cơ quan cấp họ tự động thay đổi thông tin trên bằng giúp mình thôi ( Trường hợp của em còn là chuyển khỏi nơi đăng ký thường trú so với bằng cũ cơ)

jeep_iraq

Xe buýt
Bác vào bệnh viện Xây dựng ở NGuyễn Quý Đức (Thanh Xuân Bắc) khám nhanh lắm , em đi sớm khám chưa đến 30 phút là xong, mất 50 nghìn

xipam

Xe máy
Ra công an phường cụ ạ, thực ra là để xác nhận mình cư trú tại địa phương đó. Em đổi bằng ở Cục đường bộ thì chỉ cần dấu cơ quan cũng được, kô biết ở mục đấy nó ghi là chính quyền địa phương hoặc cơ quan chủ quản hay là chỉ có địa phương thôi ?
Nó ghi cả 2 cụ à.

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Nó ghi cả 2 cụ à.

Thế thì cứ dấu của cty cũng được cụ ạ, em dùng dấu nhà trồng được , Chỉ cần ghi là xác nhận đồng chí ABC này có công tác ở cơ quan này. Đóng dấu cái là xong . ( Trường hợp của em làm ở cục đường bộ, kô biết sở GTVT nó có chịu kô )

xipam

Xe máy
Thế thì cứ dấu của cty cũng được cụ ạ, em dùng dấu nhà trồng được , Chỉ cần ghi là xác nhận đồng chí ABC này có công tác ở cơ quan này. Đóng dấu cái là xong . ( Trường hợp của em làm ở cục đường bộ, kô biết sở GTVT nó có chịu kô )
Nhà em cũng trồng khoai nên cũng có dấu cụ à. Chả biết có được không. Dạo này ngại lên gặp mấy cụ công an phường quá

phamhoangtb

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Nghe nói phải là cơ quan/công ty nhà nước hoặc tổng công ty lớn cơ chứ công ty TNHH hay tư nhân thì hình như không được đâu ạ .

tomoabc

Xe tải
Nghe nói phải là cơ quan/công ty nhà nước hoặc tổng công ty lớn cơ chứ công ty TNHH hay tư nhân thì hình như không được đâu ạ .
Cụ nào xác nhận cái ợ! Củ khoai (dấu cty cp, tư nhân) có okie ko ợ? còn em vừa kinh nghiệm ra phường xác nhận làm chứng minh thư, 4 lần đều ko gặp dù đã alo hẹn trướcc chú hộ khẩu phường. Lần thứ 4 thì may có một chú khác, chắc thấy mình mò đến nhiều, chú ấy thương ký xoẹt fát (chú này ko fụ trách fường mình), sau đó xin tiếp dấu của một bác phó phường, mới xong cái thủ tục xác nhận của fường đới.

natuan01

Xe máy
Các bác cho em hỏi mẫu giấy khám sức khỏe lấy ở Sở GT hay mẫu nào của bệnh viện cũng được ạ?

HiepHoaGun

Xe hơi
Chính xác là UBND phường chứ không phải công an phường

mcv30

Xe điện
ơ cảm ơn các bác ạ . em không biết rõ lắm

nautrica

Xe hơi
Thường thì vứt cho chú bên Sở GT 200k là chả phải làm gì, đợi đến ngày là đến lấy bằng

tungford

Xe buýt
Giấy khám sức khỏe phải là mẫu chuẩn cụ nhé ! Bán ở Thợ Nhuộm 5k/tờ (mầu xanh).Dấu cơ quan TNHH cũng được.

gà con

Xe tải
các bác cho e hỏi trong quy định để lấy bằng B2 có quy định chiều cao và cân nặng như thế nào k
E chuẩn bị học nhưng sợ khám sức khỏe k đủ do e cao có 1m6 và nặng 60kg ah
K bít đủ sức khỏe k các bác :102: